Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 6.100 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 210 m2 tại Đường Yersin - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 210 m2 476,2 triệu/m2
      * Chính chủ bán hotel 2 MT đường Yersin, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1.- DT: 8 x 20m. Vào 16m nở hậu: 20m.- Công nhận: 210m2.- Kết cấu: Hầm + 6 lầu + 2 thang máy.-...
      Đường Yersin, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 222 m2, mặt tiền 12m tại Đường Mai Văn Vĩnh - Quận 7, giá 72 tỷ

      72 tỷ 222 m2 324,33 triệu/m2
      Bán nhà đường Mai Văn Vĩnh, Q. 7, DT: 12x18m, DTCN: 222m2, KC: Hầm 8 lầu, 72 tỉ.- DT: 12x18m.- DT công nhận: 222m2.- Kết cấu: Hầm trệt lửng 5 lầu và 1...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 5 tầng, 114 m2, giá 68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 114 m2 596,5 triệu/m2
      - DT: 5.7x20m - Kết cậu: Hầm 4.5 lầu.- Đã có HĐMB.- Vị trí ngay khu đô thi sala - Khu Thủ Thiêm mới.- giá: 68 tỉ.- Cách trung tâm Q. 1 chỉ 5p (550m là tới...
      Dự án Sari Town, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 6 tầng, 200 m2, giá 115 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 200 m2 575 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp MT đường Nguyễn Thanh Sơn gần đường Trương Văn Bang, ngay ủy ban nhân dân TP Thủ Đức.- DT: 10x20m, công nhận 200m. diện tích sử dụng...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 225 m2, giá 175 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      175 tỷ 225 m2 777,78 triệu/m2
      Bán nhiều biệt thự Victory thuộc khu vin Golden River, khu vực chỉ có 54 căn đơn lập và song lập, các căn thiết kế 01 hầm, trệt 03 lầu, ngoài hoàn thiện,...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 680 m2, giá 152 tỷ tại Đường Ngô Quang Huy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      152 tỷ 680 m2 223,53 triệu/m2
      Gấp bán MT Ngô Quang Huy P Thảo Điền Q2. DT: 20x34m. Giá chỉ có 225 tr/m2.- Vị trí: Siêu đẹp. Cung đường sang trọng.- Khuôn đất: 20x34m. Vô cùng khan hiếm...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 280 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 280 m2 285,72 triệu/m2
      + Vị trí: căn biệt thự thuộc dự án nổi tiếng bậc nhất Sài Gòn Đảo Kim Cương, Q. 2, gần khu Sala Q. 2. Khu vực giới thượng lưu sinh sống.+ DT: 280m,...
      Đường D4, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 280 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 280 m2 285,72 triệu/m2
      - BĐS thật - chính chủ gởi.- Hiếm! Khu vực vip đảo kim cương toàn căn biệt thự SANG TRỌNG khu vực toàn DOANH NHÂN VÀ CÁN BỘ, giới trí thức ở.- Giá chủ...
      Đường D4, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự giá 100 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 0 m2
      Cần Bán căn biệt thự Vườn, tại P. Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức* Vị trí: Gần kế bên các Dự Án phát triển, Thuận lợi làm KDL và nghỉ dưỡng.* Cách Vincity chỉ...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 280 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 280 m2 285,72 triệu/m2
      căn biệt thự trên Đảo Kim Cương thể hiện đẳng cấp giới thượng lưu.+ căn biệt thự nằm trong nổi tiếng bậc nhất Tp Tp HCM, Đảo Kim Cương. Khu vực toàn...
      Đường D4, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 312 m2, giá 299 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      299 tỷ 312 m2 958,34 triệu/m2
      - Nhà thật hình thật giá chính chủ.- bất động sản khẳng định thương hiệu - bất động sản định danh (giới thượng lưu).- siêu hiếm: Nội thất mang đậm chất...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 86 tỷ

      86 tỷ 0 m2
      Nợ bank cần bán ngay đất MT đường trung tâm P. Đa Kao Q. 1 đoạn gần Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng.- DT: 19.89x21m. Công nhận: 398.2 m2.- Hiện trạng: Đất...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố tại Đường Võ Thị Sáu - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      MT thương hiệu Võ Thị Sáu, P. 7, Q. 3.Vị trí: Gần vòng xoay Dân Chủ đoạn cực kì sung túc.DT: 11.5 m x 15m.DT sàn: 469.1m2.HDT: 220 tr/tháng mới kí còn 5...
      235, Đường Võ Thị Sáu, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 597 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bành Văn Trân, giá 68 tỷ

      68 tỷ 597 m2 113,91 triệu/m2
      - Thông tin thật - giá chính chủ.- Hiếm: Nhà DT lớn còn sót lại TT Q. Tân Bình giá quá tốt.- Giá chủ chào: 68 tỉ (thỏa thuận trực tiếp).- Vị trí siêu đắc...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 175 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 142 tỷ

      142 tỷ 175 m2 811,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố vị trí vàng Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.- Tuyến đường thương hiệu bậc nhất.- Toà nhà có kết cấu sẵn, hợp đồng thuê ổn định.DT...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 m2 tại Đường Võ Văn Tần - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 550 tỷ

      550 tỷ 1 m2 550000 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Q. 3, Đường Võ Văn Tần DT CN: 1000m2, không lỗi phong thủy giá 550 tỉ.Bán căn nhà phố Q. 3, đường Võ Văn Tần DT CN: 1000m2, không lỗi...
      Đường Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 136 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - 6 - Quận 3, giá 128 tỷ

      128 tỷ 136 m2 941,18 triệu/m2
      Siêu phẩm duy nhất có vị trí cực kỳ khan hiếm góc 2 MT đường Hai Bà Trưng & đường Trần Quốc Toản đc: 349 - 351 - 353 đường Hai Bà Trưng , P. 8, Q. 3, Sài ...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 250 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 115 tỷ

      115 tỷ 250 m2 460 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 17x17m. CN 250 mét vuông - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- Hiện đang cho Phúc Long thuê...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.