Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,58 tỷ tại Thanh Xuân

      2.58 tỷ 63 m2 40,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư PCC1 Triều Khúc, Thanh Xuân.+ chung cư thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh DT 63 mét vuông thông thủy.+...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 0911 - toà Five Season - 47 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.DT: 76m2 với 2 ngủ 1 khách.Nhà tự hoàn thiện cẩn thận chắc...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 161 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 161 m2
      *** Suất ngoại giao chung cư 4 phòng ngủ 3VS hoa hậu, thiết kế hợp lý. Giá rẻ hơn căn chủ đầu tư 220 tr, vào tên trực tiếp hợp đồng mua bán- Bàn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.6 tỷ 120 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ thông tầng nội thất đầy đủ đẹp Mô tả: căn duplex 3 ngủ, 3 nhà vệ sinh ,120m; DTSD 64m/1sàn- Nhà có 2 tầng, nằm ở tầng thấp-...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      Thanh Xuân Building 35 Lê Văn Thiêm (căn hộ góc).bìa đỏ chính chủ.Căn 01 tầng 2 - 5.DT 93m2.3 ngủ 2 vệ sinh đầy đủ nội thất.Cửa ĐB logia TN - ĐN (căn ...
      Thanh Xuân Complex, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 220 m2, giá 41 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      41 tỷ 220 m2 186,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự Imperia - 203 Nguyễn Huy Tưởng - 90 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân.+ Vị trí quần thể Imperia 203 Nguyễn Huy...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      CĐT BRG Diamond 25 Lê Văn Lương thông báo tới quý KH bảng giá và chính sách bán hàng mới nhất tháng 05/2023.Đang bàn giao chung cư.- liên hệ ngay:...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 69 m2 49,28 triệu/m2
      Chính chủ chuyển ra nước ngoài cần bán nhanh chung cư Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.- chung cư 2 ngủ, 2  toilet, 68,4 m2.- Thiết kế cực đẹp...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 107 m2 41,13 triệu/m2
      - Xung quanh đầy đủ các tiện ích: Gần trường cấp 1,2,3. Siêu thị lớn như Vinmart Hoàng Đạo Thúy, BigC. KDC đông đúc, dân trí cao, an ninh rất tốt.- Thiết...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 87 m2 52,88 triệu/m2
      Dự án: Thống Nhất Complex.Add: 82 Nguyễn Tuân.Toà: A.DT: 87m2.Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa TB logia ĐN.pháp lí: bìa đỏ.Nội thất full.giá: 4 tỉ 6.
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 88 m2 55,69 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 2 ngủ Royal City.Tầng đẹp, view thoáng.Giá siêu hợp lý.
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 187 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 187 m2 58,83 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cu royal city 187m2 3 phòng ngủ căn hộ góc đẹp giá cắt lỗ sâuGia đình chuyển vào nam sinh sống nên cần bán lại chung cư royal...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 161 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 161 m2
      - căn hộ chung cư 4 phòng ngủ 3VS hoa hậu, thiết kế hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 110 m2, giá 16 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      16 tỷ 110 m2 145,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế, nhà phố thương mại dự án 54 Hạ Đình, đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, HN- DT: 110m2 MT: 5,2m - Xây 05 tầng bàn giao thô hoàn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,29 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.29 tỷ 89 m2 36,97 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tòa Jsc , ngõ 164 đường Khuất Duy Tiến - Nhân Chính- Thanh Xuân - Vợ chồng tôi chuyển công tác cần bán ngay chung cư JSC 34, nhà...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet tại căn hộ Rivera Park Vũ Trọng Phụng.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 78 m2 52,57 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn căn hộ thành phố Hà Nội Center Point - 27 Lê Văn LươngDTSD: 78 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh cực...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 180 m2, giá 50 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      50 tỷ 180 m2 277,78 triệu/m2
      Chính chủ bán Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, DT 180m2, giá: 50 tỉ. contact: 0865 278 *** Thu Phương.Tòa nhà văn phòng - 7tầng - thang máy - thông sàn.- Tòa nhà...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!