Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Chủ ngộp cần chuyển nhượng lô D An Phú - An Khánh Q2. Giá 17,5 tỉ. liên hệ ngay: 0919 389 *** Mr Tân.DT: 5x20m. Hướng TN.Giá quá tốt nhé quý KH.
      Dự án An Phú An Khánh, Đường D, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      G
      Công Ty Bất Động Sản Tân Gia Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 240 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự lô G bìa đỏ khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, Q. 9.- DT: 12*20m, đường 12m. Hướng ĐN mát mẻ.- pháp lí bìa đỏ, cư dân đông...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư BĐS tại Q. 2, dự án đất nền tại An Phú có lẽ là một cơ hội đáng cân nhắc. Bạn đang có cơ hội sở hữu một miếng đất...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      ❌Cạnh Global City mà giá chỉ 110tr/ mét vuông 🌸 bán gấp nền cạnh Global City Q2DT: 100 mét vuông ( 5m x 20m )Đường 12mgiá: 11 tỉhotline 0934...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 240 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên gửi bán ngay miếng đất BT Nam Long PLB Q9.- DT: 12x20m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 12m.- pháp lí bìa đỏ cá nhân.- giá:...

      Bán đất nền dự án 300 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 300 m2 48,34 triệu/m2
      Không mua lô này thì mua lô nào!Quý vị khách đầu tư hay mua ở gọi em ngay nhé. nền đất xử lí nợ của NH. Chính sách vay cực ưu đãi. Vay 11 tỉ trong 2 năm...
      Dự án Tăng Long Garden, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 150 m2 83,34 triệu/m2
      Bán đất MT Huy Cận, KDC Khang Điền - Phước Long B, Q. 9.- DT: 6m x 25m, công nhận 150 mét vuông.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.- Tây Bắc.- MT 250...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 108 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 108 m2 145,38 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường nội bộ, khu dân cư Văn Minh P. An Phú, Q. 2.- DT: 6m x 18m.- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ.- pháp lí: sổ hồng - Đất trống XD...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 52, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 240 m2 65 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, Q. 9:- DT: 12x20 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 12m.- pháp lí bìa đỏ cá nhân.-...

      Bán đất 240 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 240 m2 45 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất khu dân cư Bách Khoa Q. 9, Tp, Thủ Đức.Vị trí: Nằm giữa đường Đỗ Xuân Hợp, và Nguyễn Duy Trinh.Dt 7.5x32= 240 mét vuông...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất nền 514 m2, mặt tiền 20m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 514 m2 25,3 triệu/m2
      Sacombank định giá 22 tỉ - cho vay 14.7 tỉ - giá chào 13 tỉ - ngộp bank 9 tỉ - khu căn biệt thự Tam Đa The BCR - 514 mét vuông (10/31x26) - TP. Thủ...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Cần bán nền An Phú An Khánh, MT đường 12 (12m) gần Lương Định Của.- DT: 5mx20m;- Hướng Đông (hợp người Đông tứ trạch);- pháp lí bìa đỏ: Quy cách xây dựng...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 12, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Gần chợ Bùi Minh Trực 3 mặt tiền ngang 4m, 4 tầng, đặc biệt hiếm

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Gần chợ Bùi Minh Trực 3 mặt tiền ngang 4m, 4 tầng, đặc biệt hiếmDiện tích 4.3x25m.Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.3 mặt thẻm, gần chợ Nhị Thiên Đường,...
      Đường Đường Hoàng Minh Đạo, Phường Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Mặt tiền kinh doanh gần Nhị Thiên Đường sổ riêng 70m2 vừa ở vừa buôn bán

      10.6 tỷ 70 m2 151,43 triệu/m2
      Mặt tiền kinh doanh gần Nhị Thiên Đường sổ riêng 70m2 vừa ở vừa buôn bánDiện tích 3.5x20mDiện tích 3 phòng, 2 vệ sinh.Dòng tiền 18tr/ thángMặt tiền kinh...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 514 m2, giá 13 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 514 m2 25,3 triệu/m2
      Khu căn biệt thự Tam Đa The BCK - DT: 514 mét vuông (10/31 x 26m) - TP. Thủ Đức.+ Khu nghỉ dưỡng, căn biệt thự phân lô đồng bộ.+ DT khuôn đất...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 160 m2, giá 18 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      nhà mặt tiền Lakeview City Q. 2, DT 8x20m cần bán giá 18 tỉ, cam kết thật 100 phần trăm, không mất T/G của a/c. liên hệ 0907 110 ***.Khám phá cuộc...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, giá 11,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà nội thất đầy đủ tại khu dân cư Lavila - Nhà Bè:- DT: 5.5 x 17.6 m.- XD 1 trệt, 2 lầu, áp mái.- Nhà mới hoàn thiện.- Giá: 11.9...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 2 tầng, giá 13,99 tỷ tại Đường Nhị Bình - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      13.99 tỷ 0 m2
      Nhà căn biệt thự MT đường Nhị Bình 17, Hóc Môn.Cách Hà Huy Giáp 500m, di chuyển về trung tâm Gò Vấp 15p, cách cầu Phú Long 5p.Kết cấu 1T1L, 3 phòng ...
      Đường Nhị Bình 17, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá