Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 26 tỷ tại Phố Hạ Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 110 m2 236,37 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Hồ Hạ Đình KD Sầm Uất 110m, 26 tỉtôi muốn bán một ngôi nhà mặt hồ tại khu vực Hạ Đình với nhiều tiện ích xung quanh ngập tràn, KD sầm uất.DT...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 103 m2 56,32 triệu/m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp lý.Tọa lạc tại vị trí vàng ngã tư 2 mặt đường, trung tâm Trung Hòa Nhân Chính rất...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 147 m2, giá 24 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 147 m2 163,27 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại shophouse Pandora Triều Khúc sang nhượng gấp giá siêu mềm nhất dự án.- DT mỗi biệt thự, nhà phố thương...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      ẢNH NHÀ THẬT 100% DT sàn 75 mét vuông, 2 tầng, DTSD là 150m2 Nội thất hoàn thiện, chỉ cần dọn vào ở Không gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 102 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán chung cư cao cấp ngập tràn tiện ích và tiện lợi có một không hai ở Thủ đô Hà Nội.chung cư BRG 25 Lê Văn Lương.DT từ (...
      BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,24 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.24 tỷ 104 m2 60 triệu/m2
      Quỹ căn BRG Lê Văn Lương giá siêu mềm nhất thị trường.Căn 2  phòng ngủ giá chỉ từ 3,9 tỉ.Căn 3  phòng ngủ giá chỉ từ 5,9 tỉ.Căn 4  phòng ...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 108 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.45 tỷ 108 m2 50,47 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống liên kế cần sang nhượng lại chung cư góc đẹp nhất dự án - Nội thất: nội thất đầy đủ ( Trước phải cạnh tranh mới mua đc) - Giá...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 73 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 73 m2
      Do chuyển sang căn biệt thự nhà đất, gia đình mình cần bán căn 2 phòng ngủ trục 15 đẹp nhất tòa tại Rivera Park - đc 69 Vũ Trọng Phụng.Ưu điểm...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 73 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 73 m2 315,07 triệu/m2
      - Bán biệt thự liên kế khu nhà ở 90 phố Nguyễn Tuân Thanh Xuân, DT 73 mét vuông x MT 5.5m x 5 tầng, giá 23 tỉ có thỏa thuận.- Nhà thuộc khu phân lô...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 93 m2 55,92 triệu/m2
      DT 93 mét vuông, logia hướng Đông Bắc, tầng 15 - 20.3 ngủ 2 vệ sinh.bìa đỏ cầm tay.nội thất đầy đủ.Phí sang tên thỏa thuận.căn hộ tận tâm,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      Chính chủ chuyển về căn biệt thự cần bán nhanh căn Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.chung cư 71 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng...

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.75 tỷ 125 m2 38 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ đường Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ căn hộ góc tầng trung...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề 4 tầng, 196 m2, giá 45 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn tôi có 3 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng 164m2, 170m2 và 196m2 vị trí đẹp cần bán ngay.- Căn 164m2, 170m2, đã hoàn thiện...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Land, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 145 m2 35,87 triệu/m2
      Chuyển sang nhà đất, chính chủ cần bán chung cư tại Golden Land 275 Nguyễn Trãi.chung cư xa đường lớn nên không lo ồn, không lo khói bụi...DT sổ...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 146 m2, giá 25 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 146 m2 171,24 triệu/m2
      Bán cắt lỗ Pandora - Triều Khúc giá 25, x tỉ.S: 146m x 5 tầng.Mt: 7m, sân trước sau.Hướng TTM, lốt xe oto đỗ cửa cố định.Ở hoặc cho thuê dòng tiền...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,76 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.76 tỷ 75 m2 36,8 triệu/m2
      chính chủ gửi bán tại căn hộ chung cư cao cấp Harmony Square - Ngụy Như khôngn Tum đang có giá và chính sách tiến độ TT tốt nhất tại khu vực Thanh...
      Dự án Harmony Square, 63 Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 45 m2, giá 9,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.1 tỷ 45 m2 202,23 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 214 Nguyễn Xiển KD, vỉa hè DT 45m2x5T, MT 4m.- Mô tả:+ Nhà thuộc khu phân lô của Viện Vật Liệu Xây Dựng, oto chạy vòng quanh.+ Nhà hai mặt ngõ...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      - Chính chủ đang gửi bán căn 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Riverside Garden, lý do chính chủ bán nhà là để chuyển về Hải Phòng sinh sống, ngoài...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!