Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 121 m2 53,31 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp trong tháng căn hộ góc dự án Imperia Garden.- DT 121m2 thông thuỷ, thiết kế 3 phòng ngủ + 1 đa năng, 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 128 m2 46,88 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ Hapulico Complex số 1 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.căn hộ góc 128m2 cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam - hướng Đông...
      Hapulico Complex, số 1, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 117 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư đường Hoàng Đạo Thúy 117m2 Giá 35 tr/m2 có thỏa thuận.căn hộ góc, nhà đẹp nội thất đầy đủ, logia hướng Đông Nam rộng thoáng.Gồm có...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ, tại tòa HH1 căn hộ 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do mở rộng KD gia đình tôi muốn bán lại chung cư...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 150 m2, giá 33 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự liên kế khu Nguyễn Huy Tưởng, DT 150 m2 x 6 tầng, MT 9 m, Tây Bắc, nhìn ra vườn hoa, vị trí đẹp, Tây Bắc, nhìn ra đường Nguyễn Huy...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,19 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.19 tỷ 50 m2 23,8 triệu/m2
      CĐT bán chung cư mini Bùi Xương Trạch - Khương Hạ - Q. Thanh Xuân.- căn hộ chung cư mới dt 50 mét vuông, thiết kế 2 PN 2  nhà vệ sinh. Tầng...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 124 m2, giá 19,3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      19.3 tỷ 124 m2 155,65 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại Q. Thanh Xuân DT 124m2, ngay gần chợ, trường Đại học Công nghệ Giao thông vận tải, đại học Thủ đô Hà NộiDT: 124...
      214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, 5 tầng, giá 48 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      48 tỷ 196 m2 244,9 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự Imperia Garden - Nguyễn Huy Tưởng 196m2 - 5 tầng thang máy - MT 9m - vỉa hè rộng - giá 48 tỉ.Siêu căn biệt thự đáng sống đẳng...

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 28 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      MS: SAIDUC365B- Nằm ngay trung tâm ngã 4 sở, thuận tiện di chuyển khắp nơi- Thuộc khu phân lô căn biệt thự cho quan chức, dân trí cao, an ninh cực kỳ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Golden Palm - 21 Lê Văn Lương.DT 66m2 - 2 phòng ngủ - nội thất cơ bản.bìa đỏ chính chủ cất két.Giá 3 tỉ.call ngay 0829 906 ***
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà đẹp plô oto tránh, vỉa hè ngõ 140 Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, 50 m2, MT 4.7m, nhỉnh 12tỉ, L/H 0917 420...
      Ngõ 140, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân.Trung tâm Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Thanh Xuân.Vị trí: Số 107 Nguyễn Tuân, Q. Thanh Xuân.Quy mô: 33 tầng...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Stellar Garden , 120 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ bán căn hộ 35 Lê Văn Thiêm căn hộ Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm.120m2 - tầng cao - lô góc, nhỉnh 5.5 tỉ (có thỏa thuận).Thiết kế hiện đại, nội...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Golden Land tòa C Do nhu cầu công việc tôi phải chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư này cho ai có nhu cầu ở.căn ...
      Dự án Golden Land, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 72 m2 42,78 triệu/m2
      Gia đình thiện chí bán căn hộ Five Star Kim Giang.DT: 72m2.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2vs.logia Đông Nam thoáng mát.căn hộ chung cư để lại full nội ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 101 m2 56,44 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư cao cấp tại Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng, (do con tôi đi du học, lên không có nhu cầu sử dụng).Thông tin căn...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá rẻ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 62 m2
      Quỹ căn BRG Lê Văn Lương - giá siêu mềm nhất thị trường.* Căn 2 PN 62 mét vuông giá chỉ từ hơn 3 tỉ.* Căn 3 PN 104 mét vuông giá chỉ từ hơn 5...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hạ Đình Tower, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự liên kế cần bán ngay chung cư Hạ Đình Tower 143 Hạ Đình, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DTTT 118,2m2.căn hộ góc 3 ngủ,...
      Hạ Đình Tower, 143, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!