Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 1.616 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

      Mặt tiền kinh doanh đỉnh 80m2 ngang 4 nở hậu - 4 tầng BTCT nhỉnh 12 tỷ

      Thỏa thuận 81 m2
      MẶT TIỀN KINH DOANH VÀ Ở - NỞ HẬU - 2 MẶT THOÁNG - CHỢ CÂY QUÉOMô tả:,- Vị trí kinh doanh sầm uất, gần trường , chợ- Diện tích thực tế 81m2 công nhận 65m2-...
      Đường Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Phường 6, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, giá 15 triệu tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      15 triệu 110 m2 0,14 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn 1 Trệt + 2 Lầu + 1 Sân Thượng, đường số 1, khu dân cư Khang An, Tân Tạo A, Bình Tân (96 Trần Đại Nghĩa đi vào, cách vòng xoay An...
      Đường Trấn Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, TP. HCM

      Bình Thạnh P7 HXH nhà nát 184m2 CN ngang 7*26 không quy hoạch nhỉnh 60tr/m2

      Thỏa thuận 184 m2
      -  Vị trí P7 Bình Thạnh cực đẹp, - HXH Tới nhà luôn, khu sạch sẽ và cực kỳ an ninh, rất khó tìm.,- Tiện ích xung quanh: Gần Chợ, Trường, Đường,...
      Đường Đường Nơ Trang Long, Phường Phường 7, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 184 m2

Thỏa thuận 184 m2

      Khách mình về nước cần pass gấp căn hộ duplex gác cao 1m8 ngay Trần Khắc Chân Phú Nhuận

      9.7 triệu 40 m2 0,25 triệu/m2
      KHÁCH VỀ QUÊ CẦN PASS LẠI GẤP PHÒNG NÀYđc: Trần Khắc Chân _ P. 9 _ Q. Phú Nhuận- Layout: duplex thông tầng gác cao 1m8 diện tích sử dụng 40m2- Thang...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Ngang khủng 8*11 CN 88m2 lô góc không lộ giới - 3 tầng cách MT 30m hẻm nhựa chỉ 100tr/m2

      Thỏa thuận 88 m2
      - Ngay ủy ban nhân dân phường - Cách mặt tiền Nơ Trang Long chỉ 30 mét- Hẻm nhựa ba gác 1 trục thẳng- Nhà ngang khủng 8*11 CN đủ 88m2 không lộ giới-...
      Đường Đường Nơ Trang Long, Phường Phường 13, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 88 m2

      Khu phân lô dân trí hẻm nhựa xe tải 64m2 -2 tầng -3pn nhà đẹp ở ngay nhỉnh 7 tỷ

      Thỏa thuận 64 m2
      Hẻm nhựa xe tải Bùi Đình Túy khu phân lô 64m2 nhà 2 tầng -3pn đẹp ở ngay nhỉnh 7 tỷMô tả:- Nhà 1 trệt 1 lầu BTCT- Khu dân cư đồng bộ Ô Tô tải vivu- Diện...
      Đường Đường Bùi Đình Túy, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 60 m2, giá 4,7 tr tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 triệu 60 m2 0,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ cao cấp Kingdom 101, đường Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10, ngay gần trường đại học Bách KhoaDT: 60 mét vuông,...
      Số 334 đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Nhà sát vách Q1 - 68m2/2pn/2wc đã có sổ ngay trung tâm bình thạnh chỉ 3.x tỷ

      Thỏa thuận 68 m2
      - Vị trí đắc địa ngay trung tâm Bình Thạnh cách quận 1 chỉ 1km- Khu vực giá nhà phố hơn 100tr/m2- Kết nối Điện Biên Phủ - Xô Viết Nghệ Tĩnh- Khu vực ít nhà...
      Đường Đường Điện Biên Phủ, Phường Phường 17, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      HXH tránh 5 tầng có hầm 80m2 ngang 5.8*14 Bình Thạnh full nội thất cao cấp nhỉnh 10 tỷ

      Thỏa thuận 80 m2
      Hẻm xe hơi tránh Lê Quang Định - Bình Thạnh 80m2 - 5 tầng có hầm nhà full nội thất cao cấp chỉ 10.8 tỷ- Kết cấu: 1 hầm trệt 4 lầu- Ngang 5.8 dài 14 thực tế...
      Đường Đường Lê Quang Định, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 84 m2, giá 7 triệu tại Đường Tôn Thất Thuyết - 1 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      7 triệu 84 m2 0,09 triệu/m2
      Delasol của Capitaland nằm ở Q. 4, ven sông Kênh Tẻ, mặt đường Tôn Thất Thuyết.Tháp A hàng sang nhượng giá siêu mềm nhất DT: 84m2 Giá 7 tỉ tặng...
      Số 1 đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      HXH Nguyễn Văn Trỗi Phú Nhuận 134m2 nhà 2 tầng - 7pn đang cho thuê nhỉnh 12 tỷ

      Thỏa thuận 134 m2
      - Vị trí đắc địa cách mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi chỉ 40 mét- Sổ công nhận 133m2 , không quy hoạch, không lộ giới- Nhà đang có 7 phòng ngủ cho thuê dòng tiền...
      Đường Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phường 8, Quận Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 0,75 triệu

      0.75 triệu 80 m2 0,01 triệu/m2
      Chính chủ giảm mạnh 100tr bán nhà ở gần chợ Bình Chánh 💎  1 trệt 1 lầu , 3 PN, 2 nhà tắm, có chỗ đậu ôtô. Với DT 80m2💎 Nhà sổ riêng, nền ...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Phú Nhuận Hxh Nguyễn Văn Trỗi 133m2 nhà 2 tầng - 7pn cho thuê - tiện xây mới nhỉnh 12 tỷ

      Thỏa thuận 133 m2
      - Hẻm xe hơi tới nhà- Cách Nguyễn Văn Trỗi 40 mét- Diện tích công nhận 133m2, không quy hoạch- Nhà 2 tầng đang có 7pn cho thuê- Nhà hàng xóm sát vay cho xây...

Thỏa thuận 133 m2

      Sở hữu lô đất sổ riêng 148 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 260 tr

      260 triệu 148 m2 1,76 triệu/m2
      DT: 148m2 (rộng rãi, thích hợp xây dựng nhà ở, kho bãi hoặc đầu tư sinh lời). Vị trí đắc địa: 👉 Nằm ngay MT đường Hương Lộ 2, xã Trung Lập Hạ, Củ...
      Đường Hương lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.