Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CC - 198 NGUYỄN TUÂN - THANH XUÂN - 53 mét vuông - GIÁ: 1.95 tỉ.+ Cần bán ngay cho khách thiện chí (Có thỏa thuận)+ Vị trí...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 106 m2 61,33 triệu/m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp lý.Tọa lạc tại vị trí vàng ngã 4, 2 mặt đường, trung tâm Trung Hòa Nhân Chính rất...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2 phòng ngủ Riverside Garden Vũ Tông Phan, giá 2,3 tỉ.Nội thất để lại toàn bộ.Có slot oto.53m2.Thiết kế 2N 1VS.bìa đỏ chính...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 196 m2, giá 48 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      48 tỷ 196 m2 244,9 triệu/m2
      Đẳng cấp thượng lưu căn biệt thự xanh giữa lòng TP.căn biệt thự 6 tầng Imperia Garden Nguyễn Huy Tưởng DT 196 mét vuông, MT 9m, giá quá rẻ 48 tỉ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 92 m2, giá 10 tỷ tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 92 m2 108,7 triệu/m2
      chính chủ thành đạt cần bán nhanh ngôi nhà phân lô quân đội Nguyễn Viết Xuân, thông Lê Trọng Tấn - Trường Chinh.Đường trước nhà rộng rãi, oto vào nhà,...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.45 tỷ 66 m2 52,28 triệu/m2
      Tôi cần bán rất gấp chung cư ở Imperia garden, số 203 phố Nguyễn Huy Tưởng - khu vực trung tâm - tiện ích ngập tràn. an sinh xã hội siêu đỉnh.- Vị trí...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      bán ngay căn hộ chung cư CC Việt Đức Complex - Lê Văn Lương DT 104m2, 3 phòng ngủ, 2VS tầng trung.Vip nhất Q. Thanh Xuân - lô góc - chủ tặng lại...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 164 m2, giá 43 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 164 m2 262,2 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn chính chủ thiện chí gửi bán 6 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Căn 164m2 Tây Bắc và hướng Đông Nam đã hoàn thiện nội...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 110 m2 48,19 triệu/m2
      Bán căn hộ 47 Nguyễn Tuân toà Gold SeasonThiết kế 110 mét vuông 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nhà đẹp logia hướng Đông Nam thoáng...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,35 tỷ tại Thanh Xuân

      5.35 tỷ 130 m2 41,16 triệu/m2
      Do con chuyển trường học nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 130 mét vuông, 3 PN.căn hộ góc hướng Đông Nam - hướng Tây Nam.Đồ: Để lại nội ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 105 m2 55,24 triệu/m2
      Full Quỹ căn BRG Lê Văn Lương - giá mềm nhất thị trường.* Căn 2 PN chỉ từ 3,9 tỉ.* Căn 3 PN chỉ từ 5,8 tỉ.* Căn 4 PN chỉ từ 8,6...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.15 tỷ 46 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn CC mini phố Nguyễn Trãi - Q. Thanh Xuân thoáng thoáng, đẹp, ở luôn ngõ xe ba gác đỗ cửa, cách đường Nguyễn Trãi 50m trong khu...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 163 m2, giá 8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 163 m2 49,08 triệu/m2
      - Do tháng 7 này tôi chuyển công tác nên cần sang nhượng gấp chung cư 3N- chung cư của tôi có DT 163m, nằm tại vị trí góc cửa TB logia ĐN , bàn giao thô...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm căn hộ duplex ở căn hộ chung cư Gold Season 47 Nguyễn Tuân.Nằm ở vị trí đắc địa, trung tâm Q. thanh xuân, xung quanh là các trục...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ

      3.89 tỷ 98 m2 39,7 triệu/m2
      Bán chung cư 98 mét vuông tòa Thanh Xuân Buiding, 35 Lê Văn Thiêm, giá: 3.890 tỉ, gọi ngay0944 956 ***DT: 98 mét vuông gồm 03 PN,...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 72 m2, giá 22,6 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      22.6 tỷ 72 m2 313,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế 72m2, MT 5.5m, xây 5 tầng đã hoàn thiện nội thất, thang máy tại khu 90 Nguyễn Tuân. Đường thông, vỉa hè 2 bên, thích hợp vừa...
      90 Nguyễn Tuân, 90, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, tôi cần bán căn căn hộ chung cư Thanh Xuân Building 35 Lê Văn Thiêm.Căn căn hộ chung cư có DT 93m2, thiết kế 3 PN.Cửa ĐB...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 127 m2 42,52 triệu/m2
      Dự án Bohemian tầng trung.DT 127 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa TB - logia TN - ĐN.NT full trừ đồ điện tử.bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!