Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, hướng Đông - Bắc, giá 10 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 144 m2 69,45 triệu/m2
      Trực Tiếp Phòng chủ đầu tư Dự án chào bán quỹ căn hộ chung cư tại BRG Diamond Residence số 25 Lê Văn Lương.------------------------------* Ưu đãi...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Artemis, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,55 tỷ tại Thanh Xuân

      5.55 tỷ 100 m2 55,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 ngủ 100 mét vuông giá 5,55 tỉ full đồ BC hướng Tây Bắc.L/H: 0964 493 ***
      Dự án The Artemis, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 62 m2 42,75 triệu/m2
      Cần chuyển sang căn rộng hơn , Gia đình cần bán chung cư Tại PCC1 Triều khúc giá 2 tỉ 650 - chung cư thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh +...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 124 m2 36,3 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư góc 3 phòng ngủ ở căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ số 43 Lê Văn Lương.DTTT 124 mét vuông.Thiết kế căn gồm...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, số 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Nam nên cần bán chung cư Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.DT: 85 mét vuông.Vị trí: căn hộ góc 2 mặt thoáng.Thiết kế 3 PN đều...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      siêu hiếm, bán nhanh căn căn hộ Handi Resco Lê Văn Lương tổng 2 ngủ mà chỉ có 3 tỉ.- Handiresco Complex 31 Lê Văn Lương. căn hộ chung cư đẹp từ trong...
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, 31 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9,16 tỷ

      9.17 tỷ 235 m2 39 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN căn hộ thông tầng SIÊU VIP VIEW TOÀN TP, DT 235m² 5PN4 toilet GIÁ 39TR/m²- Cam kết nhà 100 phần trăm như ảnh- DT 235m, thiết...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Riverside Garden , 4 phòng ngủ, 126 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 126 m2 43,66 triệu/m2
      Nhà mình bán căn 4 phòng ngủ 126 mét vuông thông thuỷ căn hộ chung cư Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.- Thiết kế hợp lý, tầng đẹp view...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp Imperia Garden, 116 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 116 m2 41,38 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp, Imperia Garden, trong tháng này để chuyển cả gia đình vào HCM sinh sống.chung cư như sau:- DT: 116m2(tim tường), 108m2...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,89 tỷ tại Thanh Xuân

      4.89 tỷ 90 m2 54,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà nên cần bán nhanh chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.- DT: 90m2. Thiết kế 3 phòng ngủ 2 VS rộng rãi tối đa hoá DTSD.- căn...

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Cập nhật quỹ hàng sang nhượng căn 3 phòng ngủ căn hộ Việt Đức Complex mới nhất T4/2023.Căn 3 phòng ngủ:86,2 m2.99,7 m2.92,6 m2.101 m2.126,26...
      Việt Đức Complex, 39, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc số 01 tòa A căn hộ Imperia Garden.DT SHR là 97 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách rộng, 1 không phòng bếp,...

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Sốc! bán ngay CCCC 71m2 tòa Handiresco, 31 lê Văn Lương, Thanh Xuân, giá: 3 tỉ; 0946 607 ***Thiết kế: 02 PN, 02 vệ sinh, nhà nguyên bản, logia hướng Đông ...
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hạ Đình Tower, 4 phòng ngủ, 206 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 206 m2 19,91 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán chung cư Hạ Đình Tower tại ngõ 143 Hạ Đình, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Hướng cửa: hướng Tây ...
      Hạ Đình Tower, ngõ 143, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 93 m2 31,19 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán nhanh căn hộ Golden West Complex 2 Lê Văn Thiêm.- Tiên ích, siêu thị, rạp chiếu phim, trường học chuẩn quốc gia.- DT:...
      Dự án Golden West, 2 Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 123 m2 52,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp nhà Thanh Xuân Complex thành phố Hà Nội.* Tầng cực đẹp DT: 123m, thiết kế 3 PN, 1 phòng khách, bếp, phòng ăn,...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 109 m2 43,12 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ 109 mét vuông cc The Legacy 4,7 tỉ.Vị trí đắc địa. Trung tâm Q. Thanh Xuân.
      Dự án Chung cư The Legacy, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      E cần bán ngay chung cư 3ngủ 90m2 tại Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.full nội thất đến là ở.Hướng thoáng mát, sổ hồng riêng sẵn sàng giao...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!