Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Central Plaza 2 phòng ngủ 2 toilet tầng 10, giá 1TY850 75m2. Báo Tuổi Trẻ phát hành ngày 15 - 4 -...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,32 tỷ tại Quận 6

      1.32 tỷ 72 m2 18,34 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư SAIGON ASIANA Q. 6- DT: 72m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư logia view thoáng mát.- đc đầu tư thiết kế kỹ...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,1 tỷ tại Quận 8

      1.11 tỷ 25 m2 44 triệu/m2
      - Bán chung cư The Pegasuite 2.Vị trí: 1079 Đường Tạ Quang P. 6, Q. 8.- chủ đầu tư: Phương Việt.- Giao nhà: Quý 3/2023.Giỏ hàng cần bán.- Căn offic: 25m2...
      The PegaSuite 2, 1079, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Trung Đông Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      * Chủ gửi bán chung cư Trung Đông Plaza!- đc: 30 Trịnh Đình Thảo, Phú Trung, Tân Phú!- chung cư đc thiết kế 65m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án Trung Đông Plaza, 30 Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      7
      Chủ Đầu Tư Ttc - Carillon 7 Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự 1 tầng, 100 m2, giá 1,55 tỷ tại Xã Quy Đức - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      + Nhà vừa xây 80m²+ Nhà 1 triệt 1 lầu, 1 phòng khách, 1 bếp rộng, 3 PN, 2  phòng vệ sinh.+ Gần trường Trung học phổ thông Đa phước, đầy đủ tiện...
      Đường Hồ Văn Long, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ The Era Town, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 7

      1.7 tỷ 55 m2 30,91 triệu/m2
      Bán chung cư The Era Town - Đường 15B, P. Phú Mỹ, Q. 7.chung cư 55 mét vuông - 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh (đã có SHR).- giá: 1 tỉ 700...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,75 tỷ tại Thủ Đức

      1.75 tỷ 53 m2 33,02 triệu/m2
      Bán thu vốn 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh Flora Novia, SHR 52.6 mét vuông giá 1tỷ750, liên hệ ngay 0938 875 *** Ms Kha.- Vị trí: Đường...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 26 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 2

      1.95 tỷ 26 m2 75 triệu/m2
      bán ngay studio Masteri An Phú full NT.View xanh thoáng mát! Đã có sổ đầy đủ!chính chủ cần bán ngay với giá thấp 1,95 tỉ còn thỏa thuận.liên hệ ngay...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 47 m2, giá 1,52 tỷ tại Phường Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.52 tỷ 47 m2 32,35 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 8X Đầm Sen Q. Tân Phú,lầu cao,thoáng mát,đang cho thuê,an ninh thẻ từdt 47m2,nội thất cơ bản ,gần chợ,trường học,siêu...
      Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư City Garden, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      1.55 tỷ 64 m2 24,22 triệu/m2
      DT: 64mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTình trạng nội thất: nội thất đầy đủGiá bao sang tên công chứngchung cư có vị trí Trường mẫu giáo Cỏ Ba Lá - Clover...
      Dự án City Garden, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Nhà ở xã hội Chương Dương Home, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Thủ Đức

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      CH.B.TT.12- giá: 1,7 tỉ.- DT 70 m2.- căn hộ góc.- Kết cấu: 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- nội thất đầy đủ.- Đang cho thuê thu nhập 7,3tr/tháng.NHÀ ĐẤT...
      Dự án Chương Dương Home, Đường 12, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 10

      1.63 tỷ 87 m2 18,68 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư HADO CENTROSA GARDEN , Q. 10- DT: 87m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia rộng rãi thoáng mát.- Thiết kế hiện đại, bàn giao kèm...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 1 tầng, 80 m2, giá 1,82 tỷ tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 80 m2 22,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ liên kế ĐƯỜNG TÔ VĨNH DIỆN_ Nhà 1 Trệt 1 Lầu 1 Lửng, Có sân thượng_ Cạnh KDC đông cư dân, MT đường nhựa 30m oto tránh nhau thoải mái_ Giá 1 tỉ 820...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Địa Ốc Happy Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 5

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      BÁN chung cư THE EVERRICH INFINITY TẦNG 20, Q. 5- DT: 80.5 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Phòng khách đón gió mát và ánh sáng tự nhiên,...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 74 m2 20,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74m.Sát bên BV Q12, CV phần mềm Quang Trung, gần chợ, Vinmart, BHX, trường học.Gần ủy ban nhân dân Q., gần công an...
      Đường Đông Hưng Thuận, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sky 9, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 58 m2 28,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sky9.2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.Đã có sổ hồng riêng nội thất đầy đủ.Giá 1.650 tỉ.call ngay: 0909 167 ***...
      Dự án Sky 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Park Residence, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Nhà Bè

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán thu hồi vốn căn hộ chung cư The Park Residence, Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè.DT: 52m2, 1 PN, 1 phòng vệ sinh giá 1.6 tỉ.DT: 62m2, 2...
      Dự án The Park Residence, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,39 tỷ tại Bình Tân

      1.39 tỷ 50 m2 27,8 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, tầng cao mát mẻ Ehome 3:- Giá: 1,39 tỉ.- DT: 50 mét vuông.- Nội thất để lại: TV, quạt...
      Dự án EHome 3, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.