Thông tin mô tả
Cần bán nhà 201
- DTCN: 8m x 25m, Công nhận chủ quyền 201m2
- Kết cấu: Trệt 3 lầu + sân thượng, nhà mới, đang trống giao ngay.
-
-
Liên hệ ngay Minh Anh 0708 776 *** để xem trong và thương lượng.
Giá: 60 Tỷ
Diện tích: 201 m2
Giá/m2: 298,51 Triệu/m2
721834
Mua bán
Cần bán nhà 201
- DTCN: 8m x 25m, Công nhận chủ quyền 201m2
-
-
Nguyễn Thị Minh Anh
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2