Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá 23 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại shophouse Pandora 147 mét vuông vị trí đẹp, căn hộ góc, cần bán gấp.- DT 147 mét vuông, 5...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 73 m2 39,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN căn hộ Ban Cơ Yếu 51 Quan NhânThiết kế 2 PN 2  phòng vệ sinh logia căn hộ chung cư trang bị full...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 22,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.5 tỷ 110 m2 204,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khuất Duy Tiến, Tố Hữu, oto tránh, vỉa hè 110m2, MT 7.5m, 22.5 tỉ.- DT: 110m2 x 4 tầng.- MT: 7.5m.- KĐT dân trí cao, yên tĩnh, xung quanh...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,15 tỷ tại Thanh Xuân

      5.15 tỷ 135 m2 38,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Bohemia 135m2, 3 ngủ + 1 (có thể thiết kế thành 4 ngủ).Là căn hộ góc hướng Đông Nam - hướng Tây Nam.Thiết...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 24 tầng, 64 m2, giá 7,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.3 tỷ 64 m2 114,07 triệu/m2
      - Nhà nằm khu phân lô, phố Phương liệt, khu có an ninh bảo vệ riêng. Tổng DT 64m x 4 tầng.Trong đó 54m nhà xây dựng, 10 m sân riêng. MT 4m- Vị trí trung...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 18,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.8 tỷ 140 m2 134,29 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự sân vườn đẹp trong lòng TP, gần hồ điều hòa yên tĩnh mát mẻ, trong khu vực cư dân sầm uất nhất của khu vực Hoàng Văn Thái, Lê Trọng...
      Nhà 4D ngách 93/28 ngõ 93, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      căn hộ mi ni chỉ với 1 tỉ 50m2 2  phòng ngủ 1 khách, 1 bếp, 1 vs tại Vũ Tông Phan.- Do nhu cầu chuyển đổi cần bán ngay nhà ở thoáng, lô góc tại tầng...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,25 tỷ tại Thanh Xuân

      4.25 tỷ 79 m2 53,8 triệu/m2
      L/H xem nhà: 0915 222 ***Mr. Trung).chính chủ gửi bán 2 căn 2 phòng ngủ tại căn hộ Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng.Mô tả:- DT: 79 mét vuông.-...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư King Palace, 2 phòng ngủ, 82 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 82 m2
      Chính chủ bán cut lỗ 500 tr căn hộ chung cư King Palace 82  mét vuông - 2  phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh hotline: 0967 826 *** Thông...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 121 m2 49,59 triệu/m2
      Tôi cần bán rất gấp căn hộ chung cư ở Imperia Garden, số 203 phố Nguyễn Huy Tưởng - khu vực trung tâm - tiện ích ngập tràn. an sinh xã hội siêu đỉnh.-...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 98 m2 45,92 triệu/m2
      Vợ chồng em mua đc ngôi nhà đất nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng nủ toà nhà Handiresco- căn hộ chung cư 98m thông thủy, thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      #ThanhXuân Bán nhà liên kế phố Hạ Đình, 4 tầng 1 tum có hầm garage oto. Giá 16.6 tỉ (có TL) Vị trí nhà ngõ thông, 2 oto tải tránh, nhà thoáng trước sau....
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.5 tỷ 161 m2 59,01 triệu/m2
      1. Cập nhật bảng giá mới nhất dự án BRG Diamond Residence tháng 05-2023 theo DTTT từng căn như sau:+ Căn 2 phòng ngủ - 62m2: Từ 3,9 tỉ+ Căn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội
      S
      Minh Đức - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 162 m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 4 PN - 162m dự án BRG Lê Văn Lương.* căn hộ chung cư đc mua diện ngoại giao GĐ đầu, giá rẻ giờ tôi muốn bán thu gốc...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 144 m2, hướng Tây - Bắc, giá 8,72 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.73 tỷ 144 m2 60,56 triệu/m2
      Quỹ căn 3 ngủ suất ngoại giao SeApremium dự án BRG Lê Văn Lương (TT. Q. Thanh Xuân).Có hỗ trợ vay 65 phần trăm / giá trị căn hộ. 0 phần trăm...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ chung cư căn hộ chung cư TP Hà Nội Centerpoint Q. Thanh Xuân- Kết cấu: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, bao gồm đầy đủ ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      DT 75 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, nhà mới đẹp, nội thất đầy đủ cao cấpKhông bị chắn viewbìa đỏ cần tayNhà Lộc, chủ mới ở đc 1 năm đã chuyển xuống căn ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Vợ chồng bán chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 95m2 tầng trung, đẹp nhất và rẻ nhất tại tòa Thống Nhất Complex.Vợ chồng tôi mở rộng KD,...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!