Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 51 m2 tại Đường Đỗ Thừa Luông - Tân Quý - Tân Phú, giá 1,51 tỷ

      1.51 tỷ 51 m2 29,61 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Hẻm 14 Đường Đỗ Thừa Luông, P. Tân Quý, Tân Phú, HCM+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân thượng, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. + DT:...
      Đường Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà gần Q. 10 đường Bành Văn Trân giá chỉ 1 tỉ nhỉnh nhà mới đẹp ở liền sổ vuông vắn.Nhà ở ngay trục đường Cách Mạng Tháng Tám. Gần Q. 10. Q. 3 gần...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 48 m2 29,8 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Hẻm 71 Đường Phú Thọ Hòa, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh+ DT: 48,13 mét vuông (3,85m x 12,5m).+ Thiết kế: 1 trệt,...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 65 m2 15,39 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Citihome P. Cát Lái, Q. 2DT: 65m gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh hoàn thiện đầy đủ: tủ bếp, bàn ăn, sô pha, máy lạnh, giường ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 65 m2 29,24 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ chung cư 8X Plus Trường Chinh, Q. 12.- căn hộ chung cư 8X Plus Trường Chinh tích hợp đầy đủ các dịch vụ tiện ích phục vụ nhu cầu...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 64 m2 28,13 triệu/m2
      Chủ để lại vài căn giá F0 ở tầng 9 và tầng 10. View nhìn đường siêu đẹp.DT: 64m2 gồm 2 phòng ngủ và 2  phòng vệ sinh.Rất thích hợp để ở liền...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 40 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 40 m2 27,5 triệu/m2
      bán nhanh nên giảm giá chỉ còn 1,1 tỉ chung cư EHome S 40 mét vuông, nội thất đầy đủ đẹp, nhà mới toanh.- Vị trí: Đỗ Xuân Hợp, Q9, giáp Q2, cách...
      Dự án Ehome S, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 50 m2, giá 1,8 tỷ tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Vành Đai 2, vị trí đẹp tại Q. Thủ Đức.Saigon Avenue là dự án sáng giá, sở hữu một vị thế vô cùng nổi bật, dự án tọa lạc tại ngã 4 Gò Dưa...
      Dự án Sài Gòn Avenue, Đường Vành Đai 2, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư 48m2, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh thiết kế căn D và E gồm những căn giá 1 tỉ 9 - căn hộ chung cư 62m2, 2 phòng ngủ,...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 69 m2 26,82 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Kim Tâm Hải 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, số 27 Trường Chinh, TTN, Q. 12Giá chỉ 1.85 tỉ Bao tất cả thuế phí sang nhượng.Nằm...
      Số 27, Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư sổ hồng riêng 18/C. 501 căn hộ Huỳnh Văn Chính 1, Tân Phú(cách ngã 3 Âu Cơ và Khuông Việt 100m), lô C, lầu 5, căn hộ góc...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 35 m2 51,43 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt 40 chung cư Studio và 60 chung cư đẹp nhất tháp A The Privia Khang Điền và dự kiến tháng 01/2024 chào bán.* contact liên hệ ngay...
      Dự án The Privia, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,37 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 50 m2 27,4 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán lỗ căn căn hộ chung cư HCM Itela trên đường Nguyễn Văn Linh DT 50m2 thiết kế 2 phòng ngủ, giá chỉ 1,37 tỉ.- Tiện ích nội khu đầy...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 48 m2 34,38 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ+ HOT nhất hiện tại thuộc phân khu The Rainbow S5 trung tâm . Gốc : gần 2 tỉ 600 - Bán : 1 tỉ 650 Bao hết . Đã nộp sổ 1 năm sắp có...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 45 m2 30 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư đang ở 8X Đầm Sen, đường Tô Hiệu, Q. Tân Phú.Bán giá 1 tỉ 350 tr, 1 PN, 1 WC. DT 45m2.Có công viên cây xanh, khu vui chơi thiếu...
      Dự án 8X Đầm Sen, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,37 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 50 m2 27,4 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán lỗ căn căn hộ chung cư TP.HCM Itela trên đường Nguyễn Văn Linh DT 50 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, giá chỉ 1tỷ370.- Tiện...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,37 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 50 m2 27,4 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán lỗ căn căn hộ chung cư Tp Sài Gòn Itela trên đường Nguyễn Văn Linh DT 50m2 thiết kế 2 phòng ngủ, giá chỉ 1tỷ370.- Tiện ích nội...

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,64 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 40 m2 41 triệu/m2
      Giỏ hàng tháng 12 Origami - vin Grand Park.call ngay tư vấn & xem nhà: 0908 450 *** - call ngay phòng kinh doanh 0908 450 *** để đc tư vấn chi...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.