Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 160 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 160 m2 62,5 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán ngôi nhà phố Tân Bình, MT Cách Mạng Tháng 8, P. 6 Q. Tân Bình... DT 3,7...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 950 tr

      950 triệu 64 m2 14,85 triệu/m2
      chia TS bán nhà Đ. Phan Huy Ích, Q.tân bình 60 mét vuông, 850 tr,- SHR, giá 850 tr còn thỏa thuận- DT 60 mét vuông ngang 4m dài 15m- Kết cấu...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 790 triệu

      790 triệu 65 m2 12,16 triệu/m2
      Hùng 0775069709,Vợ chồng li dị bán nhà gần khu công nghiệp Tân Bình Đ. Nguyễn Phúc Chu, 65 mét vuông,sổ hồng,790tr,1T2LDT: 65m2 (5m x 14m) Sổ công...
      Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 58 m2 tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 58 m2 16,38 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2 WC.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 58 mét vuông ( 5*14,5 )m công nhận đủ trong sổ.-...
      Đường Cộng Hòa, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 32 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Trụ - 15 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà Q.Tân Bình P.15 Tân Trụ hẻm 55// giá 3,1 tỷ/32 mét vuông 1 lầu sổ hồng(Chủ nhà kẹt tiền , cần bán gấp trả nợ,...
      hẻm 55// đường Tân Trụ, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 43 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 43 m2 74,42 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà hẻm 45/25// Trần Thái Tông, P.15, Q.Tân Bình 3 tỷ 200 tr /43 mét vuông 1 lầu sổ riêng(Chủ chuyển qua căn nhà bên Q.3 ở...
      Hẻm 39, vô 2 sẹc Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 14 - Tân Bình, giá 21,08 tỷ

      21.08 tỷ 180 m2 117,11 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hiệp Nhất, P. 4 Q. Tân Bình, trục Cách Mạng Tháng 8.- DT: 6m x 28m; công nhận 180m²; DTSD 350m².- Nhà mặt phố Tân Bình 3 tầng, thích hợp...
      Đường Hiệp Nhất, 4

      Sở hữu căn chung cư 70 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng để sở hữu căn hộ chung cư tại vị trí đắc địa trung tâm thành phố. Tp HCM.Vị trí đắt giá: Dự án tọa lạc tại góc đường Hoàng Văn Thụ -...
      Số 251, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Quận Tân Bình, TP. HCM

      Bán nhanh nhà shr 65 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 928 tr

      928 triệu 65 m2 14,28 triệu/m2
      liên hệ Đông 0799218176 Thanh lý nội bộ nhà Lê Văn Sỹ, Tân Bình 65m² /928tr, gần chợ Phạm Văn Hai. sổ hồng riêng-DT 65m² ngang 5 dài 13  -Kết...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 936 triệu

      936 triệu 60 m2 15,6 triệu/m2
      liên lạc Đông 0799218176*Cần ra đi gấp ngôi nhà 1T1L đường Trần Mai Ninh 60 mét vuông/giá 936tr. sổ hồng riêng- DTCN 60m2, ngang 4m dài...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 70 m2 13,08 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 Bán nhà ngay chợ Phạm Văn Hai, Tân Bình, DT: 70m², giá: 915tr, sổ riêng- bán nhanh ngôi nhà cạnh chợ Phạm Văn Hai, p5, Tân...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 70 m2, giá rẻ tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 70 m2
      CHỈ CÒN 25 CĂN MUA TRỰC TIẾP CĐT!!!Cơ hội cuối cùng cho 1 dự án tại vị trí trung tâm của trung tâm thành phố. Tp ...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 918 triệu

      918 triệu 70 m2 13,12 triệu/m2
      hotline Đông 0799218176 BÁN ngôi nhà phố Đồng Đen-P14-Tân Bình 70 mét vuông GIÁ 918tr. SHR cầm tay+ DT: 70 mét vuông ( ngang 5 dài 14 ) công...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 55 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 986 triệu

      986 triệu 55 m2 17,93 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176 chủ ngộp bank bán nhà Cộng Hoà - Tân Bình. đường lớn, 55m²/giá 960tr. Sổ riêng1 trệt 2 lầu, 4 PN, 3wc Tiện ích đầy đủ: trường...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 905 tr

      905 triệu 60 m2 15,09 triệu/m2
      Chuyển nhà qua Đức bán rẻ ngôi nhà tại Việt Nam ở Huỳnh Văn Nghệ Q. Tân Bình.HUỲNH VĂN NGHỆ - P.15 - TÂN BÌNH - NHÀ SIÊU ĐẸP - TẶNG nội thất đầy đủKết...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 97 m2, giá 5.1 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      - Gia đình em cần bán chung cư Central Plaza (Nhà Ga tuyến Metro Số 2 sắp hình thành ở vị trí này, vị trí trung tâm Q. Tân Bình ra sân bay chỉ 5 ph, giáp...
      Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 916 tr

      916 triệu 64 m2 14,32 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 Vỡ nợ bán nhanh nhà 1T2L Trường Chinh, Tân Bình 64 mét vuông.Sổ riêng sang tên trong ngày- DT CN 64 mét vuông,...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 64 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 928 triệu

      928 triệu 64 m2 14,5 triệu/m2
      liên lạc Đông 0799218176 Cần tiền gấp bán gấp nhà 1T2L Bàu Cát 64 mét vuông/giá 928 tr. sổ hồng,hxh- DTCN 64 mét vuông , ngang 4m dài...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!