Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 2 ngủ tại căn hộ chung cư Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, P. Khương Trung, Thanh Xuân, thành phố Hà ...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 6 tầng, 196 m2, giá 47,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      47.9 tỷ 196 m2 244,39 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng (143 Nguyễn Tuân) DT 196 mét vuông, 6 tầng, MT 9m, giá 47.9 tỉ.- căn biệt thự...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.25 tỷ 48 m2 26,05 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống mặt đất cần bán lại chung cư mini nằm mặt ngõ 1 Quan Nhân, thông ngõ 213 Giáp Nhất.Tòa nhà 9 tầng nằm tại vị trí đẹp nhất Q. Thanh...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,95 tỷ tại Thanh Xuân

      3.95 tỷ 93 m2 42,48 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư ở 35 Lê Văn Thiêm Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.+ DT : 93 mét vuông + Thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh + Tầng...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      Thiết kế: 3 PN + 2 WC tầm view Hoàng Đạo Thúy cực đẹp. Tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.Tọa lạc tại vị trí vàng trung tâm trung tâm Trung Hòa Nhân...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Lê Văn Lương, Nhân Chính,Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 42 m2, giá 9,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.6 tỷ 42 m2 228,58 triệu/m2
      Bán nhà liên kế VIP phố Hoàng Đạo Thành thông Nguyễn Xiển 6T thang máy nhỉnh 9 tỉVị trí đẹp nhất phố, vỉa hè, oto tránh, MT rộng, thang máy nhập mới...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 19,8 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      19.8 tỷ 68 m2 291,18 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác cần bán gấp căn liên kế 68 mét vuông tại khu nhà ở cao cấp ở Nguyễn Huy Tưởng, Q. Thanh Xuân, khu vực trung tâm dân trí...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.75 tỷ 78 m2 35,26 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư N1A Trung Hòa Nhân Chính Hoàng Minh Giám, nhà sửa mới, tổng DTSD 78  mét vuông, 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh,...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 179 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      26.5 tỷ 179 m2 148,05 triệu/m2
      Mô tả: Đường trước nhà rộng, vỉa hè đỗ 3 oto.Nhà Tây Bắc.bìa đỏ 179.4m2, xây 85m2 x 3 tầng đã hoàn thiện cơ bản, MT 9.61m, hậu 9.61m.+ Thiết kế: 4 lầu,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 202 m2
      Là căn 2 mặt thoáng có tới 3 ban công. Tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.căn hộ chung cư thiết kế 4 phòng ngủ - 3 vệ sinh + 1 phòng kho...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      - Bán căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan - DT 83m . Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh - Tầng đẹp , hướng mát giá : 3.5 tỉ gọi ...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 46 m2, giá 1,55 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.55 tỷ 46 m2 33,7 triệu/m2
      Ký hợp đồng mua bán trực tiếp với CĐT. cần bán lại căn studio 46m tại dự án Trinity Tower.Căn tầng trung view trực tiếp công viên cực đẹp.View 3 hồ lớn...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân

      3.65 tỷ 81 m2 45,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc thiết kế 3 ngủ 2  toilet, tầng trung view cực đẹp đường Nguyễn Trãi ngắm tàu chạy, để lại hết nội thất như hình...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 150 m2, giá 36 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      36 tỷ 150 m2 240 triệu/m2
      bán ngay biệt thự KĐT Pandora, 53 Triều Khúc, Thanh Xuân.- DT 150 m2, MT 7m, lô góc 3 mặt thoáng,- Nhà xây 5 tầng, có thang máy. Thiết kế đẹp long lanh,...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.- Toà trong.- logia mát, tầng cao, view đẹp.- bìa đỏ chính chủ.+ nội thất đầy đủ liền...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 92 m2, giá 19,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      19.8 tỷ 92 m2 215,22 triệu/m2
      Hàng xóm Royal City - liên kế khu vip - ở sướng.đc: Dự án 108 Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân.DT 92 mét vuông - 3 tầng - MT 6m.Giá chào...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 127 m2 46,46 triệu/m2
      Chuyển công tác vào Nam anh trai tôi cần bán căn hộ chung cư tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi,HNDT 127m2 tòa R1, thiết kế 3PN-2 phòng vệ sinh Tầng...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 92 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Tôi (chính chủ) cần bán ngay căn 3 ngủ 2 vệ sinh ở Gold Season 47 Nguyễn Tuân trong tháng này.căn hộ chung cư đc thiết kế 80m thông thủy, 92m tim...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!