Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 1.616 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

      Cho thuê căn hộ lê hồng phong quận 10 gần ngã bảy lý thái tổ đầy đủ nội thất máy giặt riêng

      7 triệu 30 m2 0,24 triệu/m2
      chung cư cho thuê Lê Hồng Phong Q. 10Quá tiện đi qua Q1-Q3Tiện ít nội khu: Gần nhiều trường học. shop tiện lợi. Nhiều hàng quán ăn- Không chung chủ- giờ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 35 m2, giá 1,2 triệu tại Đường 12 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.2 triệu 35 m2 0,04 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư mini giá 1,2 tỉ VND tại Đường 12, P. 11, Gò Vấp, HCM với DT 35m2 .CDT tặng 1 gác 18m2 tăng thêm DTSD cho căn hộ chung cư, biến...
      Đường 12, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 6 triệu tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6 triệu 50 m2 0,12 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư 35 Hồ Học Lãm, P. An Lạc Q. bình tân. Nhà sạch sẽ full nội thất, tầng cao, căn hộ góc thoáng mát.- DT: 50m 2 phòng ngủ -...
      Đường Hồ Học Lãm, An Lạc

      Cần bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 400 triệu

      400 triệu 40 m2 10 triệu/m2
      Cần tiền chữa bệnh tôi cần bán nhanh ngôi nhà này. Ai có nhu cầu có thể gọi ngay em đi xem trực tiếp.  - em nói sơ lượt về căn này ạ. Nhà mình xây 1...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      CHDV 6 tầng hoàn công đủ 100m2 HXH 4 chỗ Hoàng Hoa Thám thu nhập 70tr/th chỉ 14 tỷ

      Thỏa thuận 100 m2
      CHỦ HẠ 800 - GIÁ CHÀO MỚI 14.1 TỶ6 TẦNG THANG MÁY - 100M2 - 13 PHÒNG - CĂN HỘ DỊCH VỤ THU NHẬP 70 TRIỆU.,- GẦN CHỢ CÂY QUÉO.,Mô tả:,+ Diện tích 4.2*24 CN...
      Đường Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Phường 5, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 100 m2

      Hiếm ngang khủng 6*19 HXH quay đầu trước nhà Hoàng Hoa Thám - 2 tầng - 5pn

      Thỏa thuận 110 m2
      BÌNH THẠNH - HẺM XE HƠI QUAY ĐẦU TRƯỚC  NHÀ - NGANG 6x19 - 2 TẦNG - 5PN GẦN CHỢMô tả:,+ Diện tích ngang khủng 6*19 CN 110m2 + Hẻm sạch sẽ, yên...

Thỏa thuận 110 m2

Thỏa thuận 110 m2

Thỏa thuận 110 m2

      Bán gấp nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 42 triệu

      42 triệu 100 m2 0,42 triệu/m2
      MBKD 328 Luỹ Bán Bích P. Hòa Thạnh Q. Tân Phú- DT: 6.3x16m nở hậu L10m- Kết cấu: 1 trệt 1 lững 1 lầu- Vị trí: MT đường rộng 20m có vỉa hè 3m, gần ngã ba...
      Đường Lũy Bán bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Hẻm xe hơi rộng 8m - 4 tầng - 5*21 vuông - khu dân trí cao - gần sông mát mẻ nhỉnh 13 tỷ

      Thỏa thuận 105 m2
      Hẻm xe hơi rộng 8m - 4 tầng - 5*21 vuông - khu dân trí cao - gần sông mát mẻ nhỉnh 13 tỷ- Vị trí đắc địa khu phân lô đồng bộ dân trí cao- Gần sân bay, gần...
      Đường Đường Bình Lợi, Phường Phường 13, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 105 m2

      Hẻm nhựa 6m cách MT chỉ 1 căn đất 5*17 vuông - vị trí kinh doanh đa ngành nghề nhỉnh 9 tỷ

      Thỏa thuận 86 m2
      - Vị trí kinh doanh đa ngành nghề- Hẻm rộng 6m cách 1 căn ra tiền đường rộng 20 mét- Đất trống ngang 5*17 vuông vức- Đất vàng vị trí cực đẹp, tiện xây dựng...

      Phòng đường đường số 4, Kdc Trung Sơn quận 7, full nội thất, gần Lotter - Đang Có Ưu Đãi giảm 500k

      5 triệu 42 m2 0,12 triệu/m2
      ⛳Lâm Văn Bền, Tân Kiểng , Q. 7⛳Đường số 4, khu dân cư trung sơn Q. 7🏢Cấu trúc toà nhà:-Có sảnh phòng khách sang trọng, thang máy hiện đại-Hầm xe rộng,...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Mặt tiền kinh doanh đường 30 mét - 6 tầng có hầm - 5*21 vuông nhỉnh 27 tỷ

      Thỏa thuận 102 m2
      KHU VIP MẶT TIỀN ĐẶNG THUỲ TRÂM - NHÀ ĐẸP 6 TẦNG CÓ HẦM - 102M2- NGANG CHUẨN 5M - KINH DOANH TUYỆT ĐỈNH - CHỈ 27.X tỷMô tả:- Diện tích đẹp: 102m2( ngang 5m...
      Đường Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Phường 13, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 102 m2

      Bán miếng đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 490 triệu

      490 triệu 100 m2 4,91 triệu/m2
      Chính chủ bán nhiều mảnh đất Thổ Cư đầy đủ, tặng giấy phép xây , sổ hồng , Đường xe tải , Ôtô tới ngay Đất bao đầu tư sinh lời dài lâu.DT, VỊ TRÍ ĐA DẠNG...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn mua bán nhà đất, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.