Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.9 tỷ 90 m2 76,67 triệu/m2
      Cơ hội để trải nghiệm những giá trị sống độc bản tại dinh thự trên không, ngay ngã 4 vàng Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy chỉ còn trong giới hạn.Thiết kế tối...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.3 tỷ 84 m2 51,2 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Gold Season 47 Nguyễn Tuân, 87 m2, lô góc, 3 PN, 2 logia, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc xách va...
      GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 140 m2 40,72 triệu/m2
      Bán chung cư Việt Đức Complex Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, TP Hà Nội 140m2 3 ngủ, 2 vệ sinh nội thất mới và sang chủ mới chỉ việc sách va li về ở.căn hộ...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      chung cư nằm khu Trung Hoà - Nhân Chính vị trí siêu đẹp, tiện ích bạt ngàn, nhà thoáng sáng tự nhiên, ở sướng mát.chung cư gồm 2  phòng ngủ,...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Full quỹ căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ (62 - 201 m) dự án cao cấp BRG - 25 Lê Văn Lương - giá mềm nhất thị trường.- HTLS...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs Rivera Park, full nội thất giá 3,8 tỉ.DT 78m2 thiết kế 2N2vs.Nhà hướng mát.full nội thất.bìa đỏ chính...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 130 m2, giá 23 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 130 m2 176,93 triệu/m2
      bán nhanh nhà vườn Thanh Xuân giá quá rẻ, 130  mét vuông MT 5.6m, giá nhỉnh 20 tỉ liên hệ 0981 651 ***- Vị trí tuyệt đẹp, trước mặt thoáng vĩnh...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Gold Tower, 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,48 tỷ tại Thanh Xuân

      5.48 tỷ 130 m2 42,16 triệu/m2
      căn hộ duplex Golden Building 275 Nguyễn Trãi 130m, 4 ngủ.- Đầu tư bấp chấp - chỉ có 1 - 0 - 2.- căn hộ duplex cao cấp.- Vị trí kim cương.call ngay:...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 158 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 158 m2
      Cần bán chung cư góc hoa hậu 08 DT 158m2 dự án BRG Diamond Residence Thanh Xuân- Vị trí căn hộ góc 08- DT chung cư : 158m2 thiết kế sẵn 4 phòng ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      ẢNH NHÀ THẬT 100%DT sàn 75 mét vuông, 2 tầng, DTSD là 150m2 Nội thất hoàn thiện, chỉ cần dọn vào ởKhông gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 170 m2, giá 19,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      19.2 tỷ 170 m2 112,95 triệu/m2
      DT: 170m2 - MT 10m - xây 3 tầng.- Chỉ nhỉnh 100tr/1m2 sở hữu căn biệt thự sân vườn ngõ 214 Nguyễn Xiển siêu đẹp lô góc cạnh sân chơi, khu quan chức chính...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      ẢNH NHÀ THẬT 100% DT là 150m2 nội thất luxury, chỉ cần dọn vào ở Không gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp TP bìa đỏ chính chủ, đc: 300 Nguyễn...

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.6 tỷ 114 m2 49,13 triệu/m2
      + Diên tích: 114m. Giá chỉ nhỉnh 40tr/m2+ Nội thất tặng lại toàn bộ với rất nhiều đồ giá trị. + chung cư này ở tầng cực đẹp, số vip.+ Tòa gồm 6 thang máy,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ

      6.8 tỷ 128 m2 53,13 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ ngay 35 Lê Văn LươngDT: 128m 3 phòng ngủ 2 toilet, căn hộ góc thiết kế...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 104 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tôi có nhu cầu bán căn hộ chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh, DT 104m tại căn hộ chung cư Golden Palm - số 21 Lê Văn Lương.căn hộ chung cư hướng cửa...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.05 tỷ 121 m2 50 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Golden Palm Lê Văn Lương Thanh Xuân. 121 mét vuông, 3 phòng ngủ, vị trí vàng, view đẹp hiếm nhà bánliên lạc tôi...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 144 m2, giá 8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 144 m2 55,56 triệu/m2
      Trực tiếp phòng chủ đầu tư dự án chào bán quỹ chung cư tại BRG Diamond Residence số 25 Lê Văn Lương.------------------------------* Ưu đãi riêng cho quý...
      BRG Diamond Residence, số 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 59 m2 47,46 triệu/m2
      Danh sách THỰC các căn hộ chung cư mua đi bán lại tại dự án Gold Season 47 Nguyễn Tuân.- 2 ngủ 59  mét vuông giá khoảng 2.8x tỉ- 2 ngủ 66 mét ...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!