Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư vị trí đẹp ngay góc ngã 4 Lê Văn Lương Hoàng Đạo Thúy thuận tiện di chuyển, tầng cao view hồ điều hòa công viên Thanh Xuân.DT nhà...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh 2 căn hộ chung cư 82m2 và 124,3m2 căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn Lương Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. View hồ điều...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 94 m2 59,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán bên sàn tôi căn 3 phòng ngủ góc rất đẹp tại căn hộ chung cư Rivera Park. chính chủ người nước ngoài nên cần bán để về nước.- Tôi...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,34 tỷ

      4.34 tỷ 79 m2 54,94 triệu/m2
      Công ty đang có rất nhiều quỹ căn ở HN Center Point giá chỉ từ 3tỉ5 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ.Dự án TP Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.đc:...
      Dự án Hà Nội Center Point, 27 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Bắc, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 62 m2 64,52 triệu/m2
      CĐT BRG - chung cư tại Diamond Residence đang có chính sách ưu đãi trong tháng 4. Duy nhất 3 suất ưu đãi dành cho đôi vợ chồng trẻ, bàn giao nội thất xịn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 23 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 72 m2 319,45 triệu/m2
      liên kế NGUYỄN TUÂN - TRUNG TÂM THANH XUÂN VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH- oto TRÁNH- VỈA HÈ 2 BÊN- KD BẤT CHẤP.Sổ đẹp phân lô sẵn sàng giao dịchZALO 0921 828 ***
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 22,9 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      22.9 tỷ 75 m2 305,34 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp liên kế siêu VIP khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹^^ Nhà thiết kế hiện đại, nội thất tiền tỉ , phòng nào cũng có cửa sổ...
      90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,63 tỷ tại Thanh Xuân

      2.63 tỷ 63 m2 41,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi...
      PCC1 Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      18.5 tỷ 95 m2 194,74 triệu/m2
      Chính Chủ Anh Minh cần bán ngay ngôi nhà phân lô Đường Nguyễn Trãi ngay gần ngã 4 Sở,hàng xóm Royal City, an ninh cực đảm bảo,khu dân trí cao,ở sướngNhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN tại The Legend 109 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân - căn hộ đẳng cấp nhất tại trung tâm Q. Thanh...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      R2 tầng trung 22 vin Royal City 110 mét vuông.Nội thất: Bàn giao full nội thất.PN: 2.Phòng  toilet: 2.Khu vực sân chung có bố trí một bể bơi...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 196 m2, giá 46 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46 tỷ 196 m2 234,7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- biệt thự ngoại giao đc ưu tiên lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất đẹp.- DT 196m2 MT...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng nên chính chủ gửi riêng E Thúy bán nhanh căn hộ chung cư 2PN2VS có logia + lô gia siêu rộng.- căn hộ chung cư đã đc gia...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 6 tầng, 196 m2, giá 48 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      48 tỷ 196 m2 244,9 triệu/m2
      căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng (143 Nguyễn Tuân) 196  mét vuông 6 tầng 1 hầm thang máy MT 9m giảm từ 57 tỉ xuống còn 48 tỉ Thanh...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 21,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21.5 tỷ 68 m2 316,18 triệu/m2
      + Thanh Xuân - Vũ Trọng Phụng - Nguyễn Tuân - phố vip - phân lô oto chạy vòng quanh - thang máy - vỉa hè - nội thất đẳng cấp!+ Dt: 68 mét vuông, MT...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 107 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 107 m2 155,15 triệu/m2
      DT 107,3m - giá chỉ 155tr/m cả đất và nhà, nhà xây mới phong cách hiện đại gồm 5 tầng, 1 hầm lửng để oto, đường vào hai oto tránh nhau.- Vị trí: KDC 54 Hạ...
      Dự án Khu đô thị 54 Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 104 m2 60,58 triệu/m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp lý.Tọa lạc tại vị trí vàng ngã 4 2 MT, trung tâm Trung Hòa Nhân Chính rất thuận tiện...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 145 m2 41,38 triệu/m2
      Chúng tôi tổng hợp Toàn bộ quỹ 350 căn sang nhượng cắt lỗ rẻ đẹp nhất Royal City cập nhật tháng 05/2023. L/H: 0964 105 ***1) Tòa R1 và R2 - Royal City.-...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!