Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.7 tỷ 106 m2 63,21 triệu/m2
      * Bán chung cư hạng sang mặt đường Lê Văn Lương, bắt đầu bàn giao.- Căn 3 phòng ngủ 2VS đang cháy hàng tại BRG Diamond, DT 106 mét vuông thiết...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,15 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.16 tỷ 98 m2 42,35 triệu/m2
      Chuyển sang căn hộ chung cư rộng hơn tôi cần bán căn hộ chung cư dự án Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng.DT căn hộ chung cư 98m2 thiết kế thành...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 16 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      16 tỷ 202 m2 79,21 triệu/m2
      chung cư 202m2 - 4 phòng ngủ - 3 vệ sinh - 3 ban công.ban công hướng Đông Nam.Bàn giao thô.Giá 16 tỉ.
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư ở Stella Garden Lê Văn Thiêm.căn hộ chung cư của tôi là căn hộ góc tầng trung logia ĐN TNDT 150m 3 phòng ...
      Dự án Stellar Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 94 m2 29,79 triệu/m2
      Mức giá khảo sát chủ gửi bán tháng 4/2023:- Căn 2 PN + 2  phòng vệ sinh: DT 75,7m2 - 80m2 - 82,5m2 giá từ 2,5 tỉ - 2,9 tỉ.- Căn 2 PN + 1 +...
      Dự án Golden West, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Handi Resco, 31 Lê Văn Lương, 70m2, 3,3 tỉ 0967 858 ***- DTTT 64m, tim tường 70m, 2 PN, 2 nhà vệ sinh. Nhà sửa chữa đẹp, full ...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 106 m2 66,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư DTSD 106m có 2 mặt thoáng, thiết kế 3 PN với 2 logia, phòng khách rộng thông ra logia đón ánh sáng tự nhiên, bếp tách bệt và khép kín, có...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay chung cư 93 mét vuông tại căn hộ Gold Season đc 47 đường Nguyễn tuân DT thông thủy 93m2thiết kế 3 phòng ngủ và...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 6 phòng ngủ, 260 m2, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 260 m2 60 triệu/m2
      Bán cặp căn đập thông siêu phẩm tại Royal City hot nhất thị trường miễn tiếp trung gian môi giới kết hợp.Siêu phẩm 2 căn đập thông 6 phòng ngủ DT...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 8,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.6 tỷ 150 m2 57,34 triệu/m2
      - căn hộ chung cư duy nhất có 5.5 tầng hầm đỗ xe, số chỗ đỗ xe nhiều hơn số chung cư, đảm bảo cho dân cư.- căn hộ chung cư duy nhất có trần cao...

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,47 tỷ

      4.47 tỷ 109 m2 41,01 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác nên cần bán nhanh căn hộ góc view đẹp tòa 24T2 Hapulico Vũ Trọng Phụng.căn hộ chung cư có DT 109 mét vuông thiết kế 2...
      H
      Công Ty Cp Đầu Tư Quỹ Bất Động Sản Green House Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh tại Imperia Garden giá mềm.DT: 60 mét vuông.2 PN + 1 Vệ sinh full đồ điện + nội thất.contact tìm các căn tương tự giá...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Bắc, giá 5,97 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.98 tỷ 103 m2 58 triệu/m2
      CĐT BRG Diamond 25 Lê Văn Lương thông báo tới quý KH bảng giá và chính sách bán hàng mới nhất tháng 04/2023.Đang bàn giao căn hộ chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 68 m2 49,27 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán ngay căn hộ cao cấp Thanh Xuân Building, DT 68m Nhà đẹp, view thoáng, thiết kế 2 phòng ngủ 1VS đẹp mắt chuẩn công...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư King Palace, 6 phòng ngủ, 440 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 440 m2 56,82 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp nên gửi bán căn penthouse duplex thông tầng tại King Palace 108 Nguyễn Trãi.Đồ đẹp ling linh, chủ tự thiết kế 8 tỉ.View ra Royal City.
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Chuyển nhà mới cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2VS căn hộ TP Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.Nội thất nhà liền tường cơ bản khách mua mới có thể...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 145 m2 44,83 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 145 mét vuông, Royal City, đồ cơ bản, logia hướng Đông Nam, giá 6.5 tỉ.Nhà hướng cửa hướng Tây ...

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Cần Tiền KD Gia đình Cần bán ngay chung cư Golseason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT: 90m.- Số  phòng ngủ: 3 phòng ngủ, 2 VS.-...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!