Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 105 m2 11,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi nền đất MT đường Lê Thị Hà ngay uỷ ban xã Tân Xuân - Hóc Môn.Cách chợ Hóc Môn chỉ 600m, cách BV Hóc Môn chỉ 500m, gần trường đại học, tiện...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 80 m2 tại Đường Nhị Bình - Nhị Bình - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      - DT: 80,5m2 (nền thổ cư) quy hoạch KDC hiện hữu.- Xây dựng tự do, MT đường nhựa 12m, xe lớn lưu thông thoải mái. Cách ngã 4 an sương 25 ph lái xe.- Khu...
      Đường Nhị Bình, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,74 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh nền đất MT đường Hồ Thị Lai ngay mũi tàu Tân Phú TrungĐất gần nhà thờ giáo xứ Bắc Đoàn, cách mũi tàu 100m, xung quanh cư dân đông...
      Đường Hồ Thị Lai, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 305 m2, mặt tiền 13m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 305 m2 5,91 triệu/m2
      Bán miếng đất vườn lớn có 305m2 nền thổ cư, đường nhựa 10m giáp MT Xuyên Á.- Vị trí: 1 sẹc đường Xuyên Á vào chỉ 15m.- DT vuông vắn siêu đẹp: 13x33m.-...
      Đường Xuyên Á, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán đất nền 119 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 119 m2 9,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất full thổ cư 100 phần trăm 1/ Cây Bài, Phước Vĩnh An, Củ Chi Giá: 1 tỉ 150DT: 5m ngang x 24m dài = 119.2m2 (thổ cư...
      Đường Nguyễn Thị Lăng, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 212 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 212 m2 5 triệu/m2
      Bán đất sổ hồng, ngang 8m, MT đường Một Dữ, xe tải đến tận nhà.Cách UB Xã Hưng Long 2 kilomet.Cách Chợ Hưng Long 3 kilomet.Vị trí đất như ảnh...
      Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 118 m2, mặt tiền 6m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 118 m2 10,17 triệu/m2
      Đất chủ bán đường Dương Công Khi, Tân Hiệp, Hóc MônDT 118.1m2 , 6mx20mGiá 1 tỉ 2 còn thỏa thuậnSổ riềng sang tên công chứng ngayXem đất gọi trước qua số...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 120 m2 15,75 triệu/m2
      nền thổ cư 120 mét vuông tại đường Huỳnh Văn Cọ, Thị Trấn Củ Chi, huyện Củ Chi, TPHCMVị trí: nằm MT đường Huỳnh Văn Cọ, Thị Trấn Củ Chi, Củ Chi,...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 65 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 65 m2 26 triệu/m2
      - pháp lí: sổ riêng- DT: 65m2 và 100m2- Giá: 1.69 tỉVị trí: tọa lạc trên tuyến đường Nguyễn Duy Trinh, thuộc phường Long Trường, Quận 9, TP.HCM, dự án...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất nền Liên ấp 3-4, Hiệp Phước, Nhà Bè.- DT: 80m2 ( 6,6x12,6) ONT- pháp lí: sổ hồng- Hiện trạng: đất trống- Hướng: hướng Đông Nam-...
      Đường Liên Ấp 3-4, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 120 m2 8,75 triệu/m2
      Cần tiền bán mảnh đất Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, gần BV Xuyên Á.DT đất: 6x20m, 120m, thổ cư.Giá 1 tỉ 050 còn thỏa thuận.sổ hồng bao sang tên công...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 125 m2 11,2 triệu/m2
      Bán mảnh đất, đường suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ chi. Gần ngã 4 quáng đôi- DT: Ngang 5 dài 25m, 125 mét vuông thổ cư, đất vuông, MT đường...
      Đường Suối Lội, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      DT: 100m.Vị trí: đối diện KCN, gần chợ, xung quanh cư dân hiện hữu, KD buôn bán ăn uống rất đông.Tiện ích xung quanh: trường cấp 1,2,3 123, trung tâm...
      Đường Hương lộ 10, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      5x30 có 120 mét thổ cư.- Xã Tân An Hội cách thị trấn ~ 3 kilomet, cư dân đông.- Giáp KCN hướng Tây Bắc, cư dân đông buôn bán ngon lành.- Có sẵn nhà...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 1152 m2, mặt tiền 6m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1152 m2 0,96 triệu/m2
      Nợ NH cần bán mảnh đất ở đường Giồng Cát, Tân Phú Trung sau lưng BV Xuyên ÁDT: 1151.9 mét vuông, ngang 30m dài 38mGiá 1 tỉ 1 còn thỏa thuận cho...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 154 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 154 m2 8,77 triệu/m2
      Cần bán ngay do sắp đến hạn NH, thanh lý miếng đất xã Tân Phú Trung Củ Chi để trả nợ.DT 5x31m vuông vắn MT đường nhựa 8m, 2 oto tránh nhau, gần BV Xuyên...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, P. Phước Long B, Q9.Tổng DT dự án: 4,2 hec ta.Quy mô: 215 lô.DT: 5 x 18m, 5 x 20m, 7 x 20m.Hạ tầng: Hạ tầng chỉn...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Số 79, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 80 m2 21,13 triệu/m2
      chào bán 16 nền dự án The Star Village, MT Ngô Quang Thắm, Long Thới, Nhà Bè.pháp lí minh bạch: SHR từng nền.cư dân hiện hữu.Hạ tầng Hoàn thiện...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.