Thông tin mô tả
Bán
Giá chỉ 56
Minh Tiến Land.
Nhận ký gửi cho thuê, mua bán
minhtienlan.vn
103A Đường 30
Giá: 16,688 Tỷ
Diện tích: 298 m2
Giá/m2: 56 Triệu/m2
941877
Mua bán
Bán
Giá chỉ 56
Minh Tiến Land.
Nhận ký gửi cho thuê, mua bán
minhtienlan.vn
103A Đường 30
Minh Tiến Land
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2