Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      miếng đất MT đường Hà Huy Giáp nằm cách cầu Ông Đụng 50m, P. Thạnh Lộc, Q12.DT: SHR 80 mét vuông, đường 18m tương lai đường 30m.Tiện ích xung quanh...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 500 m2 tại Đường Cây Trôm - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 500 m2 3 triệu/m2
      Đất vườn Củ Chi nằm ngay đường Cây Trôm Mỹ Khánh xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi.DT từ 500 - 2000m2.Giá chỉ từ 800k - 1000.000/m2.1 lô MT view sông, và 6 lô đường...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Bán miếng đất 80m2 (5x16) đường 20m, Đông Nam, sổ hồng, gần UB Lê Minh Xuân.Đất xây dựng tự do vì đã có sổ hồng.DT: 5m x 16m = 80m2.Xung quanh đầy đủ...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 102 m2 11,77 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất ở Tỉnh lộ 8, Tân An Hội, Củ Chi.DT: 6x17=102m2.Ngay cầu vượt Củ Chi vô 3 kilomet, MT đường nhựa, gần UB nhân xã, nằm...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 114 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 114 m2 15,79 triệu/m2
      Bán mảnh đất 6m x 19m= 114m2 full thổ cư, Gần Pouyuen II, KDC đông đúc, xây dựng tự do, đường Tỉnh Lộ 10. - Điện (3 pha) - nước - wifi - vỉa hè đầy đủ hoàn...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 590 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 590 m2 2,46 triệu/m2
      Vị trí đắc địa lô góc 2 MT trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh - Q. 1Nằm trên tuyến đường phong lưu, phần lớn là công thự, villa và nhà mặt tiền thượng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 30 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 30 m2 54 triệu/m2
      Loại căn Studio 30 mét vuông tầng cao 19, view LM81 cực chill, dưới chân chung cư có con kênh tự nhiên rất mát, đầy đủ các tiện ích đã có như siêu...
      Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 74 m2 25,68 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư City Gate Towers 02 phòng ngủ, 02 nhà vệ sinh - DT 74 mét vuông, căn hộ góc.giá 1,9 tỉ.- Tiện ích: Tiện ích...
      Dự án City Gate Towers, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 37 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 37 m2 45,95 triệu/m2
      Tặng toàn bộ nội thất kèm thiết bị điện tử
      Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 65 m2 29,24 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tecco Green Nest. P. Tan Thới Nhất, Q. 12ĐC: 287 Phan Văn Hớn, Q. 12.- DT 65m 2 phòng ngủ 2 toilet. Tiện đi lại...
      Dự án Tecco Green Nest, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Gò Cát - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 58 m2 27,59 triệu/m2
      Tôi nhận nhà tháng 2/2022, chung cư mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng. Tính vợ chồng tôi kỹ nên không cho thuê, vì sợ khó giao dịch khi cần. Hiện...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 58 m2 28,45 triệu/m2
      - căn hộ chung cư gồm 2pn1 phòng vệ sinh DT 59 mét vuông lầu cao view đẹp, để lại toàn bộ nội thất đẹp, giá siêu hot 1ty650trNgoài ra em còn...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.38 tỷ 50 m2 27,6 triệu/m2
      giá chung cư Ehome 3 1-2-3 PN tháng 3 2023 hotline 0938 330 ***Cập nhật giá, tin đăng đúng giá thật tế không đăng giá ảo câu khách+ Căn 50m2 1 PN 1 vệ...
      Dự án Khu căn hộ EHome 3, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,9 tỷ tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 66 m2 28,79 triệu/m2
      Kính gửi quý KH những chung cư Petroland đang cần sang nhượng:- Căn 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 66 mét vuông giá 1.9 tỉ bao thuế phí...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 56 m2, giá 2 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 56 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ tại số 1082 đường Võ Văn Kiệt - P6 - Quận 5. Căn hộ tại lầu 4 căn hộ, rộng 56m2, 3 phòng ngủ chính, 3 phòng ngủ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 6, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư đường Phạm Thế Hiển, P7,Q8 giá siêu mềm nhất thị trường hiện nay, KDC hiện hữu, bước chân xuống là tới chợ, trường học mầm non, cấp 1...
      Dự án Dream Home Palace, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 59 m2 31,36 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Citisoho Q. 2Gồm 2 PN 2 vệ sinhTầng trung view nội khu mát mẻNhà mới trang bị nội thất đầy đủ như hìnhTiện ích nội khu: hồ bơi, sân...
      Dự án Citi Soho, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 71 m2 25,08 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Phú Gia (Hiệp Nguyên) trong KDC Cotec Phú Xuân, Nhà Bè.DT: 71,5 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.giá bán...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.