Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư 2 PN có giá cực rẻ Royal hiện tại.Cam kết: Giá thật, ảnh thật,gọi ngay: 0982 465 *** để biết thêm thông tin chi tiết.DT:...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 9,48 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.48 tỷ 144 m2 65,81 triệu/m2
      Vị trí đắc địa thuận tiện di chuyển.LH em Tiến 0969 835 ***.* Thông tin chung cư:- chung cư sở hữu 3 PN 3  phòng vệ sinh cực rộng và có cửa kính...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,99 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      Mô tả:+ Cách mặt phố Nguyễn Trãi 100m, bãi để xe oto ngay cạnh nhà, xung quanh nhà nhiều tiện ích. Khu vực Vip Thanh Xuân, sát trường Đại học Nhân Văn,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cc thương mại ngay ngã 4 Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi gần bách hóa Thanh Xuân. DT: 70 mét vuông tầng 11. giá: 1.95 tỉ.Mô tả:-...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 8,66 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.67 tỷ 152 m2 57 triệu/m2
      Vị trí căn 03 tòa D01.Thiết kế 4 phòng ngủ + 2 vệ sinh, 3 ban công cực kỳ thoáng mát.Tòa nhà có tiềm năng cho chuyên gia nước ngoài thuê cực kỳ...

      Cần bán ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ nhượng lại chung cư tầng trung căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, TP Hà NộiNội thất: Bàn giao full nội ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư 57 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 108 m2 37,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 57 Vũ Trọng Phụng, vị trí khu vực quá đẹp, giao thông thuận tiện đi các ngả. Gần chợ Nhân Hòa và các trường học, dịch vụ tiện ích...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 125 m2 51,2 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Golden Palm số 21 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân.- DT: 125m (121m thông thuỷ).- Thiết kế: 03 PN; 2 toilet; căn hộ góc 2...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 30 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      - Đường Nguyễn Quý Đức oto tránh KD tập lập, trung tâm Thanh Xuân.- Tầng 1, MT 6m, siêu KD, đang cho thuê dòng tiền 25tr/tháng.- bìa đỏ 30 mét vuông,...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự Imperia Garden phố Nguyễn Huy Tưởng - Q. Thanh Xuân,- DT 200m2, 4 tầng + 1 hầm, MT 9m, thang máy nhập khẩu.Khu căn biệt thự...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 128 m2 46,1 triệu/m2
      Duy nhất một căn 3 phòng ngủ nội thất đẹp 128m2 căn hộ chung cư Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân 5tỷx4DT 128m2.Nội thất full.logia:...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 250 m2, giá 28 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 250 m2 112 triệu/m2
      căn biệt thự giữa lòng thành phố Hà Nội - 250 mét vuông 4 tầng, 2 mặt ngõ, oto đỗ cửa, khu vực cực vip, giá 28 tỉ.Mô tả:- Vị trí: Khu vực đáng...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Star City, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 111 m2 36,94 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ 2 vệ sinh, dt 111m2, thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh, cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.Tòa Starcity 23 lê văn Lương.liên lạc: 0964...
      Starcity Lê Văn Lương, 23, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 11,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      11.9 tỷ 202 m2 58,92 triệu/m2
      Bán căn hoa hậu góc siêu rộng 4 phòng ngủ + 4VS phù hợp với gia đình đông thế hệ.Vị trí căn 02 tòa D01 tầng trung đẹp. logia hướng Đông Nam cực...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 123 m2 48,79 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Thống Nhất Complex nằm tại 82 Nguyễn Tuân, ngay sát ngã 4 giao giữa Nguyễn Huy Tưởng và Nguyễn Tuân. Đây là một trong những vị trí...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 155 m2 64,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Cao Cấp royal City 160 mét vuông tại tòa R4 logia hướng Đông Nam thiết kế gồm:- đầy đủ nội thất (như ảnh).- DT...

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 93 m2, giá 22 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 93 m2 236,56 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhanh nhà LK Nguyễn Tuân 93m2*5T, 1 hầm, lô góc, MT 5.8m.- Nhà lk lô góc, đã hoàn thiện mặt ngoài, thiết kế.+ T1: Thông sàn.+ T2,3,4: Mỗi...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 15,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      15.5 tỷ 83 m2 186,75 triệu/m2
      Gửi đến KH đang có nhu cầu tìm hiểu liên kế - nhà phố thương mại nội thành thành phố Hà Nội, những căn pháp lí chuẩn, đã có bìa đỏ, đặc biệt giá...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!