Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 113 m2 53,99 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp tòa King Palace cạnh Royal.DT 113 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh (1 master). Cả 3  phòng ngủ đều view thoáng nhìn...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 64 m2 57,82 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà đất nên cần bán căn hộ đang ở, full đồ thiết kế 64m tim tường thiết kế theo kiểu mới, các phòng đều có ánh sáng.Có 2 PN, 2 vệ sinh, 2...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Vợ chồng e đón thanh viên mới nên cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 81m2 tòa Golden Palm 21 Lê Văn Lương.- Hướng: TB, logia...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Giảm 200 tr, bán nhanh căn căn hộ chung cư cao cấp Rivera Park 2 ngủ và 2 vệ sinh giá 3,6 tỉ.+ căn hộ chung cư cao cấp Rivera Park nằm ngay phố Vũ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 102m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại GoldSeason.Do gia chủ không còn nhu...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.85 tỷ 71 m2 54,23 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tại Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng.Nhà 3 PN, 2 vệ sinh, nội thất làm rất cẩn thận.Đông Nam.Tưởng không 1 vết bẩn, nhà tắm...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Cần tiền KD nên chính chủ gửi bán ngay căn Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân.DT 98  mét vuông đc thiết kế riêng thành 2 phòng ngủ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Bán chung cư N2 Trung Hòa Nhân Chính, diện tích 68m, nhà thoáng- 0382 757 ***- Thiết kế 2 PN, 1 vs, pk, bếp.- Nhà đẹp, full nội thất, khách mua vô ở ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hà Đô - 183 Hoàng Văn Thái, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 66 m2 36 triệu/m2
      Bán căn hộ 66,5 mét vuông toà 183 Hoàng Văn Thái. DT 66,5 mét vuông, 2 phòng ngủ,  toilet, phòng khách, bếp, 2 logia rất thoáng mát....
      Dự án Chung cư 183 Hoàng Văn Thái, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 131 m2 83,21 triệu/m2
      Chào các bác, tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ ở R3 Royal citycăn hộ chung cư đc vk ck tôi làm lại 100%Nội thất xịn đẹpTầng trung,...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 PN tại Gold Season giá chuẩn 4,2 tỉ bao phí sang tên. 0918 999 ***.Do chuyển nơi ở nên gia đình tôi cần bán lại căn hộ ...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9,21 tỷ tại Thanh Xuân

      9.22 tỷ 235 m2 39,21 triệu/m2
      căn hộ căn duplex 2 tầng rộng 235 m2. Khu căn hộ chung cư veiw đẹp, có khu sân chơi, vườn hoa rộng rãi.Nhà sạch sẽ thoáng mát: 1 phòng khách, 5 PN,...
      Dự án Sapphire Palace, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi gia đình tôi cần tìm chủ mới cho chung cư lô góc căn hộ Five Star số 2 Kim Giang.+ Vị trí: Tòa căn hộ nằm ngã ba giao đường Kim...
      Five Star Kim Giang, số 2, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác cần bán nhanh căn hộ chung cư GoldSeason trung tâm Q. Thanh Xuân cho ai thiện chí mua.- căn hộ chung cư DTTT 90m2. Thiết kế...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 117 m2 47,01 triệu/m2
      Quần thể căn hộ cao cấp, tiện ích và dịch vụ không thiếu thứ gì. Nơi sống của người đẳng cấp thượng lưu.DT 117m2, tầng đẹp thoáng mát, view logia cực...
      Royal City, 72, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ tòa A căn hộ Golden Palm - Lê Văn Lương.Golden Palm.DT 79,8m2.Cửa TB logia ĐN.giá 3,x tỉ.đầy đủ nội thất thiết kế.gọi ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Riverside Garden , 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân

      5.4 tỷ 130 m2 41,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC 4PN2VS 130m2 trục đẹp nhất dự án Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.đầy đủ nội thất để lại hết.logia thoáng mát, tầng trung.bìa...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 10 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 146 m2 68,5 triệu/m2
      bán gấp căn hoa hậu BRG Lê Văn Lương - căn 4 phòng ngủ - 146m2 - logia hướng Đông Nam - tầng trung đẹp - giá chỉ 10 tỉ.- chung cư ở dự án cao cấp...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!