Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.282 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 55 m2 35,1 triệu/m2
      Mua ở đc ngay đường Dương Quảng Hàm 1 tỉ 930 tr.- DTSD: 55 mét vuông vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN, 3 toilet, sân để xe rộng rãi.- Vị...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 55 m2 31,1 triệu/m2
      - DT : 55m² vuông vắn - Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN , 3  phòng vệ sinh , sân để xe rộng rãi - Vị trí đẹp nằm sau căn MT Nguyễn Thái Sơn...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      nhà Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn - Q. Bình Tân, Sài Gòn.DT 44 mét vuông, 2 tầng, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 66 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.46 tỷ 66 m2 22 triệu/m2
      ngôi nhà ĐỈNH CAO TRONG ĐỈNH CAO BÁN RẺ NHƯ CHO 6M MT - NHÀ 4 TẦNG - ô tô VÀO NHÀNHỈNH 1 tỉ 452 tr- hẻm ô tô thông 373 Lý Thường Kiệt- DT: 6x11m-...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 64 m2 21,25 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay : NHÀ GÓC 2 MT – NGAY NGUYỄN XIỂN+ ngôi nhà thiết kế hiện đại – vị trí siêu hiếm:• Nhà góc 2 MT đường 24• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Số 24, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - Quận 12, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 51 m2 28,44 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà Đẹp. Có sổ hồng ở Đường Trần thị cờ P. Thới An Q. 12.TPSài Gòn.Nhà 1/ - cách đường trần thị cờ 40m . Q12DT: 4.3m x 12m : 51m thổ cư xây...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 80 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 80 m2 13,25 triệu/m2
      📢 “1 tỉ hơn mà có đất gần Q. 8, bạn tin không?”👉 Đây là miếng đất tại khu dân cư Bình Hưng Bình Chánh Ql50 gần bxq8 tpThành phố Hồ Chí Minh 📐 80m²...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 79,55000305175781 m2 tại Đường 3 - Bình Tân, giá 1,22 tỷ

      1.23 tỷ 79,56 m2 15,35 triệu/m2
      Hẻm 69 Đường Số 3, BHH , Q. Bình TânGần ngay Aeon Tân PhúDT : 3.7m x 21.5m.Xây : Trệt + Lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh (có thể cải tạo thành...
      Đường 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngay ngôi nhà mới 100 phần trăm, vào Ở liền, không cần sửa chữa.Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn.- DT: 44m2.- Giá: 1,7 tỉ...

      Cần bán gấp chung cư 32,79999923706055 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tân Vĩnh - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 32,8 m2 60,98 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư sổ hồng riêng, đường Tân Vĩnh, KDC hiện hữu, phố ẩm thực Vĩnh Khánh, chợ 100, chợ Xóm Chiếu, Công viên Khánh Hội, Công...
      Đường Tân Vĩnh, Phường 6, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 76 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 76 m2 17,11 triệu/m2
      Chính Chủ kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà ngay gần Chợ Đệm, đường Nguyễn Cửu Phú - Nhà đang cho thuê bán quán phở, lượng khách ổn định,... - DT...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Đặng Thúc Liêng - 4 - Quận 8, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 68 m2 21,33 triệu/m2
      - Gần ngay chợ cây điệp tiện ở cũng như KD. - DT 68 mét vuông (5*13,6)m.            - hẻm ...
      Đường Đặng Thúc Liêng, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 47 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 47 m2 40,43 triệu/m2
      DT: 47m2 - giá: 1.9 tỉ (thỏa thuận nhẹ).View MT đường Phạm Văn Đồng thoáng, giá trị cao.Nhà mới, nội thất đầy đủ dọn vô ở ngay hoặc cho thuê giá mềm...
      26 Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      nhà Đường Số 6, P. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Q. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT 44 mét vuông, 2 tầng, thiết kế 2 phòng...

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông-Bắc tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      📌 BÁN mảnh đất 100m² GIÁ 1 tỉ 350 📣• pháp lí: sổ hồng, công chứng sang tên ngay trong ngày ✅• Vị trí: Nằm ngay trục đường Phạm Thế Hiển• Tiện ích xung...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 43,36000061035156 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Gò Công - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 43,37 m2 38,98 triệu/m2
      🏠 Thông tin chung cư:DT: 43,36 mét vuông – lầu 2 (thang bộ)Trần cao gần 4m, phòng cực kỳ thoángBố trí: 2 phòng ngủ – 1WCHướng hướng Tây ...
      Đường Gò Công, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất 100 m2 tại Đường 50 - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      💰 CHỈ 400TR SỞ HỮU ĐẤT SỔ RIÊNG BÌNH HƯNG📐 100m2 – full thổ cư💵 Giá: 1 tỉ 299🏦 Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm → Trả góp nhẹ mỗi tháng👉 Phù hợp người...
      Đường 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 62 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 36 - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 62 m2 17,59 triệu/m2
      - DT: 62 mét vuông,ngang 4 dài 15,5M, giá 1 tỉ 090 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.-...
      Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.