Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.68 tỷ 60 m2 28 triệu/m2
      Vị trí miễn bàn - 02 ngủ - trung tâm Thanh Xuân - nội thất đầy đủ.Nhà TT Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân.Dt: 60m2; tầng 4; mt 4m; giá 1,68 tỉ.Mô tả:Để lại...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 107 m2 40,19 triệu/m2
      Dự án Time Tower 35 Lê Văn LươngCăn 1802 tháp 2Để lại toàn bộ nội thấtGiá muốn bán 4tỷ3 có thỏa thuậncontact:0922 893 ***
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Gold Season Toà A~ tầng trungDT 77m2Cửa hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông NamFull nội thấtgiá 3.5 tỉ
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,7 tỷ tại Thanh Xuân

      2.7 tỷ 56 m2 48,22 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh 56 mét vuông nội thất đầy đủ như hình.logia hướng Tây Nam.Cửa vào...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      Golden Land 275 Nguyễn Trãi.Toà C tầng 15 - 21.DT 96m2 (2 ngủ 2 vệ sinh).Cửa ĐN logia TB.đầy đủ nội thất.giá 3,2 tỉ.Nhà để không vào ở đc luôn.
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu phức hợp Imperia Garden, 5 tầng, giá 43 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 195 m2 220,52 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng, căn biệt thự vườn trong phố, lô góc 3 mặt thoáng, vị trí phong thủy đẹp nhất khu căn ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc 4 ngủ tại tòa BRG Lê Văn Lương thiết kế tối đa mặt thoáng, có bồn tắm, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ

      4.95 tỷ 109 m2 45,42 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay trong tháng chung cư 2 phòng ngủ tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi,HNDT 109 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      - Quĩ căn sang nhượng đẹp nhất dự án, căn đẹp giá đẹp có slot oto:- 2 ngủ:+ Tòa A: X. 16: 60m2, 3,1 tỉ, logia hướng Đông Bắc.+ Tòa A: X. 07: 60m2, 3.15...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      Chuyển sang căn rộng hơn gia đình cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet nội thất đầy đủ xịn xò tại dự án The legend - 109 đường nguyễn tuân - chung...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 8,75 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.75 tỷ 162 m2 54 triệu/m2
      a/c cần tìm mua chung cư tại căn hộ chung cư trực tiếp từ CĐT BRG 25 Lê Văn Lương với mức CK ưu đãi lớn nhất, đơn giá siêu mềm nhất liên lạc em Lâm:...
      BRG Diamond Residence, Số 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 40 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 40 m2 33,75 triệu/m2
      Bán chung cư tầng 3 tập thể thuốc lá Thăng Long tại số 332 đường Nguyễn Trãi, nhà F6 mặt đường Nguyễn Trãi, DT 26/40m2, có gác xép,  toilet, logia...
      Số 332, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      chung cư cao cấp - đẳng cấp xịn sò bậc nhất Q. thanh xuân - tiện ích xung quanh không thiếu gì - nội thất đẹp.Tiện ích: Tòa nhà gồm 35 tầng + 3 hầm (trong...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ tại Thanh Xuân

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      Chính chủ có căn 71m2 Five Star cần bán.Nhà cửa Tây, logia Đông.Nội thất cơ bản đầy đủ.Giá 2,950tỉ (bao phí).hotline: 0839 456 *** xem nhà.
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      chính chủ cần chuyển đổi biệt thự đơn lập sân vườn 160 mét vuông, nằm đắc địa ngay ngã 4 Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến.- MT 10m vuông đẹp trước sau.-...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 0 m2
      Chuyển nhà về Cầu Giấy, gia đình em cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS tại căn hộ chung cư cao cấp Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng.Nội...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,95 tỷ tại Thanh Xuân

      4.95 tỷ 96 m2 51,57 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- DT 96m2 thiết kế 3 ngủ 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Hạ Đình, giá 19,12 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      19.13 tỷ 85 m2 225 triệu/m2
      Dự án nội đô Rue De Charme.nhà mặt tiền đặc quyền thương mại giữa đại lộ tr đô.Vị trí đắc địa một trạm kết nối.Concept phố đi bộ với màu sắc hiện đại và...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!