Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Mỹ Sơn Tower, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2 tỷ tại Thanh Xuân

      2 tỷ 103 m2 19,42 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 103 mét vuông hướng Đông Nam rẻ nhất Mỹ Sơn Tower, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân 2tỉ xDT 103 mét ...
      Dự án Mỹ Sơn Tower, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng trung tâm Q. Thanh Xuân.Nằm ở vị trí tầng trung cực đẹp. Đối diện công an Q....
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 18 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 75 m2 240 triệu/m2
      siêu hiếm nhà bán, giá cực rẻ khu vực nhanh chân còn kịp. Nhà liên kế phố Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân - thành phố Hà Nội.- DT 75m2 x5 tầng, MT 5m.-...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 172 m2 78,49 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 ngủ tại Royal citycăn hộ chung cư thiết kế 3 ngủ, 3 logiaCác PN đều vuông đẹp
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc 4 ngủ tại tòa BRG Lê Văn Lương thiết kế tối ưu 3 mặt thoáng, có bồn tắm, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh căn 3 PN view công viên cầu giấy căn hộ chung cư Thống Nhất Complex- DT 87m thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.- Các phòng full ánh...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      chào bán đợt cuối chung cư King Palace 108 Nguyễn Trãi chỉ 2 tỉ nhận nhà ở ngay - tặng 1 slot để oto, CK 12 phần trăm giá trị chung cư!- Hiện tại...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 11,6 tỷ tại Thanh Xuân

      11.6 tỷ 181 m2 64,09 triệu/m2
      chung cư có DT 181 mét vuông, cửa Đông Bắc, 2 logia Tây Bắc - hướng Tây Nam.- Thiết kế 3 phòng ngủ sáng, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng đa...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 45 m2, giá 12,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      12.2 tỷ 45 m2 271,12 triệu/m2
      HIẾM - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI VIP - oto TRÁNH - VỈA HÈ - NHÀ ĐẸP - DÂN TRÍ CAO L/H NGAY: 0917 420 *** ( LONG ngôi nhà ...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 150 m2, giá 35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      35 tỷ 150 m2 233,34 triệu/m2
      Bán biệt thự Pandora 53 Triều Khúc, DT 150 m2 x 5 tầng, 3 MT, thang máy, nhà đẹp, nhà có thiết kế cả bể bơi, thang máy, 3 mặt thoáng, vị trí đắc địa, cây...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Fafilm - VNT Tower, 5 tầng, 92 m2, giá 25,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25.5 tỷ 92 m2 277,18 triệu/m2
      Bán LK Fafilm 19 Nguyễn Trãi, Trường Chinh 92m2, 5 tầng, thang máy khu cán bộ, bảo vệ gác 247.* Vị trí độc tôn * an sinh xã hội hoàn hảo * bảo vệ gác...
      Fafilm - VNT Tower, 19, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 128 m2 45,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ chỉ nhỉnh 5 tỉ tại vin Royalcity Nguyễn Trãi, Thanh Xuân. liên hệ 0969 163 ***- DT 128m2 tim tường.- Thiết kế 2...

      Bán căn biệt thự 135 m2, giá 18 tỷ tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 135 m2 133,34 triệu/m2
      Chỉ 18tỉ, bán nhà 135m² Nguyễn Ngọc Nại, Thanh Xuân, LK sân vườn trước-sau, phân lô, ô tô 7 chỗ - ở, đầu tư, KD+BT sân vườn mini 2 mặt phố, kiến trúc sang...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư TP Hà Nội Center Point - Hoàng Đạo Thúy. chính chủ rất thiện chí bán, có hỗ trợ vay NH:DT 60m, 2 ngủ, 1 toilet nhà thoáng đẹp...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      Chính chủ chuyển sang nhà rộng hơn nên cần bán lại căn tập thể tại Thanh Xuân Bắc, Nguyễn Quý Đức.DT 62 mét vuông, 4 phòng.Dịch vụ trông gửi xe oto,...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Gia đình ở căn hộ chung cư có lộc lá, làm ăn phát đạt nên chuyển sang căn 3  phòng ngủ ở vin, cần bán ngay căn hộ góc 2  phòng ngủ ở...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu phức hợp Imperia Garden, giá 46,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46.5 tỷ 165 m2 281,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Imperia Garden - khu đô thị cao cấp nhất Q. Thanh Xuân 3 cổng vào thông ra phố Nguyễn Huy Tưởng, Nguyễn Tuân, Ngụy Như...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2vs căn hộ chung cư Diamond Flower Tower Hoàng Đạo Thúy - TX - Thủ đô Hà Nội.Thông...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!