Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 118 m2 40,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ căn hộ Hapulico Complex Q. Thanh Xuân- Kết cấu: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, bao gồm đầy đủ nội thất gỗ - điều hòa - bình ...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      r
      Em Lợi - Mua bán căn hộ mini, pháp lý rõ ràng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 112 m2 46,43 triệu/m2
      Anh mình có nhà cần bán.Căn 05 - T1 Times Tower, 35 Lê Văn Lương.DT: 107 (theo sổ) nhưng thực tế thông thuỷ 112 mét vuông (chủ đầu tư dư 5 mét ...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 110 m2, giá 17 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 110 m2 154,55 triệu/m2
      Bán LK khu đô thị 54 Hạ Đình, Q Thanh Xuân.DT 110m2 x 6 tầng (5 nổi + 1 hầm), MT 6m.căn biệt thự nằm trong khu đô thị 54 Hạ Đình nằm giữa 2 khu nhà...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 110 m2 42,73 triệu/m2
      căn hộ thông tầng DT thông thủy 110 mét vuông. Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2VS. Tầng trung.Hướng logia hướng Đông Bắc thoáng mát.Tòa sổ lâu...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 65 m2, giá 22,99 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.99 tỷ 65 m2 353,7 triệu/m2
      + HOAN HỶ Chủ cần tiền gấp lên cần bán ngay , bán ngay LK 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, oto tránh. DT 65m , 6 tầng giá chỉ 22,9tỉ . có thỏa thuận.+ Trung...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp Thanh Xuân building, số 35 Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân, HN.- DT: 95m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- Nhà đẹp full đồ như...
      35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 19 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      19 tỷ 68 m2 279,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế tại khu liên kế Bộ Công An 96B Nguyễn Huy Tưởng, đường thông, vỉa hè rộng, ở cực kì thích.DT 68m2, MT 5m, xây 5 tầng. Nội...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn lớn hơn nên muốn nhượng lại chung cư 2 ngủ ở tòa Five Season dự án 47 NT.- DT: 60 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ và 1 vệ sinh.-...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 890 tr tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      890 triệu 50 m2 17,8 triệu/m2
      + Gia đình cần tiền bán nhanh chung cư mini phố Khương Trung, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ DT 50 mét vuông, thiết kế 2 PN, 1  toilet, nhà đẹp ở...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ chung cư Thanh Xuân Building 35 Lê Văn Thiêm, Q. Thanh Xuân- Kết cấu: 3 PN, bao gồm đầy đủ nội thất gỗ - điều hòa - bình ...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 112 m2, giá 13 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      13 tỷ 112 m2 116,08 triệu/m2
      - Chỉ hơn 100tr/ mét vuông, căn biệt thự nhà để xe 2 oto đỗ trong căn nhà phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân. DT 112 mét vuông, MT 6.2m, xây...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Vợ chồng e sinh bé T3 chuyển sang căn 3  phòng ngủ nên nhà e bán nhanh chung cư đẹp nhất tòa nhà The Legend.DT: 65m2, thiết kế 2  phòng ngủ, 2...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.2 tỷ 118 m2 44,07 triệu/m2
      Do gia đình người quen chuyển chỗ ở cần bán căn 3PN-118m2 Đông Nam tầng trung , nội thất đầy đủ KĐT Hapulico ảnh chụp 100 phần trăm , SĐCC Giá 5.2...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 93 m2
      Gia đình chuyển về căn biệt thự bên Ngoại Giao Đoàn càn bán ngay chung cư tại R5 Royal City.- DT: 93 m 2 phòng ngủ - 2 toilet.- bìa đỏ...
      Dự án Royal City, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển xuống nhà đất gia đình tôi bán lại chung cư 2  phòng ngủ ở tòa Rivera Park số 69 Vũ Trọng Phụng.chung cư DT 71m2 gồm 2 phòng ...
      Rivera Park Hà Nội, số 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 82 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 82 m2
      Mặt phố Khương Trung đoạn KD đẹp sầm uất nhất phố. Vỉa hè rộng, hai mặt thoáng siêu hiếm. Hiện đang cho thuê KD đều đặn 360tr/năm.DT 82 mét vuông x...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 128 m2 43,75 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống nhà đất ở với bố mẹ nên gửi bán căn Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng.chung cư có DT 128m, thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng ...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 88 m2, giá 29 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29 tỷ 88 m2 329,55 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh lô góc liên kế 1 tại 90 Nguyễn Tuân để dồn tiền đầu tư chỗ khác.Căn của tôi có 2 MT, đường trước nhà 12m.Xây thô 4 tầng hoàn thiện mặt...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!