Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      nền đất vườn chính chủ bị ngộp cần ra gấp, 1 sẹc Nguyễn Thị Rành, Trung lập Hạ, Củ Chi.- DT: 10m x 50m (500 mét vuông) quy hoạch KDC hiện hữu.- Tuyến...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 110 m2 12,28 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh nền đất MT đường Sông Lu, xã Hoà Phú, huyện Củ Chi, cách Tỉnh Lộ 8 chỉ 600m, thuận di chuyển đi qua Bình Dương hay về trung tâm ...
      Đường Sông Lu, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Siểu Phẩm Ngộp Bình MỹDiện tích 5*20 full thổ cư, Giá 1tyVị trí: cách đường Bình Mỹ 200m. Về Quận 12, Gò Vấp, Thủ Dầu Một 15p. KDC...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 18m tại Bình Chánh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      nền đất 100m2 hướng Đông trong khu dân cư hiện hữu, cách Huyện UỶ Lê Minh Xuân 500m.- DT đất: 5 x16m=100 mét vuông ( Hướng Đông ).- pháp lý: sổ ...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 65 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 65 m2 27,54 triệu/m2
      NH thanh lí 5 lô ngay khu dân cư Bình Chiểu 2. (khu dân cư Bình Chiểu 2 gần chợ đầu mối nông sản Thủ Đức).- Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Thành ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 70 m2

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Bán 10 lô Blue Diamond! Vị trí kim cương trung tâm Q9 cơ hội vàng đầu tư TP phía đông.Bán nền thổ cư, bao sang tên công chứng. (Blue Diamond Riverside).-...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 500 m2 2,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất vườn 1 sẹc đường Nguyễn Thị Rành, Trung Lập Hạ, Củ Chi.- DT 10x50 500m đất cao ráo.- Cách cầu vượt Củ Chi 5 kilomet, Gần khu ...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 322 m2, mặt tiền 8m tại Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 322 m2 5,91 triệu/m2
      Cần bán 322 mét vuông. Loại đất cây lâu năm, ngang 8m. Nở hậu 13m. Vi trí ngay MT bê tông 2.5m.KDC hiện hữu.Mua làm nhà vườn trồng cây ăn trái;Đầu tư...
      Đường Rừng Sác, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 112 m2 8,93 triệu/m2
      Sang nhanh miếng đất thổ cư vị trí 1 sẹc Hồ Văn Tắng, xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi, đường trước đất là đường nhựa 12m, Tỉnh Lộ 2 đi vào chỉ 5 ph.Tổng DT...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 65 m2

      1.63 tỷ 65 m2 25 triệu/m2
      Nằm ngay MTĐ lớn số 8, P. Long Phước, Q. 9.- DT: 65 mét vuông - 150  mét vuông.- Giá từ 20 tr - 25 tr/ mét vuông * pháp lí.- Giấy tờ pháp...

      Cần bán gấp đất nền dự án 600 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 600 m2 2,5 triệu/m2
      Vị trí: Đường Nguyễn Thị Lắng xã Tân Phú Trung huyện Củ Chi.DT: 600 mét vuông, xây dựng đc, có thể chuyển đổi lên thêm thổ cư.SHR, không dính lộ giới...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 120 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thổ cư đường Nguyễn Kim Cương, xã Tân Thạnh Đông, Củ ChiDT: 120m2Đường nhựa trước đất 5m, oto vào trước đấtVị trí đất nằm trong...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 115 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 115 m2 11,14 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh nền đất đường Trần Văn Chẩm, Phước Vĩnh An, Củ Chi DT : 115 mét vuông Giá : 1 tỉ 280 sổ hồng sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Trần Văn Chẩm, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 146 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 146 m2 9,25 triệu/m2
      Chủ ngộp bán mảnh đất đường Nguyễn Thị Lắng, Tân Phú Trung, Củ ChiDiện tich: 146m2Cách Ql22 ~ 2 kilomet, từ An Sương lên 30pCách ngã tư Bàu Đá...

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Bán lô 80 mét vuông liên kế KCN Lê Minh Xuân 3, cư dân đông, thích hợp KD buôn bán.Đất trong KDC hiện hữu, cách MT Trần Văn Giàu 300m.DT đất...

      Sở hữu ngay đất dự án 95 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đường Liêu Bình Hương, gần chợ Tân Thông, Củ Chi.DT: 95m2Đường nhựa trước đất 8mĐất nằm trong KDC hiện hữu, sầm uấtTiện ích xung...
      Đường Liêu Bình Hương, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 125 m2 13,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi mảnh đất MT đường Đỗ Văn Dậy cách chợ Hóc Môn chỉ 2 kilomet, cách nhà thiếu nhi và Co. Op Mart chỉ 1 kilomet, cách trường cấp ...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2 tại Đường Bàu Tre - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Chủ gửi bán giúp miếng đất đường Bàu Tre, xã Tân An Hội, Củ Chi.DT: 125m2Đất nằm ngay Cầu vượt Củ Chi đi vào 500mĐường nhựa bên hông trường cấp 2 Tân An...
      Đường Bàu Tre, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.