Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 19000 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      19000 tỷ 68 m2 279411,77 triệu/m2
      + Hoan hỷ chủ cần tiền gấp lên cần bán gấp, bán nhanh LK 96B Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, oto tránh.DT 68m, 5 tầng giá chỉ 19 tỉ. Có thỏa thuận.+ Trung...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      15 tỷ 85 m2 176,48 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp nên bán ngôi nhà liên kế khu Nguyễn Xiển - Thanh Xuân.- DT 85 mét vuông, xây 5 tầng, MT 5m, nhà hoàn thiện cực đẹp, sịn sò,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 110 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 110 m2 150,91 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế khu phố Hạ Đình, Nguyễn Trãi - Q. Thanh Xuân, HN.DT: 110 mét vuông MT: 5,2m xây thô hoàn thiện mặt ngoài 5 tầng và 1 tầng bán...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 165 m2, giá 35 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      35 tỷ 165 m2 212,13 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Hạ Đình Thanh Xuân 165 mét vuông 4 tầng, MT 11m, giá 35 tỉ. Đây là một trong những biệt thự đẹp nhất và sang trọng nhất tại khu...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư Legend Nguyễn Tuân cao cấp 4* duy nhất tại trung tâm Q. Thanh Xuân.Gia chủ cần bán nhanh để mua nhà căn biệt thự Hoàng Ngân.chung cư...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 52 m2 23,08 triệu/m2
      Vị trí :- Khu vực trung tâm giữa 2 Q. Thanh Xuân và Đống Đa, giao thông thuận tiện đi lại ra các tuyến phố lớn : Trường Chinh, Vũ Tông Phan, Đường Láng,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      Bán cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư The Legend 109 Nguyễn Tuân.- DT 73 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.-...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Imperial Plaza, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 110 m2
      Gia đình tôi có mua căn hôk 3 phòng ngủ tại toà Ip2 căn hộ imperial Plaza căn hộ chung cư có DTSD: 110m2 Thiết kế 3 phòng ngủ, 2vs 2 logia...
      Dự án Imperial Plaza, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất 5 tỉ đẹp nhất Roy.+ DT 109m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ Phòng khách siêu rộng,...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      Vợ chồng tôi đang cần bán gấp căn 2 phòng ngủ rất đẹp tầng cao căn hộ Artemis tại số 3 Lê Trọng Tấn để chuyển sang khu vực khác-ngôi nhà tôi có...
      Dự án The Artemis, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 134 m2 67,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư R5 28.10, DT 133,8 mét vuông, 3 phòng ngủ sáng, logia hướng Đông Nam, nhà nguyên bản, giá thương lượng.gọi ngay:...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 34 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc dự án 90 Nguyễn Tuân.căn hộ góc ngoại giao gia đình đc lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất đẹp, đường trục chính dự án 12m,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Nam, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      CĐT BRG Diamond 25 Lê Văn Lương thông báo tới quý KH bảng giá và chính sách bán hàng mới nhất tháng 05/2023.Đang bàn giao căn hộ chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,09 tỷ tại Thanh Xuân

      6.1 tỷ 121 m2 50,35 triệu/m2
      Gia đình sang nước ngoài định cư cần bán căn hộ góc dự án The Golden Palm DT 121m2, cả tòa có tổng 6 căn hộ góc. Giao thông thuận tiện đi lại, gần...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 121 m2 54,14 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống nhà đất ở với bố mẹ nên gửi bán căn Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ chung cư có DT 121m, thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 127 m2 41,74 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang nhà mới, muốn nhượng lại căn hộ chung cư 3  phòng ngủ tại căn hộ Bohemia Residence.- căn hộ chung cư 3 phòng ngủ,...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,15 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.15 tỷ 62 m2 50,81 triệu/m2
      Chuyển nhà xuống nhà đất nên cần bán căn căn hộ chung cư Ban cơ yếu Chính phủ.DTSD: 62m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Bắc - logia...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 164 m2, giá 43 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 164 m2 262,2 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn chính chủ thiện chí gửi bán 6 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Căn 164 mét vuông Tây Bắc và hướng Đông Nam đã hoàn...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!