Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,85 tỷ tại Thanh Xuân

      3.85 tỷ 71 m2 54,23 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ 71 mét vuông siêu rẻ Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân. Có thỏa thuận.logia hướng Tây ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Hạ Đình, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 91 m2 219,79 triệu/m2
      Dự án thấp tầng vị trí không thể trung tâm hơn - bàn giao Q4/2023.Hỗ trợ vay 0 phần trăm/12 tháng, CK 4 phần trăm.Rue De Charme.Nhà mặt phố, số...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 101 m2 45,55 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển sang căn to hơn nên cần bán gấp căn hộ chung cư tại Royal City.+ Thiết kế: 3 PN + 2 toilet, DT: 101m2, giá: 4.6 tỉ.+ Tầng...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 70 m2 62,15 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 mét vuông, Royal City, đầy đủ nội thất, giá 4.35 tỉ.Nhà hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông ...

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân

      4.6 tỷ 93 m2 49,47 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn rộng hơn nên cần bán căn tại Stellar 35 Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân.DT 93m2, 3 phòng ngủ cực đẹp đảm bảo KH đến ưng luôn tại tòa...
      Dự án Stellar Garden, 35 Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 132 m2
      Cần bán căn hộ góc đẹp nhất căn hộ Royal City.+ DT 132m2, 3 phòng ngủ 2 toilet.+ căn hộ góc số 01 tầng trung view trực diện quảng trường.+...

      Cần bán gấp chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 57 m2 45,62 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nữa, cần bán nhanh chung cư tại PCC1 Triều Khúc.DT chung cư: 57 mét vuông.Thiết kế: 2 ngủ 2  toilet.chung ...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 104 m2 52,89 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài bán chung cư 3 phòng ngủ nội thất siêu đẹp Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.Nội thất chính chủ thuê thiết kế nên...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      1 - Toà R6 mặt đường Nguyễn Trãi.Căn 55m giá 2,9 tỉ (1 phòng ngủ).Căn 69 - 72 - 82m giá 3,8 - 4,4 tỉ bao tên (2 phòng ngủ).Căn 94 - 103 - 112m....
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,96 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.96 tỷ 72 m2 55 triệu/m2
      Dự án: VIHA COMPLEXVị trí: Số 107 Đường Nguyễn Tuân, P Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà NộiCĐT: Công ty CP in và thương mại Thống Nhất Xuân...
      Viha Complex, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phòng Kd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,83 tỷ tại Thanh Xuân

      2.83 tỷ 76 m2 37,24 triệu/m2
      Hot các bác ơi.Chỉ hơn 2.8 tỉ xíu đã có ngay chung cư 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh tại Hei Tower số 1 Ngụy Như khôngn Tum.DT: 76 mét vuông.View đẹp, ~...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ chung cư tập thể tầng 2 Nguyễn Quý Đức, Thanh xuân, TP Hà Nội.DTSD 70 mét vuông, 3 PN, cửa Đông Nam. Tiện các trường mẫu ...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, giá 48,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      48.5 tỷ 196 m2 247,45 triệu/m2
      căn biệt thự thô Imperia Garden Nguyễn Huy Tưởng: 196m2, 5 tầng, MT 9m, giá 48.5 tỉ.+ căn biệt thự sân vườn thô nguyên bản từ chủ đầu tư hoàn thiện...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 102 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp ngay ngã 4 Trường Chinh, Giải Phóng, Thanh Xuân , tầng trung logia mặt đường Giải Phóng, bìa đỏ lâu dài ,DT 102m, giá 3tỷ4.TOÀ CC...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 105 m2 55,24 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3  phòng ngủ giá mềm nhất dự án BRG Diamond Lê Văn Lương Thanh Xuân.- Vị trí chung cư thuộc toà D02.- Tầng trung đẹp 11.Thiết kế...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      - Chuyển đổi chỗ ở gia đình bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ , 2 nhà vệ sinh căn hộ Rivera Park - căn hộ chung cư nội thất đầy đủ, nhà mới...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 toilet, 96 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại căn hộ Golden Land toà C.Do...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      chính chủ ký gửi sang nhượng chung cư 3 phòng ngủ giá chỉ ngang 2 phòng ngủ.Nhà đã có nội thất đầy đủ để ở, điều hòa thay mới, bếp làm...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!