Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 235 m2
      Bán căn hộ thông tầng penthouse thuộc tầng 21 Sapphire Place Chính Kinh, mặt đường Nguyễn Trãi.căn hộ thông tầng penthouse thuộc tầng 21 Sapphire...
      Dự án Sapphire Palace, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, hướng Tây - Nam, giá 6,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Chính thức ra hàng dự án BRG Diamond Park Plaza 16 Láng Hạ, Ba Đình. Vị trí trung tâm TP View trọn hồ Thành Công 8.6ha . Bàn giao nhà ngay cho KH - căn ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Sapphire Palace, 4 phòng ngủ, 235 m2, giá 9,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.5 tỷ 235 m2 40,43 triệu/m2
      Anh nuôi đang cần tiền, bảo em Lệ đăng bán hộ.Nhà đã có bìa đỏ.Nhà có nốt đậu oto.Nhà đã đầu tư hơn 2 tỉ hoàn thiện!căn hộ chung cư - CC Sapphire Palace...
      Dự án Sapphire Palace, 4 Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      - Vì nhu cầu chuyển nhà thổ cư nên gia đình tôi cần bán chung cư tại Ban cơ yếu với giá cực rẻ thị trường, trước đây gia đình có dự định mua để ở nên...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,31 tỷ

      3.31 tỷ 86 m2 38,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 08 tòa B căn hộ Việt Đức Complex.DTTT 86.21 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet.Hướng logia hướng Đông Bắc, cửa...
      Dự án Việt Đức Complex, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 103 m2 58,26 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view thoáng ở BRG 25 Lê Văn Lương, giá chỉ có 6...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 125 m2 46,4 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Golden Palm số 21 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân.- DT: 125 mét vuông (121 mét vuông thông thuỷ).- Thiết kế: 03 PN;...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, 21 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 186 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 186 m2 43,02 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại tòa căn hộ chung cư Handiresco mặt đường lê văn lương.DT 186m2 thông thủy.Thiết kế phòng khách PN cực rộng dãi.3 PN 3 vệ sinh đã...
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 179 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 179 m2
      chính chủ cần bán chung cư1- R5 tầng trung Royal city 131,4m2 : Giá 8,2ty nội thất đầy đủ mới đẹp.2- R5 tầng thấp Royal city 131,4m2 : Giá 7,7ty nội ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 111 m2 37,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ Golden Land , 275 Nguyễn Trãi , Thanh xuân , thành phố Hà Nội- Dự án: Golden Land 275 Nguyễn Trãi- DT:...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 103 m2 57,29 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư hạng sang 2 mặt đường, số 25 Lê Văn Lương, bắt đầu bàn giao.- Căn 3 phòng ngủ 2VS đang cháy hàng tại BRG Diamond, DT 103m...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá tốt tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 110 m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân thành phố Hà Nội.DT 110 mét vuông tim tường, 101 mét vuông thông thủy.Hướng nhà...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư royal city 132m 3 phòng ngủ sáng Đông NamCần bán căn hộ chung cư số 18 toà r4 DT 132 mét vuông. Cửa Tây Nam logia...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 105 m2 58,1 triệu/m2
      Em bán chung cư 105 mét vuông Rivera Park- 69 Vũ Trọng Phụng- Đối diện công an Q. Thanh Xuân + căn hộ góc 2 mặt thoáng, thiết kế 3  phòng ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      chào bán quỹ hàng sang nhượng căn 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ tháng 4/2023.Các chung cư GoldSeason đc thiết kế đa dạng với các DT từ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,79 tỷ tại Thanh Xuân

      3.79 tỷ 75 m2 50,54 triệu/m2
      Chuyển sang căn hộ chung cư rộng hơn tôi cần bán căn hộ chung cư tầng trung dự án Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.DT căn hộ chung cư 75 mét ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 154 m2 40,91 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Golden Palace Lê Văn Lương, Thanh Xuân. Thủ đô Hà Nội- DT: 154m2 3 phòng ngủ 3 toilet. - Nhà đã có đồ cơ bản như điều...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư 2  phòng ngủ tại căn hộ 137 Nguyễn Ngọc Vũ - DT 80m2 tầng trung căn hộ góc nên có 2 logia , thiết kế tối ưu về mặt công năng- Tòa nhà...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!