Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.282 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 64 m2 29,52 triệu/m2
      HẺM oto 8M SẠCH SẼ - SỔ A4 KHÔNG LỖI PHONG THỦY - 3 TẦNG 3  phòng ngủ.NGAY HẺM 1/ PHẠM VĂN CHIÊU P. 14 GÒ VẤP + DT: 64m² ( 4 x 16 ) - 3...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 9 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 50 m2 26,44 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG hẻm xe hơi LINH XUÂN – GIÁ CHỈ 1.322 tỉ, DỌN vô ở ngay!Đường số 9, Linh Xuân, TP. Thủ Đứchẻm ô tô thông – KDC yên tĩnh, an ninhDT: 50m2 (4...
      Đường 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 23 m2 tại Đường Ấp Chiến Lược - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 23 m2 76,09 triệu/m2
      Bán nhà Ấp Chiến Lược, Bình Tân, 2 tầng, giá 1.75 tỉ ✔️✔️✔️ CHỈ 1.75 tỉ CÓ NHÀ 2 TẦNG - 2 phòng ngủ 2 toilet - sổ hồng - 23 mét vuông...
      Đường Ấp Chiến Lược, Bình Hưng Hòa A

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 122 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 122 m2 15,58 triệu/m2
      ⚡ CƠ HỘI HIẾM – giá mềm CHỐT NHANH ⚡📍 Vị trí cực đẹp:1 xẹt đường 12A – ngay trung tâm hành chính thị trấn Củ ChiKhu vực cư dân hiện hữu, nhà ở kínTiện...
      Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 80 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      Cần bán vài miếng đất #Sổhồngriêng trong khu dân cư Phạm Thế Hiển P7 Q.8 - 80m² : 5m x 16m giá 1ty150 - 1ty399- 100m² : 5m x 20m giá 1ty350 - 2ty699- căn...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 63 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 63 m2 28,58 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay căn vin Rainbow 2 phòng ngủ, view nội khu giá chỉ 1 tỉ 800tr. Sổ sẵn call ngay Minh 0792217680/p>căn hộ 2 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 95 m2, giá 1,93 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.93 tỷ 95 m2 20,32 triệu/m2
      ĐỘC QUYỀN BÁN THẢO ĐIỀN PEARL 3 PN —————————2 PN và 2 phòng tắmView thoáng mátDT: 95m2giá 1 tỉ 930 all inliên hệ ngay phòng kinh doanh: Minh Nghĩa...
      Số 12 Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 420 m2 tại Đường 1 - An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 420 m2 2,86 triệu/m2
      Bán Nhà Vườn Bình Chánh,DT 21x20, tổng 420m (250m thổ cư, còn lại đất vườn) nhà xây kiên cố hàng rào chắc chắnNhà và đất sổ hồng, công chứng sang tên trong...
      Đường 1, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      DT: 50m2 - giá: 2 tỉ (thỏa thuận nhẹ)View MT đường Phạm Văn Đồng thoáng, giá trị caoNhà mới, đầy đủ nội thất dọn vô ở ngay hoặc cho thuê giá mềm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 120 m2 tại Xã Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 120 m2 9,59 triệu/m2
      📐 Vị trí: Xã Tân Phú Trung, Củ chi, khu vực cư dân hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao👉  DT: 5x24 (120 mét vuông) đất vuông vắn, đẹp, có sẵn nhà...
      Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 54 m2 tại Đường Nguyễn Thị Căn - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 54 m2 27,23 triệu/m2
       phòng ngủg" alt="📌">Cần tìm nhà Q. 12 dưới 1 tỉ 5 thì đừng bỏ qua căn này!9/t33/1/16/2705. phòng ngủg" alt="✅">Nhà 1 sẹc Nguyễn Thị Căn, cực...
      Đường Nguyễn Thị Căn, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 27 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 27 m2 54,38 triệu/m2
      Bán nhà mới 1/ngắn Nguyễn Thị Căn.DT: 3mx 9m vuông vắn không lộ giới , xây dựng đẹp kết cấu trệt lầu 2 phòng ngủ 2 toilet , cách vài ngôi nhà...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      Gần bên chợ Linh Trung, P. Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).nhà c4 mới,  45m² , hẻm xe hơi quay đầu. Khu vực có nhu cầu thuê trọ...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 40 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      Chỉ với 1.6 củ, sở hữu ngay hộ khẩu TP.HCM.✅Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (2 phòng ngủ)✅Vị trí đắc địa: hẻm xe hơi sát nhà, thông thoáng.Cạnh KDC Sông Đà,...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 27 m2, giá 1,7 tỷ tại Phường 6 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 27 m2 62,97 triệu/m2
      Chỉ với 1,7 tỉ đã có thể sở hữu ngay căn hộ chung cư trung tâm Q. 5,Sát cạnh Đại Thế Giới, trung tâm đi đâu cũng tiện Q5, Q1, Q3, Q8....sổ hồng, sang...
      Đường Trần Hưng Đạo B, Phường 6, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 30 m2 61 triệu/m2
      nhà Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, HCM.Gồm 2 PN, 2 phòng tắm và bếp.  Giá 1,83 tỉ VND, còn thỏa thuận.Phong thủy tốt, kết nối vùng rất thuận lợi cho...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Phường 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, khu vực đông cư dân, gần chợ, gần trường, ủy ban nhân dân Q.…….gần ngay siêu thị Emart , tiện di chuyển về q12, Gò Vấp, Sân Bay,...
      Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 28 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 12, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 28 m2 55,36 triệu/m2
      Nhà ở Lê Thị Riêng đẹp xuất sắc.Nhà trệt 1 lầu với 2 PN-2  toilet, có logia, sân rộng. Gần chợ, trường học, Trung tâm uỷ ban hành chính.Quy hoạch cư ...
      Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.