Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.432 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn hộ chung cư tại Việt Đức Complex - Nhân Chính - Thanh Xuân - TP Hà Nội.DT: + Căn 1: 126m2 gồm có (3 PN, 2 vệ sinh).+ Căn 2:...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      Tôi đang cần bán ngay căn hộ chung cư 09, tầng trung, tòa HH1.Dt sử dung 71m2.đầy đủ nội thất không thiếu gì.Cửa ĐN, BC TB view rất thoáng, không lỗi...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Thống Nhất Complex.- DT 90m2 thông thủy nhà tầng trung.- Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- bìa...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở mới lớn hơn, cần bán căn tập thể Thanh Xuân Bắc, Q. Thanh Xuân:DT: 62 m2, rộng nhất khu.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nhà còn rất tốt...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 18 tỷ tại Thanh Xuân

      18 tỷ 70 m2 257,15 triệu/m2
      Khu nhà ở cán bộ 90 Nguyễn Tuân - hiếm nhà bán - hai mặt thoáng - cho thuê 30 tr/tháng.- Khu vip của Q. Thanh Xuân, tiện ích vô vàn, hàng xóm dân trí cao.-...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 4 phòng ngủ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      Cần bán căn penthouses The Legend Nguyễn Tuân 200m; 4 phòng ngủ; 3 phòng vệ sinh; 3 ban công lớn.- căn hộ chung cư thiết kế thông mình,...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,24 tỷ tại Thanh Xuân

      3.24 tỷ 96 m2 33,75 triệu/m2
      Golden Land 275 Nguyễn Trãi.DT 96 mét vuông (2 ngủ 2 vệ sinh).Cửa ĐN logia TB.đầy đủ nội thất.giá 3,24 tỉ.L/H 0988 246 *** xem nhà.
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 130 m2 26,93 triệu/m2
      - DO mình chuyển qua bên Đống Đa tiện con đi học mình bán ngay căn hộ chung cư Licogi 13 số 164 Khuất Duy Tiến Thanh Xuân căn 130m - căn hộ chung ...
      Dự án Licogi 13 Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 42 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.15 tỷ 42 m2 27,39 triệu/m2
      bán ngay nhà tập thể tầng 1 lô góc cuối đường Nguyễn Trãi Thanh Xuân Nam Thủ đô Hà Nội.- DT 42 mét vuông tầng 1, 2 mặt thoáng.- KD online, ngõ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Mỹ Sơn Tower, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 67 m2 24,33 triệu/m2
      Gia đình đổi căn to hơn, bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh 67m2.Tòa Mỹ Sơn - Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân.1. Vị trí.Tòa Mỹ Sơn nằm trên đường Nguyễn Huy Tưởng, thuận...
      Dự án Mỹ Sơn Tower, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 41 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 41 m2
      bán ngay nhà phân lô Viện Vật Liệu Xây Dựng đường Nguyễn Xiển, Hạ Đình, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DT đất: 41m2.Nhà xây 5 tầng, chắc chắn do dự định ở lâu...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      call ngay em Mai: 0969 029 *** để đc hỗ trợ free, cam kết giá chuẩn không chào ảo, nhanh chóng, giao dịch an toàn, thuận lợi.Phong cách sống sang trọng,...
      Dự án Five Star Kim Giang, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 118 m2 40,68 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư số 04 tầng 12 căn hộ chung cư cao cấp The Legacy, 35 Lê Văn Thiêm, Nhân Chính, Thanh Xuân.DT: 118 mét vuông, thiết...
      Chung cư The Legacy, 35, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu nhà ở tại 96 - 96B Nguyễn Huy Tưởng, giá 19 tỷ tại Thanh Xuân

      19 tỷ 69 m2 275,37 triệu/m2
      Nhà cần bán trong khu liên kế 96 Nguyễn Huy Tưởng - đẹp - vip nhất khu vực - oto tránh - KD - văn phòng - có ô chờ thang máy.- DT 69m2 x 5 tầng, MT 5m.Gia...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ góc, 90 Nguyễn Tuân, 4.5 tỉ, 106m2, đầy đủ nội thấtGóc mát nhất dự án.Đã có SHRView TP tuyệt đẹphotline xem nhà 0901 523 ***
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 6 tầng, giá 25,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25.5 tỷ 72 m2 354,17 triệu/m2
      Bán căn liên kế dự án khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân.- CĐT: Sông Đà 7.- Vị trí: 90 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- liên kế lô góc 2...

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư thành phố Hà Nội Center Point còn mới.- Hướng cửa: TB, logia...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.25 tỷ 46 m2 27,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư siêu đẹp mới tinh cho gia đình.Em cần bán căn hộ mni Nguyễn Trãi, Cự Lộc, Thanh Xuân. căn hộ chung cư DT 46m2.Thiết kế 1 phòng khách,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!