Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 18,7 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      18.7 tỷ 85 m2 220 triệu/m2
      * Độc quyền bảng hàng các suất ngoại giao liên kế - nhà phố thương mại - căn biệt thự tại Legacy Garden 214 Nguyễn Xiển.Mọi thông tin contact: 0982...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Chuyển đổi nhu cầu nên em cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ1VS căn hộ Goldseason 47 Nguyễn Tuân.DT 67m2 - 02 phòng ngủ -...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Thanh Xuân

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      - Giá shock bán gấp căn 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan giá 2 tỉ.- căn hộ chung cư DT 53m2, thiết kế 2 phòng...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 93 m2 55,92 triệu/m2
      Dự án: Imperia Garden.đc: 203 Nguyễn Huy Tưởng.Tòa D.căn hộ chung cư 13 tầng 17 - 22.DT 93  mét vuông.Thiết kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TN...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn căn hộ mini phố Vũ Tông Phan Q. Thanh Xuân- Vị trí đắc địa, gần ngã 4 Sở giao thông thuận tiện.- DT 50 mét vuông thiết kế 2...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 127 m2 43,31 triệu/m2
      Vợ chồng tôi có chung cư 3 PN - 2 vệ sinh - 1 phòng khách - 1 nhà bếp, DTSD 127.03 mét vuông tại căn hộ chung cư Bohemia Lê Văn Thiêm cần bán với...
      Dự án Bohemia Residence, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.DT: 55 mét vuông.đầy đủ nội thất đẹp.Giá: 2,5 tỉ.Đã có sổ.Chi tiết LH...
      Dự án 44 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 50 m2, giá 20 tr tại Phố Vũ Tông Phan - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 triệu 50 m2 0,4 triệu/m2
      HIẾM căn hộ chung cư MINI - DT 50m x 2 ngủ đủ công năng - oto đỗ cửa - bìa đỏ chính chủ - chỉ 1 tỉ
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 60m2 GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, đầy đủ nội thất đẹp giá 2,3 tỉ.chung cư thuộc tòa FS 50 năm.đầy đủ nội thất...

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 147 m2, giá 23 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại shophouse Pandora 147 mét vuông vị trí đẹp, căn hộ góc, cần bán gấp.- DT 147 mét vuông, 5...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 103 m2 56,32 triệu/m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp lý.Tọa lạc tại vị trí vàng ngã tư 2 mặt đường, trung tâm Trung Hòa Nhân Chính rất...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 72 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 72 m2 319,45 triệu/m2
      Bán giấp ngôi nhà tại LK 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân.Thuận tiện di chuyển nhiều khu vực như: ngã 4 Sở, Trần Duy Hưng, Đường Láng, Láng Hạ,...Thiết kế như...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 94 m2 41,49 triệu/m2
      Bán chung cư 94 mét vuông, 3 phòng ngủ, Thanh Xuân Buiding, 35 Lê Văn Thiêm. 0975 118 ***- DT 94 mét vuông, 3  phòng ngủ,...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Do gia đình cần mua ngôi nhà ở ngay lên muốn bán giá siêu mềm giá 3 tỉ bàn giao full nột thất liền tường sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, bình ...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn hộ chung cư ở GoldSeason toà SP cần bán vì không có nhu cầu sử dụng tới.DT thông thuỷ: 66m2, thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.Vị trí căn hộ ...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 112 m2 47,33 triệu/m2
      Gia đình chị tôi chuẩn bị sang Pháp định cư nên cần bán lại chung cư 3 PN dự án Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm.chung cư là căn hộ góc 3 PN, DT...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      Đón đầu xu thế - đi trước quy hoạch.Trung tâm Q. Thanh Xuân - liên kế quy hoạch khu đô thị vin.liên kế phong cách hiện đại nhà xây mới, gồm 4 tầng, 1...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư tại Golden Palm - 21 Lê Văn Lương.- Thiết 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh DT 66,4 mét vuông nội thất cơ bản...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!