Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư 96 Định Công, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 131 m2 26,72 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa ngay mặt phố Định Công đang sắp mở tương lai tăng giá giao thông thuận tiện gần bến xe Giáp Bát gần BV Bạch Mai, các trường Đại học lớn...
      Dự án 96 Định Công, Đường Định Công, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      - Do chuyển công tác tôi cần bán ngay chung cư 2N full đồ tại căn hộ chung cư Legend Tower.- Thiết kế tối ưu, rất thoáng, full đồ chỉ việc xách va li...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      Chuyển sang liền kể Vin Đại Mỗ nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN tòa 17T3.- DT 98,3 mét vuông, 2 PN 2 vệ sinh.- Cửa Đông Bắc, logia hướng...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tòa nhà Hei Tower, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Heitower, Số 1 Ngụy Như khôngn Tum, 100m2, chỉ 3.5 tỉ gọi ngay 0355 902 ***Thiết kế: 02 PN, 02 vệ sinh, 01 phòng khách, 01 bếp, nhà...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi Thanh Xuân...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Cần tiền để KD, tôi bán gấp chóng căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.+ DT: 66  mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS chuẩn công năng sử...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Giá: 3.7 tỉ.Nội thất: Bàn giao full nội thất.DTXD: 81m2.Hướng cửa: hướng Đông Bắc.Hướng logia: hướng Tây Nam.PN: 3.Phòng  nhà vệ sinh: 2.chính...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 132 m2 51,9 triệu/m2
      sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ siêu đẹp bên Royal City.Chi tiết:- DT: 132 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2VS.- logia: Hướng Đông.- Nội thất...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 101 m2 53,47 triệu/m2
      Bán căn CC Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.- DT: 101m.- Thiết kế 3 PN, 2 toilet.- chung cư đã có bìa đỏ, full đồ.- giá: 5.4 tỉ (có thỏa ...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà Gold Tower - 275 Nguyễn Trãi.DT: 100 mét vuông.Thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh.Nhà mới đẹp, làm nội...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 109 m2 44,04 triệu/m2
      - Gia đình cần tiền bán nhanh chung cư 3 ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- chung cư đã có bìa đỏ, có slot ô tô, DT 109m.-...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Imperia Garden. DT 66m2, 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, Đông Nam. Giá 3,3 tỉ. L/H 0981 867 ***.Nội thất có đồ cơ...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Xả lỗ một số căn khách bán lại giảm 500tr cắt lỗ, và còn 10 căn giá ngoại giao : "căn hộ chung cư CAO CẤP 5* BRG 25 LÊ VĂN LƯƠNG"💥ƯU ĐÃI LS VAY...
      BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 71 m2 42,12 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà đất nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Five Star Kim Giang.DTSD: 71m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Để lại toàn bộ nội thất như trong...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 98 m2 47,45 triệu/m2
      Trung tâm Q. Thanh Xuân - căn hộ chung cư cao cấp.- Vị trí gần mặt phố Nguyễn Trãi, thuận tiện ra ngã 4 Sở, Khuất Duy Tiến, Nguyễn Huy Tưởng.- Gần các...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Bán chung cư Center Point, 27 Lê Văn Lương, 3 ngủ, nhỉnh 4 tỉ 0355 902 ***- DT 85 mét vuông thiết kế 3 PN - 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam.- đầy ...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Do một số vấn đề tài chính nên gia đình tôi cần bán nhanh chung cư 3 PN tại căn hộ Goldseason - 47 Nguyễn Tuân. call ngay: 0837 189 ***- DT: 80m2.-...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 103 m2 57,29 triệu/m2
      - căn hộ chung cư duy nhất có 5.5 tầng hầm đỗ xe, số chỗ đỗ xe nhiều hơn số chung cư, đảm bảo cho dân cư.- căn hộ chung cư duy nhất có trần cao...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!