Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      GIÁ CHỈ 155TR/m2 - DUY NHẤT 1 căn liên kế TRUNG TÂM Q. THANH XUÂNVị trí: Hạ Đình Thanh Xuân, sát cạnh KĐT Vinhome Galaxyoto vào tận nhà, tìm đâu ra nhà...
      Hạ Đình Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      - thành phố Hà Nội StarLand tự tin là đơn vị có Giỏ hàng sang nhượng và cho thuê tại Imperial Plaza - 360 Giải Phóng giá mềm và đa dạng trong top thị...
      Dự án Imperial Plaza, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 6 tầng, 69 m2, giá 26 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 69 m2 376,82 triệu/m2
      * Tiện ích:- Nằm trong quần thể căn biệt thự sang, khan hiếm khu 90 Nguyễn Tuân.- Gần trung tâm TM Hapulico, NH MB, Viettin bank Vũ Trọng Phụng, trường...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác nên cần bán nhanh căn hộ góc 4 PN tại căn hộ cao cấp Imperia Garden ở 203 Nguyễn Huy Tưởng (đã có bìa đỏ).chung cư rộng 136m, các...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 156 m2, giá 25,74 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      25.74 tỷ 156 m2 165 triệu/m2
      - Căn Lk18 (căn hộ góc) Đông Nam.- DT 156m.- Xây dựng 4 tầng, 1 tum và có 1 tầng hầm làm garage oto.- Thiết kế 4 phòng ngủ, 2P Khách, 1P thư viện,...
      Dự án 54 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 148 m2, giá 40,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      40.5 tỷ 148 m2 273,65 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 5 tầng mt 148m2 vỉa hè rộng, đường oto, cách mặt đường Khuất Duy Tiến 150m
      Licogi 13 Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư toà Gold Tower - ở 275 Nguyễn Trãi, toà nhà mới bàn giao 2021. Do nhu cầu chuyển nhà xuống căn biệt thự ở nên bán lại chung ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 16,74 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      16.74 tỷ 108 m2 155 triệu/m2
      ❌GIÁ CHỈ 155TR/ mét vuông - DUY NHẤT 1 căn liên kế TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN✅Vị trí: Hạ Đình Thanh Xuân, sát cạnh KĐT Vinhome Galaxy.✅Ôtô vào tận nhà,...
      54 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Gold Season 47 Nguyễn Tuân, 87  mét vuông, lô góc, 3 PN, 2 logia, 2 toilet, nội thất đầy đủ cao cấp, khách mua chỉ việc...
      GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 4 phòng ngủ, 160 m2, hướng Tây - Nam, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 4 PN -160m2 dự án BRG Lê Văn Lương . - căn hộ chung cư đuoc mua diện ngoại giao GĐ đầu , giá rẻ giờ tôi muốn bán thu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Tây - Bắc, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Suất ngoại giao căn hộ chung cư cao cấp Trung tâm Q. Thanh Xuân (25 Lê Văn Lương ) , Bàn giao nhà ngay . Full quỹ căn đẹp , CK khủng tặng quà lên đến...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      22.5 tỷ 72 m2 312,5 triệu/m2
      Gia đình Tôi chuyển đổi nơi ở nên cần bán lại lô liên kế 90 Nguyễn Tuân - dự án 90 Nguyễn Tuân chủ đầu tư Sông Đà 7.DT 71.5 mét vuông, MT 5.5m,...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 220 m2, giá 46,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      46.5 tỷ 220 m2 211,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ góc căn biệt thự Imperia - 103 Nguyễn Huy Tưởng- 90 Nguyễn Tuân- Thanh Xuân- Giá bán gấp để lấy tiền mặt vềDT sổ 220m.Nhà...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 150 m2, giá 38 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      38 tỷ 150 m2 253,34 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự PANDORA TRIỀU KHÚC 150M2X5T, MT 7M 38 tỉDiện tích đất sổ đỏ: 150m, mặt tiền: 7m, nhà hoàn thiện năm 2019, xây 5 tầng, ...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 21 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 68 m2 308,83 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà Liền kề Bộ Công an Thanh Xuân, diện tích 68m, 5 tầng, mặt tiền 5m, thang máy, nội thất đẳng cấp, KD, vỉa hè rộng...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 94 m2 40,43 triệu/m2
      Dự án: Golden Land.đc: 275 Nguyễn Trãi.Tòa B.chung cư 04.Tầng 15 - 22.DT 94  mét vuông.Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TB hướng logia ĐN.pháp ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 86 m2, hướng Tây - Bắc, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      Do muốn đổi lên căn có DT lớn hơn nên tôi có nhu cầu muốn bán lại căn 03 DT 86m tại dự án Trinity TowerDự án đã bàn giaoBàn giao cơ bản , gồm bếp , thiết bị...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,56 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.56 tỷ 105 m2 62,48 triệu/m2
      Em có suất ngoại giao mua căn hộ chung cư 3 PN, DT 104,56m, tầng 22, Tòa tháp BRG 25 Lê Văn Lương cần thanh khoản gấp. +CK ngày 6 phần trăm cho...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!