Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Vị trí vip Q. Thanh Xuân - tầm tiền khách săn lùng - toà nhà chất lượng.Mô tả:Vị trí: Toà X1 - Ngõ 140 Nguyễn Xiển VIp Vip nhất Q. Thanh Xuân.Tiện ích: căn ...
      Ngõ 140, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu phức hợp Imperia Garden, giá 43 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 196 m2 219,39 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự Imperia Garden, 203 Nguyễn Huy Tưởng. DT 196 mét vuông x 4,5 tầng, nhà hoàn thiện đẹp, MT 9m, nội thất nhập khẩu.- Nhà kết nối...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Bán căn hộ chung cư gần Trung Hòa Nhân Chính 130m2, 3 phòng ngủ, 3 toilet, nhỉnh 4 tỉ. 0975 118 ***- DT 130m2, căn hộ góc hướng Nam,...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      Gia đình đón bố mẹ lên chuyển sang nhà to hơn nên cần bán lại căn căn hộ The Legend.DTSD 64 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 103 m2 47,58 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển nhà gần cơ quan thuận tiện công việc nên có nhu cầu bán căn hộ toà G4 - G5 căn hộ chung cư Five Star Garden Kim Giang. chung cư là...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 7 tầng, 75 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi cần bán căn liên kế 75m2*7 tầng thang máy, hoàn thiện nội thất tuyệt đẹp.- Vị trí ngay ngã 4 Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến, Vị trí...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,16 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.16 tỷ 130 m2 32 triệu/m2
      Cực rẻ, bán căn hộ chung cư toà Cienco 1 Hoàng Đạo Thuý.DT 130 mét vuông có 4 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh nhà đẹp full nội thất,...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      Chính chủ bán lại căn hộ chung cư 3 PN ở tòa căn hộ Times Tower để chuyển xuống nhà đất.ngôi nhà mình là căn số 02 có DT 115m2 logia hướng Đông ...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá 11,6 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      11.6 tỷ 68 m2 170,59 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế - phân lô - oto chạy vòng quanh - chủ tự tay hoàn thiện - tặng nội thất đầy đủ - thoáng trước sau - an ninh tuyệt đối.+ Nhà mình...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk Khu phức hợp Imperia Garden, 4 tầng, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 164 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Imperia số 203 Nguyễn Huy Tưởng, Q. Thanh Xuân.DT: 165m MT 10m xây dựng và thiết kế 4 tầng, 1 hầm có thang máy hiện đại,...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      bán nhanh - CC Trung Hòa Nhân Chính- Thanh Xuân 60m2 2 phòng ngủ chỉ 1,85 tỉTÒA căn hộ chung cư MẶT PHỐ LÊ VĂN LƯƠNG- SẦM UẤT - XUNG QUANH TIỆN...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 45 m2, giá 14,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      14.5 tỷ 45 m2 322,23 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố Ngụy Như khôngn Tum, là phố đẹp nhất, KD sầm uất nhất Q. Thanh Xuân, với dân trí cực cao, tiềm năng tương lai cực kì sáng vì nhà...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Thanh Xuân

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp trong tháng chung cư 3 PN đủ nội thất tại Imperia Garden.- chung cư DT: 100m2 (3 ngủ 2vs).- Nội thất đủ.- Tầng trung view thoáng.Dự...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Pandora, 248 m2, giá 80 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      80 tỷ 248 m2 322,59 triệu/m2
      Chính chủ rao bán căn biệt thự nhà vườn Pandora 53 Triều Khúc: DT: 248 mét vuông. MT: 12m. bìa đỏ chính chủ. H: Nam. Thiết kế mới hiện đại, trang...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 108 Nguyễn Trãi King Place Người nhà gửi bán căn 3 ngủ 115 mét tầng trung đẹp, căn hộ góc 3 mặt thoáng view tuyệt đẹp luônchỉ nhỉnh 6...
      Dự án King Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 79 m2 48,74 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Rivera 69 Vũ Trọng Phụng logia ĐN đầy đủ nội thất giá 3,85 tỉ.chung cư 79 mét vuông thiết kế 2N2vs.Nội thất full (ảnh...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Do nhu cầu nhà ở thay đổi nên gia đình em cần bán căn căn hộ chung cư Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân. Nhà e xác định ở lâu dài nên làm cẩn thận lắm...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn hộ chung cư tại Việt Đức Complex - Nhân Chính - Thanh Xuân - TP Hà Nội.DT: + Căn 1: 126m2 gồm có (3 PN, 2 vệ sinh).+ Căn 2:...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!