Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên muốn bán lại chung cư ở 90 Nguyễn Tuân.- DT: 71m.- Hướng: ĐN & TN.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Nội thất full.Quan tâm vui...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 109 m2 49,55 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- DT 109 mét vuông. 3 PN, 2 vệ sinh.- Hướng cửa: hướng Đông Nam. Hướng logia hướng Tây ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 10 tỷ tại Thanh Xuân

      10 tỷ 160 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư đẹp giá siêu mềm nhất Royal City.Chính chủ gửi bán căn 160 mét vuông.Thiết kế 3 phòng - ngủ 3 vệ sinh (có thể lên 4 ngủ theo mong...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Hà Đô - 183 Hoàng Văn Thái, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 80 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ đứng tên trên bìa đỏ cần bán căn hộ chung cư DT 80 mét vuông ở tòa CT2 căn hộ ngõ 183 Hoàng Văn Thái.- căn hộ chung cư gồm 2 PN, một...
      Khu nhà ở 183 Hoàng Văn Thái, ngõ 183, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 145 m2 42,76 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư 145  mét vuông, 3 ngủ góc hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc.chung cư rộng rãi thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Đã làm đầy đủ ...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Khu 90 Nguyễn Tuân KD văn phòng thang máy oto tránh.Khu LK 90 Nguyễn Tuân rộng 71.5 mét vuông; 5.5T; MT 5.5m; 25 tỉ.- Nhà thuộc dự án Nhà ở 90 Nguyễn...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 6 tầng, 107 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 107 m2
      - Bán nhà 82 Nguyễn Tuân.- Mô tả: bìa đỏ 107 mét vuông, 6 tầng nổi, MT 20m.- Nhà vuông vức, nội thất, thang máy.- giá: 42 tỉ có thỏa thuận cho KH...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      DT 71m, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách rộng, 1 không khu vực bếp thoáng mát- Sổ sẵn giao dịch, có thỏa thuận cho khách thiện chí- Giá công khai:...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,9 tỷ tại Thanh Xuân

      7.9 tỷ 131 m2 60,31 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư cực đẹp view chính diện quảng trường.- DT: 131  mét vuông.- Thiết kế: 2  phòng ngủ + 2  phòng vệ sinh + 1...

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 75 m2 41,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2PN2VS căn hộ chung cư Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan+ Tầng trung đẹp, Nhà mới đẹp+ bìa đỏ sẵn sàng giao dịch+ Giá công...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Pandora, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân

      3.65 tỷ 83 m2 43,98 triệu/m2
      Là một không gian yên tĩnh giữa trung tâm Thanh xuân, nơi để về nghỉ ngơi sau ngày làm việc.Có vị trí giữa 2 giao lộ Nguyễn Trãi - Nguyễn Xiển đi lại thuận...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 91 m2 52,75 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển sang nước ngoài định cư nên muốn bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ dự án Imperia.- DT: 91 mét vuông.- Thiết kế: 3 ngủ và 2 vệ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 89 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 89 m2
      Chính chủ đổi chỗ ở cần bán căn hộ chung cư dt 89m2, 3 PN, nhà còn mới tại tầng 19, tòa A căn hộ chung cư Thống nhất Complex.Cửa chính hướng Tây ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.41 tỷ 128 m2 34,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 128m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa 17T1 Hapulico, Nguyễn Huy Tưởng,...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư ở Thống Nhất Complex do gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán lại cho ai có nhu cầu ở.chung cư DTTT 122 mét vuông thiết kế...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Tây - Bắc, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Bán chung cư 106 mét vuông còn duy nhất tầng trung đẹp giá siêu mềm nhất dự án BRG Lê Văn Lương- Tặng ngay 1 cây vàng hiện vật trị giá 60tr - quà...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 4 phòng ngủ, 109 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 109 m2
      Chính chủ bán cắt lỗ căn hộ Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- chuyển công tác nên cần bán nhanh chung cư- DT 109m. 3 PN, 2 vệ sinh.- Hướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Imperia Garden, 75 mét vuông, 3.45 tỉ, nội thất đầy đủ.Sẵn sàng giảm 200 tr cho khách chốt cọc trong tuần này.Xin tặng...