Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 90 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Diên tích 90 mét vuông logia hướng Đông Nam bìa đỏ cầm tay Cần tiền bán nhanh, xem nhà chính chủ contact : 0986 673 ***căn hộ chung cư Tận Tâm...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 164 m2, giá 43 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 164 m2 262,2 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn chính chủ thiện chí gửi bán 6 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Căn 164 mét vuông Tây Bắc và hướng Đông Nam đã hoàn...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 217 m2, giá 65 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      65 tỷ 217 m2 299,54 triệu/m2
      Siêu phẩm to, đẹp nhất khu Imperia Gardern với căn hộ góc, MT siêu rộng.Khu căn biệt thự Imperia Garden sở hữu một vị trí đắc địa nằm ngay tại trung tâm...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 107 m2, giá rẻ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 107 m2
      CĐT ra hàng duy nhất lô liên kế sân vườn duy nhất lại KĐT Hạ Đình giá siêu rẻ nhỉnh 16.x tỉ có thể thỏa thuận.- Căn liên kế số 16, 17 (Căn áp góc) Đông ...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Đ
      Ban Quản Lý Khu Đô Thị 54 Hạ Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 202 m2, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 202 m2 222,78 triệu/m2
      - Vị trí tọa lạc trong trung tâm Q. Than Xuân với khuôn viên không gian xanh, sạch cự kỳ đẳng cấp.- Giao thông đi lại thuận tiện xung quanh full tiện ích...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 110 m2 48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 47 Nguyễn Tuân, 110m2, 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, nhỉnh 5 tỉ. 0975 118 ***- DT 110m2, 3  phòng ngủ, 2 toilet,...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 14,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      14.1 tỷ 202 m2 69,81 triệu/m2
      BRG Diamond Residence đc mệnh danh là là viên kim cương xanh trên tọa độ vàng Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy, nổi bật giữa khu phố Hàn Quốc giữ lòng TP Hà ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 108 m2, giá 16,74 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.74 tỷ 108 m2 155 triệu/m2
      Cần bán liên kế Hạ Đình, trung tâm Q. Thanh Xuân. Thông tin như sau:+ oto vào tận nhà.+ Có hầm riêng để đc 2 con Maybach.+ Ngõ oto tải tránh nhau.+ Đã xây...

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 18T Trung Hòa Nhân Chính.DT 110m2 căn hộ chung cư TK 3 phòng ngủ, 2VS, bếp, phòng Khách.căn hộ chung cư vuông ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 66 m2 52,28 triệu/m2
      Gia đình thêm thành viên cần chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán căn căn hộ GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân.DTSD: 66m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 127 m2 50,4 triệu/m2
      Chuyến sang Cầu Giấy gần chỗ làm chính chủ cần bán lại chung cư tại Golden Palm Lê Văn Lương.DT 127  mét vuông.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, gian bếp...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Giá đình cần bán chung cư 3 ngủ cc Riverside 349 Vũ Tông Phan 3 ngủ 2 vệ sinh.Nội thất gắn tường, gia chủ tk hiện đại khách mua chỉ viếc xách va li về...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 140 m2 37,86 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế nên cần bán lại chung cư 140m2 đang ở tại Việt Đức Complex.- DT rộng, thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet.- chung cư...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 165 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 165 m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự Imperia Nguyễn Tuân: DT: 165 mét vuông, MT: 10m. bìa đỏ.Thiết kế hầm và 3,5 tầng nổi. Có trang bị thang máy, nhà đã...

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng, chính chủ cần bán nhanh chung cư 70m, tầng trung, view thoáng.- DT 70m.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 ban ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Cần bán ngay căn căn hộ chung cư Hapulico Complex Vũ Trọng Phụng.DT 110 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2vs vô cùng thông thoáng.logia hướng ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      Duy nhất một căn liên kế phố Hạ Đình - Thanh Xuân chỉ 16.6 tỉ (gồm cả nhà cả đất).Dự án liên kế KĐT vin Nguyễn Trãi và dự án tháp căn hộ cao tầng Rạng...

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 109 m2 41,29 triệu/m2
      Chính chủ căn hộ chung cư 24T Hapulico đang gửi bán căn 109  mét vuông rất đẹp, hướng mát.- Hiện tại căn hộ chung cư đang là 2 phòng ngủ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!