Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 140 m2, giá 13 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 140 m2 92,86 triệu/m2
      Khu căn biệt thự vip - MT khu Gia Hoà - Phước Long B - xung quanh toàn là căn biệt thự - 133m2 - ngang 7m - 4 tầng - ô tô ngủ trong nhà chỉ 13 tỉ.Mô...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 1 tầng, giá 18,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      18.9 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn biệt thự đường Bình Lợi P. 13 Bình Thạnh.DT: 10x17m, DT đất công nhận 162,2m2. Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu. căn hộ góc 2 MT nhựa 12m. Đang...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 18,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 300 m2 61,67 triệu/m2
      Rổ hàng cập nhật 11.2023, giá thật, đăng là có.- ngôi nhà phố:+ 5x25m 1 trệt 2 lầu, hướng Đông, đường 20m, giá 9 tỉ.+ 8x23m, 1 trệt 2 lầu, hướng Đông,...
      Dự án Palm Marina, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 14 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng bán giá siêu mềm tại Lakeview City.căn nhà phố:Dt: 5x20m 1 trệt 3 lầu, hướng nam.Giá 14,5 tỉ nội thất cơ bản.Dt: 5x20m 1 trệt 3 lầu,...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 140 m2 128,58 triệu/m2
      Bán căn hộ góc trục đường 24m, dự án ngôi nhà phố Verosa Park.DT đặc biệt: 7x20m, 140m2 đất.DT sàn sử dụng lớn 254,2m2 1 trệt 3 lầu, 5 PN 1 phòng chờ,...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 126 m2, giá 19 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 126 m2 150,8 triệu/m2
      Cần bán nhiều ngôi nhà phố, căn biệt thự trong khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng giá siêu mềm, nhà đẹp.DT: Từ 126m2 căn nhà phố đến 220m2 căn biệt ...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi: Bán căn biệt thự liên kế khu Khang An P. Phú Hữu, Q. 9.- DT: 160m2 (8x20m).- Nhà 1 trệt 2 lầu áp mái, 5 phòng ngủ + 2 phòng ...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 12 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      DT đất 5x17m.DTXD: Trệt, 2 lầu áp mái.Mới hoàn thiện đầy đủ nội thất mới tinh.Kẹt bank nên bán ngay trong tháng.Giá bán gấp 12 tỉ.Giá này năm 2018 mua...

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 140 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà tại Ninesouth Nhà Bè:- DT: 140  mét vuông.- Nhà thiện 1 trệt, 3 lầu, nội thất đầy đủ có thể vô ở ngay.- Tôi mới cho...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, giá 16,5 tỷ tại Phố Phan Đăng Lưu - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự hẻm ô tô Phan Đăng Lưu Giáp Phú Nhuận 7x18m 3 tấm chỉ 16 tỉ 5 TL.- DT: 111,1m2 diện tích sử dụng: 300m2 sàn.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 14 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 134 m2 104,48 triệu/m2
      Sunwah Pearl 3 phòng ngủ - GH-01 cần bán ngay.DT: 134m2.View sông siêu thoáng.Giá chỉ 14 tỉ.call ngay xem nhà 0796 677 ***
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 18 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 118 m2 152,55 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng/ cho thuê dự án vin Golden River Bason.Bán chung cư 3 PN - 2 phòng vệ sinh.DT rộng rãi 118 mét vuông.nội thất đầy ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 11,1 tỷ tại Bình Thạnh

      11.1 tỷ 120 m2 92,5 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ toạ lạc tại toà Park thuộc dự án vin Central Park.---------------------------------------------------Giá gốc: 11tỉ800.Chủ rất...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 30 phòng ngủ, 122 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 122 m2 95,91 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán căn căn duplex Estella Heights, 122 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, có nội thất và hợp đồng thuê, đã có...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 12 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 72 m2 166,67 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán căn 2 phòng ngủ Metropole:- DT 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 12,8 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.8 tỷ 0 m2
      Ăn hộ Sadora - phía bắc đại lộ Đường Mai Chí Thọ,Với vị trí đắc địa này, dân cư sẽ dễ dàng di chuyển đến các khu trung tâm sầm uất như Q. 1, Q. Bình Thạnh...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 14 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 102 m2 137,26 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Kẹt tiền cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 10,7 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.7 tỷ 127 m2 84,26 triệu/m2
      Bán lỗ 1,5 chung cư căn hộ góc Midtown The Peak Midtown M8, chỉ 10,7 tỉ đã bao gồm 5 phần trăm phí làm sổ.* Thông tin chung cư:- DT: 127 mét ...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.