Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 92 m2, giá 27 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      27 tỷ 92 m2 293,48 triệu/m2
      liên kế phân lô Fafilm Nguyễn Trãi 5tầng thang máy với nhiều tiện ích ngập tràn.Đường trước nhà oto đỗ.Nhà thiết kế 5 tầng 6 ngủ nhà để xe oto.DT 92m2 MT...
      Dự án Fafilm - VNT Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 93 m2, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 93 m2 483,88 triệu/m2
      - nhà phố thương mại shophouse mặt đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - TP Hà Nội nằm sát ngã 4 Nguyễn Xiển và Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến-...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 93 m2 59,14 triệu/m2
      đầy đủ nội thất tôi chọn kĩ lưỡng, nhà dùng giữ gìn còn rất mới.DT 93 mét vuông, logia hướng Đông Bắc, tầng 15 - 20.3 PN 2 vệ sinh.bìa đỏ chính...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Xuân

      9 tỷ 134 m2 67,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư R5 28.10, DT 133,8m2, 3 phòng ngủ sáng, logia hướng Đông Nam, nhà nguyên bản, giá thương lượng.call ngay: Mr hùng 0987...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,41 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.41 tỷ 100 m2 24,1 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện. an sinh xã hội đỉnh cao trường học, BV ngay cạnh toà nhà + DTSD 100m thiết kế 3 ngủ, 2 nhà tắm + vệ sinh.+ chung ...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 182 m2, giá 11,48 tỷ

      11.48 tỷ 182 m2 63,08 triệu/m2
      Mục bất động sản ngon.căn hộ chung cư góc vip - cực phẩm tại Royal City.- DT: 181.6 mét vuông.- 3 phòng ngủ + PK đều thoáng và ngập tràn...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 156 m2, giá 25,74 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25.74 tỷ 156 m2 165 triệu/m2
      - Căn Lk18 (căn hộ góc) Đông Nam. - DT 156m. - Xây dựng 4 tầng, 1 tum và có 1 tầng hầm làm nhà để xe oto. - Thiết kế 4 phòng ngủ, 2P Khách, 1P...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 68 m2, giá 21 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 68 m2 308,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà Phân Lô LK Lê Văn Thiêm Nguyễn Tuân Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân Trung Thanh Xuân dt 68  mét vuông giá 21 tỉ Gia đình em...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN Việt Đức Complex 93m2 tầng 20 view hồ Nhân Chính và Trường Ams... căn hộ góc nên phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.ĐC: 39 Lê Văn...
      Việt Đức Complex, 164, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Giá: 3.6 tỉ.Nội thất: Bàn giao nội thất đầy đủ.DTXD: 81 mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Bắc.Hướng logia: hướng Tây Nam.PN: 3.Phòng  toilet: 2.
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 60 m2 39,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tầng 9 toà Five Season - căn hộ chung cư GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân, phòng khách view xuống bể bơi.DT 59 mét ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá tốt tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 73 m2
      Chuyển công tác nên cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN căn hộ Goldseason 47 Nguyễn Tuân Thanh Xuân HN.DT: 73m2.Cửa: hướng Tây Bắc.logia: hướng Đông ...

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Tên dự án: Rivera Park Thủ đô Hà Nội.CĐT dự án: Công ty CP đầu tư và phát triển đô thị Long Giang.Vị trí dự án: Số 69 Vũ Trọng Phụng, Q. Thanh Xuân, Thủ ...
      Rivera Park Hà Nội, Số 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,7 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn số 03 DT 86,5m2 thông thủy, hướng logia hướng Đông Nam mát nhất Trinity Tower.- Tầng trung 15 - 22.- Giá: 3.7 tỉ bao tất phí sang...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,05 tỷ tại Thanh Xuân

      4.05 tỷ 89 m2 45,51 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư 89m2x2 phòng ngủ - 17T1 căn hộ Hapulico Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - HN.- Cửa chính ĐB - logia TN, phí dịch vụ 5k/m2.-...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 87 m2 48,86 triệu/m2
      Goldseason 47 Nguyễn Tuân.Toà Autumn, tầng trung đẹp.- Mô tả: 3pn2vs, 87m.- Nội thất: Full đồ (chỉ mang đi 1 số đồ điện tử đặc biệt).- Vị trí: Nằm tại trung...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      DT 96 mét vuông, logia hướng Đông Nam, tầng 11 - 20.3 ngủ 2 vệ sinh.bìa đỏ cầm tay.nội thất đầy đủ.Phí sang tên thỏa thuận.căn hộ chung cư...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      Duy nhất lô liên kế trung tâm Q. Thanh Xuân nhỉnh 16 tỉ (Giá nhà nước) cần bán khẩn trương không có lựa chọn thứ 2.108m2 liên kế vườn vừa xây 5 tầng,...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!