Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      Chính chủ gửi em Nhi bán căn Green Town Bình Tân đã có SHR sẵn.- đc căn hộ Green Town Bình Tân, đường Số 1 KDC Vĩnh Lộc.- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Green Town Bình Tân, Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Em Nhi Nhận Ký Gửi Mua|bán|cho Thuê Green Town Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 98 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 98 m2 19,39 triệu/m2
      Tiện ích mảnh đất nằm đối diện trung tâm hành chánh xã Phú Hòa Đông, cách chợ Phú Hòa Đông chỉ mất 5p xe máy.Tổng DT 98m2 xây full đất.Giá 1,9 tỉ bớt...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,94 tỷ tại Đường Hậu Giang - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.94 tỷ 76 m2 25,53 triệu/m2
      An Phú Apartment.961 Hậu Giang, P. 11, Q. 6.- DT: 76 mét vuông gồm 2 PN, 2 nhà tắm, nội thất cơ bản còn mới.- chung cư thuộc tầng 10 - tòa căn hộ...
      An Phú Apartment, 961, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Bán căn Park Hill giá cực rẻ thị trường hiện tại.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng.- DT: 80m2 - tòa căn hộ CH1.-...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, giá 1,78 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư City Gate Towers Q. 8.Đ/C: Số 15, đường Võ Văn Kiệt, P. 16, Q. 8.DT 73.29m2 gồm 2PN2 toilet.Thích hợp cho gia đình ở 2 - 5 người.Năm...
      City Gate Towers, Số 15, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2 tỷ tại Đường Bà Hom - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Kiến Thành, Q. 6, đc 62 Bà Hom, P13, Q6 có sổ hồng riêng và các giấy tờ liên quan đầy đủ (ngay làng nướng Nam Bộ).DT...
      62, Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 55 m2 29,46 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư Flora Fuji giá hợp ví tiền cuối năm 2023.- MT đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q. 9.- DT 55m2.- 1 PN, 1 phòng tắm.- full nội ...
      Dự án Fuji Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Đường A - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 64 m2 28,13 triệu/m2
      CĐT thanh lý 1 suất NOXH cực rẻ, duy nhất tại căn hộ không có căn thứ 2.- DTSD 64 mét vuông,2 PN, 2  nhà vệ sinh, sân phơi riêng.- logia chính...
      Dự án Blue Sky Tower, Đường A4, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư Sunrise City giá siêu mềm nhất thị trường BĐS cuối năm.- MT đường Nguyễn Hữu Thọ, Q. 7.- DT 55 mét vuông.- 1 PN, 1...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Đường 10 - Thới An - Quận 12, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nhà nhỏ.- DT 25.5 mét vuông, ngang 3m dài 8.5m.- nhà c4, gác lửng.- sổ hồng chính chủ, sổ có sẵn.- Hẻm thông 3m.- Gần chợ trường, KDC...
      Đường 10, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 15 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 15 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà 239/93/17 Trần Văn Đang DT 26m2 giá 1.7 tỉ.DT 2.5x6 mét.Hiện trạng 1 trệt 1 lầu.Đang cho thuê 5 tr/tháng.
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,85 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 72 m2 25,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ I - Home 1, 359 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp.- Thiết kế: 72 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Tiện ích đầy đủ.- pháp lí:...
      I-Home 1, 359, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,23 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.23 tỷ 65 m2 18,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Richstar Novaland.đc: 278 Hòa Bình, Hiệp Tân, Tân Phú, TP. Sài Gòn.DT 65m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - nội thất ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,88 tỷ tại Đường 17 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 68 m2 27,65 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư cao cấp 4S Riverside Q. Thủ Đức giá tốt.- Đường số 17, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- DT 68m2.- 2 PN, 1 phòng tắm.- Nội thất tiện...
      Dự án 4S Riverside Garden, Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 54 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 54 m2 35 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 1 lầu.Ngang 4m, dài 13.5m sử dụng hết 108 mét vuông.3 PN, 2  toilet, phòng thờ, khu bếp, phòng khách rộng rãi.Giấy tờ rõ ràng, không...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      - Bán chung cư Q. Bình Tân, 1 phòng ngủ, 1 toilet.- Ân hạn lãi gốc 24 tháng.- Nhận nhà quý 4/2024.- Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, nhà giữ ...
      Dự án The Privia, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 64 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 64 m2 19,54 triệu/m2
      TL nhà đường Phan Văn Trị, BT, gần chợ Cây Thị DT 69 mét vuông NH 1m sổ riêng - DTCN 64 mét vuông (4*16m) nở hậu 1m.- Giá: 1 tỉ 250 Còn thương ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      bán ngay trong tháng chung cư Phú Gia (Orchid Park) - Đã có sổ.- Căn 75m2, 2 phòng ngủ - 2 toilet giá 1.850 tỉ (bớt lộc cho khách thiện chí).*...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.