Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư, an cư, KD cực kỳ lý tưởng.Vị trí: Dự án khu dân cư An Sương, đường Song Hành, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12, TP.HCM.Gần trường học, chợ, ủy ban...
      Dự án KDC An Sương, Đường Song Hành, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Bán đất vườn ở Bùi Thị Hẹ xã Tân Thạnh Tây Củ Chi, TP. Tp Hồ Chí Minh.nền đất cách đường oto 20m đi xe máy vi vu xe ba rác vào đc đường hiện tại hơn 2m...
      Đường Bùi Thị He, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Cần bán nhanh 5 mảnh đất tại đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè (ngay trung tâm xã Nhơn Đức).MT đường nhựa 16m, khu dân cư hiện hữu, cao ráo, sạch sẽ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 70 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 70 m2 22,72 triệu/m2
      Vị trí: MT đường số 6. P. Bình Chiểu, Thủ Đức. Ngay khu chế xuất Linh Trung, cụm công ty công nghệ Hàn Quốc, chợ đêm, TTTM, dọc hệ thống NH.- Đất nền TP Thủ...
      Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1000 m2 1,6 triệu/m2
      miếng đất vườn chính chủ bị ngộp cần bán ngay, 1 sẹc Tỉnh Lộ 2, Củ Chi.- DT: 20m x 50m (1000m) quy hoạch KDC hiện hữu.- Đường xá thuận tiện oto vào tới...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      Đường tỉnh lộ 8, Tân An Hội, Củ ChiDT 100m2Đường nhựa xe tải, KDC đông đúcĐầy đủ tiện íchXây dựng tự doSHR, giá 1ty050
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 312 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 312 m2 5,29 triệu/m2
      Cần bán đất vườn có thổ đường Nguyễn Thị He xã Tân Thông Hội Củ ChiDT đất 312 mét vuông, DT thổ sẵn 80m2Giá 1 tỉ 650 thỏa thuận nhẹĐường oto trước...
      Đường Nguyễn Thị He, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 164 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 164 m2 10,98 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất hết thổ cư 5x34m KDC đông đúc đường ôtô vào tới đất có căn i ốt nhỏ sổ riêng công chúng liền giá 1 tỉ 8 có thỏa thuận ít với...
      Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 120 m2 13,75 triệu/m2
      Chủ ngộp NH siết nợ nên cần ra gấp miếng đất MT đường Nguyễn Thị Sóc ngay chợ Đầu Mối - Hóc Môn.Vị trí đất cực đẹp, ngay chợ đầu mối nên thuận tiện KD buôn...
      Đường Nguyễn Thị Sóc, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 600 m2, mặt tiền 15m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 600 m2 3,17 triệu/m2
      DT đất cần bán 600 mét vuông, có lên thổ cư sẵn 40 mét vuông, (15mx38m).đc sổ đường Nguyễn Thị Lắng, Tân Phú Trung, Củ Chi.Đường trải nhựa nhà...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Thanh lí 25 mảnh đất trong khu dân cư The Sun Residence Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè.- Tiện ích trong dự án: Đài phun nước, sân bóng rổ - tennis, khu cà...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 115 m2 15,22 triệu/m2
      nền thổ cư 2 MT 115 mét vuông tại đường Tỉnh Lộ 2, Phước Vĩnh An, vào 300 mét vuông.Vị trí: Đất nằm tại đường Tỉnh Lộ 2, Phước Vĩnh An, Củ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 110 m2 12,73 triệu/m2
      Cần bán ngay do sắp đến hạn NH thanh lý mảnh đất Tân phú Trung để trả nợ.DT 5x22m vuông vắn MT đường nhựa 8m 2 ô tô tránh nhau, cách BV Xuyên Á...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã An Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 305 m2, mặt tiền 13m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 305 m2 5,91 triệu/m2
      Bán nền đất vườn lớn có 305 mét vuông nền thổ cư, đường nhựa 10m giáp MT Xuyên Á.- Vị trí: 1 sẹc đường Xuyên Á vào chỉ 15m.- DT vuông vắn siêu...
      Đường Xuyên Á, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 15m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 80 m2 16,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất MT Lý Thị Chừng, xã Phú Hòa Đông-Củ Chi.- Vị trí: 1/ Tỉnh lộ 15, cách chợ Phú Hòa Đông 600m. Cách ngã 4 Tân Quy - khu sầm uất nhất Củ...
      Đường Lý Thị Chừng, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      - Ngay chợ, cư dân đông, thuận tiện KD buôn bán.- Khu an ninh dân trí cao, có thể xây ở hoặc KD- MT đường Nguyễn Văn Linh.- nền thổ cư, bao sang tên.L/H...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 102 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.61 tỷ 102 m2 15,74 triệu/m2
      - DT 101,9 mét vuông đất nằm ngay đường Nguyễn Văn Khạ cách chợ ~ 200m, đường thuận tiện lưu thông cho tất cả các loại xe, di chuyển mất 30 ph về lại...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 39 m2 tại Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 39 m2 28,21 triệu/m2
      - vị trí: hẻm 14 P. Long Bình, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh- DT: 3x13m2- giá 1ty1- Công chứng vi bằng a/c môi giới có khách giới thiệu giúp em, em gửi...
      Đường Mạc Hiền Tích, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Nguyễn Dương Thùy Miên Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.