Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 102 m2 38,24 triệu/m2
      Bán siêu cắt lỗ căn hộ chung cư cao cấp Royal City lên đến 1,8 tỉ.hotline xem nhà thực tế: 0914 204 ***- Căn 109 mét vuông tòa R2 2 phòng ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Xuân

      6.3 tỷ 122 m2 51,64 triệu/m2
      Nhà căn hộ góc, 2 lô gia rộng, Đông Nam, đầy đủ nội thất, bìa đỏ.
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 136 m2 40,45 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ góc 4 phòng ngủ căn hộ cao cấp mặt đường Tố Hữu cho cô chú anh chị nào có nhu cầu ở thực.căn hộ góc DTSD 136  mét vuông,...
      Đường Tố Hữu, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9,16 tỷ

      9.17 tỷ 235 m2 39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ thông tầng siêu vip view toàn TP, DT 235m2 5 phòng ngủ 4 toilet giá 39tr/m2.- Cam kết nhà 100 phần trăm như...

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 128 m2 32,82 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Cienco 1 Hoàng Đạo Thúy, Nhân Chính, Thanh Xuân. Ngay ngã 4 Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy.- DT: 128m2.- Thiết kế: 03 PN, 03 vệ sinh,...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC 2 phòng ngủ 1VS 55 mét vuông Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.đầy đủ nội thất.logia thoáng mát, tầng trung.bìa đỏ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần nhượng lại chung cư cao cấp The Legend 109 Nguyễn Tuân.Có DT: 64m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng ...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,9 tỷ tại Thanh Xuân

      6.9 tỷ 133 m2 51,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 133m2 tòa R4, thiết kế 3 phòng ngủ - 2VS.căn hộ chung cư tự hoàn...

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,86 tỷ tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.86 tỷ 90 m2 31,78 triệu/m2
      căn hộ - Thanh Xuân.- Ví trí hàng xóm ngã 4 Sở, 2 ph ra mặt phố Nguyễn Trãi. Giao thông thuận tiện di chuyển ra mặt phố Hạ Đình, Khương Đình, Vũ Tông...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 62 m2 67,73 triệu/m2
      CĐT BRG - chung cư tại Diamond Residence đang có chính sách ưu đãi trong tháng 4. Duy nhất 3 suất ưu đãi dành cho đôi vợ chồng trẻ, bàn giao ở ngay:- free...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 66 m2 42,43 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư đang ở tại Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.Nhà cửa Bắc, logia Nam.SHR chính chủ, pháp lí rõ ràng.Giá 2.8 tỉ...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 124 m2 42,75 triệu/m2
      Bán chung cư tầng thấp căn 02 CT2 Ban Cơ Yếu Chính Phủ 43 Lê Văn Lương.- DT 124.5  mét vuông nội thất CB.- 3  phòng ngủ 2 Vs.- Cửa ĐN BC...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 106 m2 58,5 triệu/m2
      Trực tiếp phòng chủ đầu tư dự án chào bán quỹ chung cư tại BRG Diamond Residence số 25 Lê Văn Lương. Giá từ 6,2 tỉ sở hữu ngay chung cư 3 phòng ...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 77m2 2 phòng ngủ full đồ Đông Nam cực mát mẻ.- DTTT 77m2 bao gồm 2 phòng ngủ2VS rộng rãi.- Nội thất full đồ thiết kế...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư ở căn hộ chung cư TP Hà Nội Centerpoint 27 Lê Văn Lương để chuyển sang căn rộng hơn.Tôi đã làm nội thất đầy đủ đẹp,...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,89 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.89 tỷ 98 m2 39,7 triệu/m2
      Bán chung cư 98m2 tòa Thanh Xuân Buiding, 35 Lê Văn Thiêm, giá: 3.890 tỉ, gọi ngay0944 956 ***DT: 98m2 gồm 03 PN, 02 toilet, phòng khách, bếp. Nhà...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 113 m2 69,03 triệu/m2
      Có thỏa thuận hợp lý với a/c có nhu cầu quan tâm thật sự tới chung cư. Cảm ơn ạ!Chắc chắn giá sẽ rẻ rất rẻ hơn so với các căn hàng xóm nhà em.- Thiết kế:...

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn hộ 3 PN tòa nhà Thống Nhất Complex.- DT 95m2.- Nhà logia hướng Tây Nam.Giá 4 tỉ.contact 0988 246 *** xem nhà ngay.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!