Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp nên hạ giá sập sàn nền đất 5x16m không lộ giới.+ Vị trí: Kế bên căn hộ vision, vị trí đẹp, tiên xây dựng.+ Tiện ích xung quanh: Gần Aeon...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 152 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 152 m2 8,89 triệu/m2
      Bể nợ bán nền đất lọt khe đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Hiệp Thành, Q. 12DT: 152.1m2 (5mx30m)Giá chốt 1tỷ35 sổ hồng bao chi phí sang tên công chứngKhu dân đông...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 115 m2 11,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 5 x 23,5 đường Nguyễn Kim Cương, xã Tân Thạnh Đông, vị trí gần đường vành đai 3, gần chợ Hóc Môn, ai có nhu cầu LH. Xin cảm ơn
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Đường Cây Keo - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Cây Keo, P. Tam Bình, Thủ Đức, cách BV Thủ Đức 1 kilomet.- Nằm liên kế căn hộ chung cư Đạt Gia, Tam Phú, phía sau căn hộ chung ...
      Đường Cây Keo, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 117 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 117 m2 13,25 triệu/m2
      CẦN bán ngay mảnh đất TRONG KDC HIỆN HỮU TÂN THẠNH ĐÔNG, CỦ CHI1. Vị trí: - 2 sẹc ngắn đường Nguyễn Thị Nếp. Đường trước đất trải đá xanh 5m, xe oto vô...
      Đường Nguyễn Thị Nếp, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 85 m2 19,89 triệu/m2
      chào bán 30 nền dự án Thiên An Thịnh Riverside MT Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12Giá: 1 tỉ 690 tr/85m2 ( 5x17m ). DT: 50 - 80m2 (ngang 4m, 4,5m, 5m)Gần...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 113 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 113 m2 16,82 triệu/m2
      Vị trí : KDC bình khánh cách phà cần giờ TPThành phố Hồ Chí Minh 2 kilomet- DT 133 mét vuông full thổ cư, ngang 5m dài 26m- Khu đất vuông ...
      Đường Rừng Sác, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 550 m2, mặt tiền 10m tại Hóc Môn, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 550 m2 2,46 triệu/m2
      Đất vườn Thanh Niên, Xuân Thới Sơn, Hóc Môn.DT: 450 mét vuông (10x45)Giá 1 tỉ 350Chuyển thổ cư, quy hoạch KDC.sổ hồng.Ngay KDC hiện hữu, đông...
      Đường Thanh Niên, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại miếng đất khu dân cư Tham Lương, Q. 12Nằm ngay đường Phan Văn Hớn, thuận tiện giao thông di chuyển vào trung tâm, ngoại thành...vvKhu...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 90 m2 tại Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Tân Tiến, Tân Thới Hiệp, Q. 12.- Ngay trường cấp 2 Phạm Văn Chiêu.- Ngay MM Mega Market Hiệp Phú.- Khu vực cư dân...
      Đường Tân Thới Hiệp, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 82 m2 21,96 triệu/m2
      1. Vi trí:- khu dân cư Bình Mỹ Riverside có vị trí rất đẹp, MT đường Võ Văn Bích lộ giới 20m, xã Bình Mỹ huyện Củ Chi.- Kết nối giao thông thuận tiện, Võ...
      Dự án Bình Mỹ Riverside, Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 150 m2 tại Đường Lê Minh Nhựt - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất trên đường Lê Minh Nhựt thuộc xã Tân An Hội huyện Củ Chi cần bán nhanhDT đất: 10x15m(150 mét vuông)SHR, sang tên ngayKDC hiện hữu,...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 85 m2 12,83 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay nền đất MT đường Võ Thị Dòn xã Tân Thông Hội huyện Củ Chi Vị trí đất cực đẹp ngay chợ Việt Kiều, cách QL 22 chỉ 150m, cách ủy ban nhân ...
      Đường Võ Thị Dòn, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 85 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất 85 mét vuông Lê Văn Lương , Phước Kiển , Nhà Bè để chia TS - DT : 85 mét vuông đất full thổ cư , xây dựng tự do - Giá :...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường 4 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Moonlight Avenue - căn hộ chung cư MT Vành Đai 2 - Phong cách sống năng động - hiện đại.Là dự án hiếm hoi tại TP.HCM nằm trên 3 tuyến giao thông huyết...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      * chào bán đợt cuối chung cư Moonlight Centre Point cạnh Aeon Mall Bình Tân.* Căn 2  phòng ngủ view nội khu cực đẹp CK ngay 900 tr.* 10 suất ưu đãi...
      Moonlight Centre Point, Số 9, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.42 tỷ 60 m2 23,67 triệu/m2
      Cần bán ngay, giá cực tốt căn hộ chung cư Ehome S - Q.9 - liên hệ: VP bất động sản Ehome S - Đ/C: D - 0.17.-------------------1. Bán 03 Căn xã hội...
      Dự án Ehome S, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường 154 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 67 m2 25,08 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Topaz Home 2 Q. 9 đường 154, DT 67 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 1 tỉ 68, nhà thương mại, nhà có sẵn ở ngay,...
      Dự án Topaz Home 2, Đường 154, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.