Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 13,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      13.4 tỷ 120 m2 111,67 triệu/m2
      13.4tỉ 120 mét vuông 4 tầng MT 7m bán nhà Hoàng Văn Thái Lê Trọng Tấn Thanh Xuân căn biệt thự nhà để xe 2 oto đỗ trong nhà.Bán nhà Hoàng Văn Thái...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 85 m2, giá 19 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      19 tỷ 85 m2 223,53 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn biệt thự Thanh Xuân - dự án liên kế 96B Nguyễn Huy Tưởng - LK VIP bộ công an - an ninh 24/7 - DT 85m2 - 5 tầng - MT 5.5m - giá chỉ 19...
      Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, 96B, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển sang căn hộ chung cư to hơn để tiện sinh hoạt nên cần bán gấp căn hộ chung cư ở TP Hà Nội Center Point.Thông số: - DT:...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.2 tỷ 112 m2 46,43 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển căn to hơn nên tôi cần bán căn hộ chung cư 2 PN đều có ánh sáng. cụ thể- Thiết kế: 01 phòng khách, 1 bếp, 2 PN sáng, 01 logia. 2...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,95 tỷ tại Thanh Xuân

      2.95 tỷ 77 m2 38,32 triệu/m2
      DT 77m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 không khu bếp.Bố trí đẹp nhất tòa, trong nhà vuông vức.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Giá...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      chính chủ gửi bán tại căn hộ chung cư cao cấp Harmony Square - Ngụy Như khôngn Tum đang có giá và chính sách tiến độ TT tốt nhất tại khu vực Thanh...
      Dự án Harmony Square, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc căn hộ chung cư Thống Nhất 123m2 hướng Đông Nam giá 6.2 tỉ - call ngay: 0934 457 ***không trung gian).Do nhu cầu chuyển...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 9 tầng, 70 m2, giá 50,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      50.5 tỷ 70 m2 721,43 triệu/m2
      Bán Toà Văn Phòng Thanh Xuân DT 70m2 9Tầng MT 6m. Giá: 50.5 tỉ. liên lạc: 0865 278 *** Thu phương.TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - MẶT PHỐ - 2 CHIỀU ô tô - VỈA HÈ RỘNG...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 79 m2 51,9 triệu/m2
      Dự án: Gold Season.đc: 47 Nguyễn Tuân.DT 79 m2.Thiết kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa ĐB hướng logia TN.pháp lí: bìa đỏ.giá: 4.100 tỉ BP.
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 196 m2, giá 43,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      43.5 tỷ 196 m2 221,94 triệu/m2
      hotline Em Đức Giang chuyên bán căn biệt thự Cầu Giấy, Thanh Xuân để lựa chọn ngôi nhà đẹp nhất với giá mềm nhất thị trường. (Có nhận ký gửi của KH có...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Xử lý việc KD, tôi cần bán rất gấp căn hộ chung cư ở Imperia garden, số 203 phố Nguyễn Huy Tưởng - khu vực trung tâm - tiện ích ngập tràn. an sinh xã ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,05 tỷ tại Thanh Xuân

      4.05 tỷ 89 m2 45,51 triệu/m2
      - Chị gái mưa nhờ bán chung cư 89m2x2 phòng ngủ - 17T1 căn hộ Hapulico Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - HN.- Cửa chính ĐB - logia TN - phí dịch vụu...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn 2 phòng ngủ Đẹp nhất nhì tại 90 Nguyễn Tuân để mua căn 3 ngủ khu vực khác-căn hộ chung cư trên DT sổ 71,22  mét ...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Thanh Xuân

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ Goldseason - 47 Nguyễn Tuân, chính chủ gửi bán nhiều loại DT.* chung cư tòa 50 năm:- DT 60m, 2 ngủ, 1 nhà vệ sinh nhà nội thất ...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gia đình cần bán ngay căn căn hộ chung cư ở Gold Season 47 Nguyễn Tuân, trung tâm Q. Thanh Xuân.Thông số cơ bản: - DT:...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 41 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 41 m2 143,91 triệu/m2
      Hàng hiếm, chính chủ cần bán nhanh nhà ngõ Vương Thừa Vũ 41 m2 4 tầng MT 4.5m giá chào 5.9 tỉ.- Dân trí cao, gần trường các cấp và nhiều trường đại học,...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 200 m2, giá 45 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      BÁN CĂN BT VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT IMPERIA GARDEN NGUYỄN HUY TƯỞNG. NỘI THẤT NHẬP KHẨU 100%Đây là khu vực sống đẳng cấp 5*, nhà hàng, spa, trung tâm thương mại...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 92 m2 33 triệu/m2
      Giá cả hợp lý, pháp lí, đầy đủ, vị trí đắc địa trung tâm Q. thanh xuân đã đi vào hoạt động quý khách có thể thiết kế nhà và không gian sống theo ý mình dựa...
      Golden West, số 2, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!