Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư CAO CẤP - ĐẲNG CẤP XỊN SÒ BẬC NHẤT Q. THANH XUÂN - TIỆN ÍCH XUNG QUANH KHÔNG THIẾU GÌ - NỘI THẤT ĐẸP 🔑 Tiện ích: Tòa nhà gồm 35 tầng + 3...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 128 m2 44,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Bohemia 25 Nguyễn Huy Tưởng.- DT 128m2 gồm 3 PN 2 vệ sinh vuông vức. Đặc biệt thiết kế có khu bếp riêng biệt hạn chế mùi thức...
      Bohemia Residence, 25, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác vào trong Tp Hồ Chí Minh, không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán gấp căn căn hộ ở Imperia Garden.DTSD: 80 mét vuông.Thiết...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Imperia 143 Nguyễn Tuân Q. Thanh Xuân.- DT: 86m thông thủy.- Thiết kế: 3 PN, 2 VS, đặc biệt có slot đỗ ô tô.nội thất xịn xò,...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Golden Land, 1 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 130 m2 34,62 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán căn hộ chung cư 2 +1 PN căn hộ chung cư Bohemia 25 Lê Văn Thiêm.DTSD 130m, 2 PN +1 , 2 WC.Nhà tôi mua từ đầu CĐT đã hoàn thiện nội ...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 109 m2 42,21 triệu/m2
      24T2 Tầng thấp 03 căn hộ chung cư Hapulico Nguyễn Huy Tưởng 109 mChủ cần bán ngay giá 4.6 tỉDTXD: 109m2Hướng cửa: hướng Tây NamHướng logia: hướng ...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 70 m2 62,15 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 mét vuông, Royal City, đầy đủ nội thất, logia hướng Đông Nam, giá 4.35 tỉ.Nhà hướng cửa hướng...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 85 m2, giá 21 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 85 m2 247,06 triệu/m2
      - CHÍNH CHỦ BÁN căn biệt thự THANH XUÂN - DỰ ÁN liên kế 96B NGUYỄN HUY TƯỞNG - LK VIP BỘ CÔNG AN - AN NINH 24/7 - DT 85M - 5 TẦNG - MT 5.5M - GIÁ CHỈ 21...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 78 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      15.5 tỷ 78 m2 198,72 triệu/m2
      BÁN liên kế NGÕ 214 NGUYỄN XIỂN - THANH XUÂN - PHÂN LÔ - VỈA HÈ RỘNG - DÂN TRÍ CAO - an ninh đảm bảo - Ở CỰC SƯỚNG - DT 78M - 5 TẦNG - GIÁ CHỈ 15.5 tỉ ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 73 m2 53,43 triệu/m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án The Legend - 109 Nguyễn Tuân, giá cực tốtchung cư 2 ngủ: 64m2, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 3.5 tỉ73m2, 2 ngủ, 2 vs...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư tại Golden palm 21 Lê văn Lương - căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Để lại đồ cơ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 6 tầng, 70 m2, giá 19,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      19.8 tỷ 70 m2 282,86 triệu/m2
      - DT: 70 mét vuông xây 6 tầng có thang máy.- MT rộng: 5m. nội thất đầy đủ xịn.- Hướng nhà: Tây nắm. Nhà mới, thiết kế hiện đại, nội thất ...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,2 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 52 m2 23,08 triệu/m2
      + Tòa nhà nằm trong ngõ, cách đường oto tránh 30m, giao thông thuận tiện đi lại ra các tuyến phố lớn: Trường Chinh, Nguyễn Trãi, Vũ Tông Phan, Khương Hạ,+...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 137 m2, giá 24 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 137 m2 175,19 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngôi nhà ở phố Lê Trọng Tấn Thah Xuân, DT 137 mét vuông.- Nhà xây 4 tầng kỳ bề thế, gia chủ là Cán bộ cao cấp công tác trong...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 110 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 110 m2 150,91 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà liên kế Xây thô hoàn thiện mặt ngoài tại đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, HN.- DT: 110m2 MT: 5,2m Xây 5 tầng nổi, 01 tầng bán hầm "garage...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ

      5.35 tỷ 135 m2 39,63 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ góc.DT 135m2 full đồ: TV, tủ lạnh, máy giặt, điều hòa các phòng, tủ giường ngủ, ghế sofa..Nhà đang ở nên làm rất cẩn thận.Giá...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 74 m2
      Bán căn 2 PN 74 mét vuông.2 PN 2 vệ Sinh.logia hướng Đông Nam.Nhà đã có sổ, sẵn sàng giao dịch.căn hộ chung cư The Legend 109 Nguyễn Tuân.L/H...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Do gia đình có thêm thành viên nên tôi cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Ban cơ yếu Chính Phủ - 43 Lê Văn Lương.- Thiết kế...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!