Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 85 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 85 m2 22,12 triệu/m2
      Nhà KD đường Tân Thới Nhất Gần chợ Lạc Quang Q. 12 Gần trường cấp 1 Thuận Kiều, THPT Trần Phú, kết nối khu công nghiệp Tân Bình.Tiện di chuyển qua khu ...
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Summer Square, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 6

      1.9 tỷ 51 m2 37,26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Summer Square, đường Tân Hòa Đông, P. 14, Q. 6.- DT: 51m2 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.- Thiết kế: 1  phòng ngủ, 1...
      Dự án Summer Square, Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Ehome 3, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.39 tỷ 50 m2 27,7 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Ehome 3 Bình TânNội thất cực xịn, deror thiết kết cực đẹp- DT: 50m2- 1 PN, 1 phòng vs- Phòng khách thoáng rộng- Có lô-gia...
      Dự án Khu căn hộ EHome 3, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,45 tỷ tại Bình Tân

      1.45 tỷ 50 m2 29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.Giá: 1 tỉ 450.- SHR vĩnh viễn.- NH hỗ trợ vay tối đa lên đến 70 phần trăm (NH hỗ trợ...
      EHome 3, Số 103, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Căn 50m2 tầng trung giá mềm.giá công khai 1,950 tỉ (100 phần trăm) bao sang tên.căn hộ chung cư trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh giá chưa đến 2...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,73 tỷ tại Thủ Đức

      1.73 tỷ 57 m2 30,36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Sunview Town, Thủ Đức 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá chỉ 1.73 tỉ. liên hệ: 0909 756 ***.DT căn hộ chung cư 57 mét...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,52 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.52 tỷ 71 m2 21,41 triệu/m2
      Bán nhà chung cư Opal Riverside.Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nội thất cơ bản - tầng trung.DT: 71m.+ Tiện ích đầy đủ, ven sông thoáng mát...
      Dự án Opal Riverside, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,44 tỷ tại Quận 8

      1.44 tỷ 68 m2 21,18 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ THE PEGASUITE Q. 8 , 68 mét vuông , 1TỶ440 , TẦNG TRUNG ...
      Dự án The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      NH phát mãi căn hộ chung cư giá rẻ , để thu hồi vốn , nằm trung tâm Q. 2 , dễ dàng di chuyển tới q1, bình thanh, q3, q5
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Moonlight Boulevard, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      - Ngộp NH nên cần bán lỗ căn 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 53m nhà trống view hướng Đông Nam nhìn về Kinh Dương Vương.- Giá bán ngay: 1.9 tỉ...
      Dự án Moonlight Boulevard, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Căn hộ Lavita Charm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh office tel A05.23 CH LAVITA CHARM VIEW ĐẸPDT: 51,3m2 Thiết kế: gồm 1 PN, 1WC Dự án Lavita Charm sở hữu vị trí đắc địa, nằm trên...
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Flora Anh Đào, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,89 tỷ tại Quận 9

      1.89 tỷ 54 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Flora Anh Đào kèm nội thất.DT 54 mét vuông, lầu 1một căn góc PN hứng gió trời rất mát, view hướng Đông Nam - chính chủ...
      Dự án Flora Anh Đào, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Hồng Huệ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Citi Home P. Cát Lái, Q. 2.DT: 65m2 gồm 2 PN, 2 toilet, view hướng Đông Nam nhà hoàn thiện cơ bản, có sẵn HĐ thuê...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,76 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.76 tỷ 70 m2 25,15 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền bán ngay căn hộ chung cư Richstar + CĐT: Công ty bất động sản Novaland.+ Giá bán ngay 1 tỉ 760 tr ( giá bao sang tên )+ DT:...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 6

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q. 6 đang nhận nhà - bán ngay căn 2 phòng ngủ 1.950 tỉ (full 100 phần trăm) giá thật bao sang tên.Độc quyền những căn đẹp...

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 56 m2 30 triệu/m2
      GIỎ HÀNG MUA BÁN CHO THUÊ ̛ RICCA-PHÚ HỮU VÀ KHU VỰC ̣̂ 9. CẬP NHẬT THÁNG 5-2023 MUA BÁN sang nhượng: Căn 50 mét vuông (1 phòng ngủ+1,...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,86 tỷ tại Quận 7

      1.86 tỷ 54 m2 34,36 triệu/m2
      Chủ Cần Thu Hồi Vốn:* Căn 1 phòng ngủ+ 54 mét vuông 1 tỉ 855tr.Chi phí sang nhượng 70tr.Tặng ngay hợp đồng thuê 7tr/ tháng.* NH BIDV hỗ trợ...
      Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc Citihome P. Cát Lái, Q. 2.DT: 73 mét vuông gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh hoàn thiện cơ bản.giá bán ngay: 1.8...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.