Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1000 m2 1,11 triệu/m2
      nền đất vườn chính chủ bị ngộp cần ra gấp, 1 sẹc Tỉnh Lộ 7, Trung Lập Hạ, Củ Chi.- Địa điểm: Tỉnh Lộ 7, Trung Lập Hạ, Củ Chi, TPTP.HCM.- DT: 20m x 50m...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền Khu dân cư Rạch Lào, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      CĐT: Công ty xây dựng và KD Phú Nhuận.- Vị trí nằm trên MT đường Mễ Cốc, cạnh trường Nguyễn Nhược Thị, di chuyển về các Q. trung tâm chỉ mất từ 15 ph di...
      Dự án Rạch Lào, Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 120 m2 12,42 triệu/m2
      - Bán mảnh đất thổ mặt đường Giáp Hải, cạnh khu CN hướng Tây Bắc, Củ Chi.- DT: 120 mét vuông (5x24m) nền thổ cư.- SHR, chính chủ.- Bán kính...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 1000 m2 tại Đường Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1000 m2 1,3 triệu/m2
      Nhà vườn nghỉ dưỡng mô hình hot nhất hiện tại, MT Nhuận Đức, Củ ChiDT 1000mGiá: 1 tỉ 3sổ hồng. Hỗ trợ KH lên thêm thổ cư nếu có nhu cầu.KDC hiện hữu sầm...
      Đường Nhuận Đức, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 800 m2 tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 800 m2 1,82 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất vườn tâm huyết đường Kênh Cầu Sáng, Hóc MônDT: 800 mét vuông Giá : 1 tỉ 450msổ hồng riêng sang tên chính chủ...
      Đường Kênh Cầu Sáng, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 1600 m2, hướng Đông - Nam tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1600 m2 0,75 triệu/m2
      - Đất đẹp mặt bằng tổng thể cao ráo, tọa lạc gần cầu vượt Củ Chi tầm 1 kilomet.- Xung quanh cư dân đông, lên thổ xây nhà hay xây trọ đều OK hết.- Đất...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 10m tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất thổ cư liên kế nhau - Vị trí nằm trên trục đường Trần Văn Giàu ( Tỉnh Lộ 10 ). Cách Chợ Bà Hom 2 kilomet. BV Chợ Rẫy 2 đang xây...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      𝟎𝟗𝟑𝟔.𝟓𝟓𝟓.𝟔𝟒𝟕 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 14m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên Tôi cần bán ngay mảnh đất MT đường số 12, Thổ cư 100 phần trăm, giấy tờ pháp lí rõ ràng- Vị Trí : Cách đường Trần Văn Giàu...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 90 m2, hướng Đông - Nam tại Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      Cần ra gấp miếng đất MT đường Thanh Niên, Tân Thới Nhì, Hóc Môn, TP.HCM.Từ cầu an hạ đi ào 2 kilomet.nền thổ cư.DT 90 mét vuông.Giá từ 1 tỉ250...
      Đường Thanh Niên, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2 tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      * Vị trí: Cách đường Vành Đai 2 chỉ 30m, cách QL 1A, QL 13, đường Tô Ngọc Vân, đường 12, đường Cây Keo chỉ 100m.- pháp lí: Sổ riêng từng nền, thổ cư...
      Dự án Tam Bình Riverside, Đường Vành Đai 2, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 115 m2, hướng Đông tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 115 m2 15,66 triệu/m2
      Đất sổ chung. Mua đầu tư hợp lý. 115m2. Có thể tách sổ tìm hiểu kỹ. Đã ra khỏi dự án quy hoạch. Có gác lửng. Nhà mới sửa lại rất mới. La phông trần full nhà.
      Đường Tân Thới Nhì 33, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 6m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 500 m2 2,79 triệu/m2
      bán ngay đất nhà vườn Tân Phú Trung 500m2 giá 1tỷ395.Vị trí 1sẹc đường Hồ Văn Tắng xã Tân Phú Trung, đường thông ra Nguyễn Thị Lắng, ngay ngã 4 Cây Da,...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 227 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 227 m2 6,04 triệu/m2
      Đất vườn mặt đường Tân Hiệp 8, xã Tân Hiệp, Hóc Môn.- DT: 227 mét vuông (16 x 36)m.Thuận Lợi Di chuyển về thị trấn Hóc môn, Cách cầu vượt An Sương ~...
      Đường Tân Hiệp 8, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 16m tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      - Nằm ngay vị trí đắc địa tại TP phía Đông nên di chuyển qua các Q. cực kỳ thuận tiện: Có rất nhiều tuyến đường mới và đang đc mở rộng.- Tiện ích.Trong bán...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2 tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 105 m2 15,24 triệu/m2
      Siêu phẩm đất MT đường KD mua bán hoặc đầu tư thuận tiện tại đường Cây Trắc, Củ Chi.DT: 5x21m (105m2).sổ hồng.KDC hiện hữu cực đông đúc.Tiện ích xung quanh...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Vị trí dự án: MT Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh.* Tiện ích nội khu:- Trạm y tế đc bố trí tại trục giao thông chính D1, N1.- Khu nhà...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư sinh lời! Dự án khu dân cư Symbio đường Số 400, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, gần bến xe Miền Đông mới.- Nằm ngay trên MT đường Hoàng Hữu Nam....
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Kẹt tiền nên gia định quyết định cắt lỗ 500tr để bán gấp nền đất nằm ở xã lê minh xuân, bình chánh.DT; 5 x20m= 100m2Giá cắt lỗ 1tỉ 650 trSHR, xây dựng tự...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.