Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 131 m2 52,68 triệu/m2
      Chào a/c. Gia đình tôi có căn hộ góc 3 phòng ngủ, 131m cần bán nhanh -Nội thất sang trọng. chung cư tầng trung, hướng mát-bìa đỏ chính chủ-Ưu...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      + Cần bán nhanh căn hộ chung cư CC Golden Land, 275 Nguyễn Trãi Thanh Xuân. Dt 130m2, 3 ngủ, giá nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí: Trung tâm của trung tâm, đi lại...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 128 m2 51,57 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp T2 Times Tower 35 Lê Văn Lương khu vực trung tâm ăn uống mua sắm tiện ích ngập tràn.DT: 128 mét vuông 3 phòng ngủ...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 151 m2 57,62 triệu/m2
      căn hộ BRG 25 Lê Văn Lương - nhận nhà ngay.liên hệ ngay: 0364 079 ***.Chỉ từ 5.9 tỉ sở hữu căn 3 phòng ngủ - 103m2.Và 8.6 tỉ sở hữu căn...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.6 tỷ 109 m2 51,38 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích sử dụng gia đình gửi bán chung cư Royal City.chung cư thiết kế 2 phòng ngủ 2VS là 1 trong số những chung cư vip nhất...
      Royal City, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị 54 Hạ Đình, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhà lớn cần bán lại căn căn hộ chung cư tại 54 Hạ Đình, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư rộng 90 mét vuông với 3...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tòa nhà Hei Tower, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,53 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.53 tỷ 100 m2 35,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hei Tower, 100m2, 2 phòng ngủ, 3,53 tỉ. 0975 118 ***.DT 100m2, 2  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, logia rộng...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      Bán căn hộ Cienco1 Hoàng Đạo Thúy căn hộ góc. có lốt oto, 110m2, 3 ngủ, 3.9 tỉ- 0967 858 ***+ Nhà căn hộ góc nên các phòng đều có cửa sổ rộng, sáng...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.Gia đình cần bán căn 3 PN 2vs 110m2.Nội thất full đồ: sô pha bàn ăn, giường ngủ tủ, TV tủ lạnh, máy giặt toàn đồ xịn...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 71 mét vuông cc Five star cửa Đông logia Tây đầy đủ nội thất, gia đình tôi rất thiện trí bán nên khách ưng...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      Còn duy nhất 01 suất ngoại giao có chính sách giá mềm nhất tháng 4/2023- chung cư DTSD 160,08m có 2 mặt thoáng, thiết kế 4 PN với 3 logia, phòng khách...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Artemis, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,7 tỷ tại Thanh Xuân

      6.7 tỷ 102 m2 65,69 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư cung cư Artemis số 3 Lê Trọng Tấn, ngay mặt đường Trường Chinh.DT: 102m2, thiết kế 3 PN, 2 toilet, 1 khách và...
      Dự án The Artemis, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Vì điều kiện công việc để thuận tiện cho việc đi lại. Nên Chính chủ tôi cần bán căn hộ góc hoa hậu tại căn hộ pcc1 số 44 triều khúc thanh xuân thành phố...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 106 m2 51,89 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN căn hộ chung cư BRG 25 Lê Văn Lương trực tiếp chủ đầu tư DT 106m.- Giá gốc chủ đầu tư.- Căn 3 PN 2 vệ sinh, DT 106m2, hướng logia...

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 99 m2 40,41 triệu/m2
      Bán căn hộ Hapulico Complex, Nguyễn Huy Tưởng , Thanh xuân - DT: 98.3 m- Số PN: 2PN- Số  nhà vệ sinh: 2 nhà vệ sinh- Hướng logia: hướng Đông...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác mình cần bán lại căn hộ chung cư 72.5m RiVera PARK- căn hộ chung cư gồm 2ngủ 2v, phòng khách có logia thoáng đẹp- đầy đủ ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 132 m2 37,88 triệu/m2
      Bán cần bán nhanh căn hộ góc tại căn hộ chung cư Golden Land 275 Nguyễn Trãi.- DT 132 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sapphire Palace, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Thanh Xuân

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tại số 4 Chính Kinh:DT: 90,2  mét vuông.logia: hướng Đông Nam.Nhà đẹp thoáng mát tất cả các phòng đều có ánh sáng tự...
      Sapphire Palace, số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!